Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
DauThau.info là hệ thống phần mềm phân tích thông tin mời thầu thế hệ mới dành cho doanh nghiệp, giúp doanh nghiệp tìm kiếm, phân tích thông tin về các dự án đấu thầu mua sắm công và mua sắm tư nhân trên cả nước.
Thông tin liên hệ
|
Tên cơ quan ban hành quyết định
|
Bệnh viện đa khoa Quảng Nam |
|
Chủ đầu tư
|
Bệnh viện đa khoa Quảng Nam |
|
Số quyết định xử phạt
|
1230/QĐ-BV |
|
Ngày ban hành
|
24/08/2026
|
|
Ngày đăng tải
|
24/08/2026
|
|
Quyết định đính kèm
|
QĐ 1230_24.8.2026_xử lý vi phạm nhà thầu gói Trang phục người bệnh 2026.pdf File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại! |
| STT | Tên cá nhân/tổ chức vi phạm | Chủ thể vi phạm | Địa chỉ | Ngày hiệu lực xử phạt | Thời gian cấm | Mã dự án/Mã gói thầu | Thao tác |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
|
1
|
Nhà thầu
|
K01 H21/10 Đỗ Quang, tổ 52, Phường Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng
|
24/08/2026 7:00 SA
|
23/08/2029 7:00 SA
|
Xem chi tiết |
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có những nỗi buồn ta quẩn quanh trong ấy, có những kỷ niệm dù thiết tha đến vậy hay có những con người ta đắm say cách mấy, cũng phải đến ngày học cách buông tay. "
Anh Khang
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.