Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:07 21/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bệnh viện Đa khoa Quảng Nam, Hạng mục: Sửa chữa hệ thống xử lý nước thải 500m3/ ngày đêm. Địa điểm: Số 01 Nguyễn Du, Phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng.
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Bệnh viện Đa khoa Quảng Nam, Hạng mục: Sửa chữa hệ thống xử lý nước thải 500m3/ ngày đêm. Địa điểm: Số 01 Nguyễn Du, Phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng.
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp của đơn vị (Bệnh viện đa khoa Quảng Nam)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tam Kỳ, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
08:00 03/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1216/QĐ-BV
Ngày phê duyệt
21/08/2026 16:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện đa khoa Quảng Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:05 21/08/2026
đến
08:00 03/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 03/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/09/2026 (01/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG ĐÔ THỊ QUẢNG NAM Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Phú Yên - - Xã Chiên Đàn - Thành phố Đà Nẵng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG QUẢNG NAM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 10 Trần Quý Cáp, Phường Bàn Thạch, thành phố Đà Nẵng - - Phường Bàn Thạch - Thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ QUẢNG NAM Tư vấn thẩm định giá 102 Nguyễn Văn Trỗi - - Phường Bàn Thạch - Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ QUẢNG NAM Tư vấn lập E-HSMT 24 Hồ Xuân Hương - - Phường Tam Kỳ - Thành phố Đà Nẵng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC TRUNG AN Tư vấn thẩm định E-HSMT 370/6 Hùng Vương, Khối phố An Tây - - Xã Hiệp Đức - Thành phố Đà Nẵng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ QUẢNG NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT 24 Hồ Xuân Hương - - Phường Tam Kỳ - Thành phố Đà Nẵng
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC TRUNG AN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 370/6 Hùng Vương, Khối phố An Tây - - Xã Hiệp Đức - Thành phố Đà Nẵng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt cáp động lực CV 1x6mm
60
m
2
Tháo dỡ cáp động lực CV 1x2,5mm bị hư hỏng (80% công lắp đặt)
140
m
3
Lắp đặt cáp động lực CV 1x2,5mm
140
m
4
Tháo dỡ cáp động lực CV 1x1,5mm bị hư hỏng (80% công lắp đặt)
100
m
5
Lắp đặt cáp động lực CV 1x1,5mm
100
m
6
Lập trình, chạy lại chương trình PLC cho tủ điện điều khiển
1
hệ
7
PHẦN THIẾT BỊ BỔ SUNG MỚI TỦ ĐIỆN
8
Bổ sung Aptomat MCB 3P 10A
4
cái
9
Bổ sung Contactor 9A
4
cái
10
Bổ sung Role nhiệt MT 4-6A
4
cái
11
Mua sắm thiết bị công trình và thiết bị công nghệ
12
Ổ bi trục máy tách rác tinh
1
bộ
13
Giỏ tách rác máy tách thô
1
cái
14
Đồng hồ đo lưu lượng bơm tiếp nhận
1
cái
15
Bơm điều hòa nước thải
1
cái
16
Máy khuấy chìm bể điều hòa
1
cái
17
Bơm bùn bể Anoxic
2
cái
18
Máy khuấy chìm bể Anoxic
2
cái
19
Bơm bùn tuần hoàn MBR
2
cái
20
Bơm hút màng MBR
2
cái
21
Biến tần bơm màng
1
cái
22
Đồng hồ đo lưu lượng bơm màng
1
cái
23
Van điện từ bơm hút màng
2
cái
24
Van điện từ bơm rửa màng
1
cái
25
Bơm định lượng hóa chất
2
cái
26
Bê tông mở rộng sân nền M200, đá 1x2, PCB40
8.9862
m3
27
Ván khuôn thép móng dài
0.0273
100m2
28
Cắt khe đường bê tông, đường cất hạ cánh, đường lăn, sân đỗ, khe rộng <=1cm, sâu <=4cm
10.65
m
29
II. TƯỜNG RÀO, CỔNG NGÕ
30
Phát quang tường rào bằng thủ công
0.91
100m2/lần
31
Vệ sinh lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
68.41
m2
32
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
68.41
m2
33
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường rào thép
62.1159
m2
34
Sơn tường rào thép thép bằng sơn 2 thành phần (2 lớp)
62.1159
m2
35
III. CẢI TẠO LAN CAN + VỆ SINH BỂ XLNT
36
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
7.4434
m2
37
Sơn lan can thép bằng sơn 2 thành phần (2 lớp)
7.4434
m2
38
Hút nước bể XLNT
859.8
m3
39
Nạo vét bùn mương thoát nước bằng xe hút chân không kết hợp với các thiết bị khác
11.1
1m3
40
Tháo dỡ van bướm - Đường kính 80mm bị hư hỏng
4
cái
41
Lắp đặt thay thế van bướm - Đường kính 80mm
4
cái
42
Tháo dỡ van bướm - Đường kính 65mm bị hư hỏng
2
cái
43
Lắp đặt thay thế van bướm - Đường kính 65mm
2
cái
44
Tháo dỡ van bướm - Đường kính 50mm bị hư hỏng
9
cái
45
Lắp đặt thay thế van bướm - Đường kính 50mm
9
cái
46
Tháo dỡ van 1 chiều - Đường kính 50mm bị hư hỏng
4
cái
47
Lắp đặt thay thế van 1 chiều - Đường kính 50mm
4
cái
48
Tháo dỡ van cổng - Đường kính 50mm hư hỏng
4
cái
49
Lắp đặt van cổng - Đường kính 50mm
4
cái
50
Tháo dỡ ống mềm DN50 hút màng, rửa màng bể MBR bị hư hỏng
24
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 20

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây