Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 484 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 392 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 433 gói thầu, trong đó có 382 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 192 gói (với 221 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 103 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 357 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 190 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 83 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 65 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,87 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,90%, Xây lắp 4,07%, Tư vấn 2,71%, Phi tư vấn 11,31%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.570.758.361.062 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.281.967.338.987 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 484 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,87 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,90%, Xây lắp 4,07%, Tư vấn 2,71%, Phi tư vấn 11,31%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.570.758.361.062 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.281.967.338.987 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,39%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 8 gói thầu, trong đó trúng 7 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 99.02% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.87% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (6), Không xác định (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Nam (4), Đà Nẵng (2), Không xác định (2)
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu
- Có quan hệ với 6 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 2 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 8 gói thầu với 6 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế rời, nội thất phòng mổ, thiết bị văn phòng Khu điều trị kỹ thuật cao (Đối với 06 thiết bị phải tổ chức đấu thầu lại do không có nhà thầu tham dự hoặc không có nhà thầu đáp ứng yêu cầu) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam với 1 gói thầu.
04/09/2026 16:39
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đầu dò siêu âm tim thay thế cho máy siêu âm tim và mạch (Model: Prosound α6 - Hãng SX: Aloka - Xuất xứ: Nhật Bản) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam với 1 gói thầu.
04/09/2026 16:19
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa khoa Hồi sức tích cực (cũ) thành phòng Hồi sức ngoại và Hồi tỉnh. của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam với 1 gói thầu.
04/09/2026 14:44
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thuốc Naloxon trượt thầu thuộc danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương năm 2025-2026 phục vụ nhu cầu điều trị tại Bệnh viện năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam với 1 gói thầu.
03/09/2026 15:18
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp chiếu cho các trung tâm, khoa, phòng tại Bệnh viện Đa khoa Quảng Nam quý III, IV năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN NHƠN HÒA
27/08/2026 10:17
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, công cụ dụng cụ cho các trung tâm, khoa, phòng tại Bệnh viện Đa khoa Quảng Nam quý III, IV năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN NHƠN HÒA
27/08/2026 10:11
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp túi ni lông có in chữ cho các trung tâm, khoa, phòng tại Bệnh viện Đa khoa Quảng Nam quý III, IV năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN NHƠN HÒA
27/08/2026 10:08
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp xà phòng, dung dịch tẩy rửa cho các trung tâm, khoa, phòng tại Bệnh viện Đa khoa Quảng Nam quý III, IV năm 2026. của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VĂN PHÒNG PHẨM NẮNG MAI
27/08/2026 10:05
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Quảng Nam đã đăng tải TBMT Cung cấp thuốc cản quang phục vụ nhu cầu điều trị Bệnh viện Đa khoa Quảng Nam năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 09:37
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Quảng Nam đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế cần thiết trong thời gian chờ kết quả đấu thầu rộng rãi qua mạng tại Bệnh viện Đa khoa Quảng Nam của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
26/08/2026 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp thuốc Generic (đợt 3) phục vụ nhu cầu điều trị năm 2026 theo hình thức chào giá trực tuyến rút gọn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TRUNG VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
24/08/2026 15:21
Bệnh viện đa khoa Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bộ bơm bóng áp lực cao phục vụ nhu cầu điều trị tại Bệnh viện đa khoa Quảng Nam..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ TVT
02/07/2026 17:04
Bệnh viện đa khoa Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm chỉ phẫu thuật trong thời gian chờ kết quả mua sắm tập trung cấp địa phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THIẾT BỊ THẮNG LỢI
02/07/2026 17:04
Bệnh viện đa khoa Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bông, gạc trong thời gian chờ kết quả mua sắm tập trung cấp địa phương.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ DANAMECO, CÔNG TY TNHH MTV TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG NGUYÊN
26/06/2026 10:10
Bệnh viện đa khoa Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm băng dính trong thời gian chờ kết quả mua sắm tập trung cấp địa phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN THẢO
29/05/2026 10:20
Bệnh viện đa khoa Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp thuốc Generic trượt thầu thuộc danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương năm 2025-2026 phục vụ nhu cầu điều trị tại Bệnh viện năm 2026( đợt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM AGIMEXPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHƯƠNG DUY, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE
29/05/2026 07:48
Bệnh viện đa khoa Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm sản phẩm dinh dưỡng qua đường tiêu hóa cho người bệnh tại Bệnh viện đa khoa Quảng Nam năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM DINH DƯỠNG ANH NGUYÊN ĐỨC
13/05/2026 16:28
Bệnh viện đa khoa Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế tế Ngoại tiêu hóa, Tiết niệu – Lồng ngực, Nội tiêu hóa phục vụ nhu cầu điều trị tại Bệnh viện đa khoa Quảng Nam năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHẢI CA, CÔNG TY CỔ PHẦN ACCUTECH VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ETC, CÔNG TY CỔ PHẦN VIETMEDIC, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT NHA, CÔNG TY TNHH DP TBVTYT B.T.D, CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ NDK, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG QUỐC TẾ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOPLINE
25/11/2025 14:02
Bệnh viện đa khoa Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế can thiệp tim mạch- mạch não phục vụ nhu cầu điều trị tại Bệnh viện đa khoa Quảng Nam năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ VIỆT NHẬT , CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ĐỈNH CAO, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ TVT, CÔNG TY TNHH K.A.L.H.U, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VNT, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHẢI CA, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ ĐỨC TÍN, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI LAKE SIDE VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT XUẤT NHẬP KHẨU HUY HOÀNG, CÔNG TY CỔ PHẦN HANMEDIC VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THIÊN VIỆT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI Y TẾ TÂM VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRỌNG MINH, CÔNG TY TNHH DP TBVTYT B.T.D, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ PHƯƠNG QUANG, CÔNG TY TNHH LY BI, Công Ty TNHH Alexia, CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC VÀ CÔNG NGHỆ TUỆ ĐỨC, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Y TẾ DMEC, CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TÂM THU, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM ĐAN THANH
30/10/2025 08:04
Bệnh viện đa khoa Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất vi sinh, hóa chất dùng chung và vật tư xét nghiệm phục vụ nhu cầu điều trị tại Bệnh viện đa khoa Quảng Nam năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG TÂN LONG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ QUANG TRUNG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC VIỆT ANH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ALPHACHEM, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HÓA CHẤT & THIẾT BỊ Y TẾ NGUYÊN ĐẠI HƯNG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐOÀN GIA SÀI GÒN, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÂN THÔNG
21/10/2025 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế rời, nội thất phòng mổ, thiết bị văn phòng Khu điều trị kỹ thuật cao (Đối với 06 thiết bị phải tổ chức đấu thầu lại do không có nhà thầu tham dự hoặc không có nhà thầu đáp ứng yêu cầu) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam với 1 gói thầu.
04/09/2026 16:39
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đầu dò siêu âm tim thay thế cho máy siêu âm tim và mạch (Model: Prosound α6 - Hãng SX: Aloka - Xuất xứ: Nhật Bản) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam với 1 gói thầu.
04/09/2026 16:19
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa khoa Hồi sức tích cực (cũ) thành phòng Hồi sức ngoại và Hồi tỉnh. của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam với 1 gói thầu.
04/09/2026 14:44
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thuốc Naloxon trượt thầu thuộc danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương năm 2025-2026 phục vụ nhu cầu điều trị tại Bệnh viện năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam với 1 gói thầu.
03/09/2026 15:18
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp chiếu cho các trung tâm, khoa, phòng tại Bệnh viện Đa khoa Quảng Nam quý III, IV năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN NHƠN HÒA
27/08/2026 10:17
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, công cụ dụng cụ cho các trung tâm, khoa, phòng tại Bệnh viện Đa khoa Quảng Nam quý III, IV năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN NHƠN HÒA
27/08/2026 10:11
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp túi ni lông có in chữ cho các trung tâm, khoa, phòng tại Bệnh viện Đa khoa Quảng Nam quý III, IV năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN NHƠN HÒA
27/08/2026 10:08
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp xà phòng, dung dịch tẩy rửa cho các trung tâm, khoa, phòng tại Bệnh viện Đa khoa Quảng Nam quý III, IV năm 2026. của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VĂN PHÒNG PHẨM NẮNG MAI
27/08/2026 10:05
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Quảng Nam đã đăng tải TBMT Cung cấp thuốc cản quang phục vụ nhu cầu điều trị Bệnh viện Đa khoa Quảng Nam năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 09:37
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Quảng Nam đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế cần thiết trong thời gian chờ kết quả đấu thầu rộng rãi qua mạng tại Bệnh viện Đa khoa Quảng Nam của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
26/08/2026 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam đã đăng tải 103 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam là chủ đầu tư của 392 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 252 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 140 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam là chủ đầu tư của 221 TBMT, trong đó tự mời thầu 159 TBMT, đơn vị khác mời thầu 62 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam là chủ đầu tư của 357 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam đã công bố 2 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Quảng Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 484 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi một người bạn gặp khó khăn, đừng làm phiền anh ta khi hỏi liệu bạn giúp được gì không mà hãy nghĩ ra việc gì đó thích hợp và bắt tay làm. "
Edgar Watson Howe
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026