Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 371 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 71 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 206 gói thầu, trong đó có 68 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 99 gói (với 101 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 6 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 82 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 125 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 64 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 24,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 605.013.699.535 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 501.268.287.221 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 như sau:
- Có quan hệ với 371 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 24,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 605.013.699.535 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 501.268.287.221 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 110 KHLCNT trong đó có 66 KHLCNT tự đăng tải, có 44 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 171 TBMT trong đó tự mời thầu 101 TBMT, có 70 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 3 gói thầu, trong đó trúng 3 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cần Thơ (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cần Thơ (1), Không xác định (2)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 10 gói thầu với 4 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 đăng tải KHLCNT Các gói thầu thuộc dự toán Mua sắm trang thiết bị y tế từ nguồn Ngân sách Quốc phòng tại Bệnh viện Quân y 121 với 6 gói thầu.
26/08/2026 09:18
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công mở rộng khuôn đường nội bộ Bệnh viện Quân y 121.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH TẤN LỘC
14/08/2026 18:01
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thi công mở rộng khuôn đường nội bộ Bệnh viện Quân y 121 với 1 gói thầu.
14/08/2026 17:58
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công lắp đặt rào chắn vỉa hè, cung cấp kệ tủ, khung bảo vệ tại các Khoa..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH TẤN LỘC
27/07/2026 16:38
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thi công lắp đặt rào chắn vỉa hè, cung cấp kệ tủ, khung bảo vệ tại các Khoa. với 1 gói thầu.
27/07/2026 16:36
Bên mời thầu BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh tại Bệnh viện Quân y 121 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN VIETCARE
04/07/2026 17:12
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 công bố kết quả gói thầu Thi công lắp đặt trần gỗ nhựa Khoa Khám bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DV MINH KHUÊ
03/07/2026 15:10
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt trần gỗ nhựa Khoa Khám bệnh với 1 gói thầu.
03/07/2026 15:07
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Lắp đặt hệ thống dây dạ thế cho hạng mục mở rộng khoa khám bệnh và di dời lắp đặt âm đường dây khu chẩn đoán công nghệ cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DV MINH KHUÊ
03/07/2026 15:02
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 đăng tải KHLCNT lắp đặt hệ thống dây dạ thế cho hạng mục mở rộng khoa khám bệnh và di dời lắp đặt âm đường dây khu chẩn đoán công nghệ cao với 1 gói thầu.
03/07/2026 14:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh tại Bệnh viện Quân y 121.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN VIETCARE
04/07/2026 17:12
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 công bố kết quả gói thầu Bảo trì, sửa chữa máy thận nhân tạo và hệ thống xử lý nước RO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN VIETCARE
19/05/2026 10:37
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư tiêu hao sử dụng 01 lần trong phòng mổ và hệ thống nội soi kỹ thuật số phục vụ nội soi niệu quản, thận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI AXELCARE, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG QUỐC TẾ
07/05/2026 11:39
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trang thiết bị y tế cho các khoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN VIETCARE
07/05/2026 11:04
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất cho khoa xét nghiệm năm 2026 của Bện viện Quân Y 121.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH MINH
24/04/2026 15:18
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 công bố kết quả gói thầu Mua bộ dụng cụ chấn thương chỉnh hình và ống nghiệm chân không cho các khoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN NGUYÊN PHƯƠNG, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁO DỤC VÀ CÔNG NGHỆ Y KHOA NHÂN ĐỨC
10/04/2026 15:21
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 công bố kết quả gói thầu Mua bộ bơm truyền dịch tự động cho Khoa Hồi sức tích cực - Chống độc (A8) và Khoa Gây mê hồi sức (B4).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDWAY VIỆT NAM
10/04/2026 11:17
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 công bố kết quả gói thầu Thi công hệ thống khí y tế, điện, mạng và cửa trượt tự động cho khoa Hồi sức tích cực - Chống độc của Bệnh viện Quân y 121.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ PVD
06/04/2026 10:43
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 công bố kết quả gói thầu Gói thầu "Mua linh kiện cho khoa Mắt, khoa Nội tiêu hóa, khoa Hồi sức tích cực Chống độc và trang thiết bị y tế cho khoa Y học cổ truyền".
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ kỹ thuật HTV, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN DHC VIỆT NAM
18/03/2026 17:38
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 công bố kết quả gói thầu Gói thầu "Mua sắm vật tư tiêu hao phục vụ kỹ thuật tiêm PRP nội khớp tại Bệnh viện Quân y 121".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT AN PHA
17/03/2026 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 đăng tải KHLCNT Các gói thầu thuộc dự toán Mua sắm trang thiết bị y tế từ nguồn Ngân sách Quốc phòng tại Bệnh viện Quân y 121 với 6 gói thầu.
26/08/2026 09:18
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công mở rộng khuôn đường nội bộ Bệnh viện Quân y 121.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH TẤN LỘC
14/08/2026 18:01
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thi công mở rộng khuôn đường nội bộ Bệnh viện Quân y 121 với 1 gói thầu.
14/08/2026 17:58
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công lắp đặt rào chắn vỉa hè, cung cấp kệ tủ, khung bảo vệ tại các Khoa..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH TẤN LỘC
27/07/2026 16:38
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thi công lắp đặt rào chắn vỉa hè, cung cấp kệ tủ, khung bảo vệ tại các Khoa. với 1 gói thầu.
27/07/2026 16:36
Bên mời thầu BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh tại Bệnh viện Quân y 121 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN VIETCARE
04/07/2026 17:12
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 công bố kết quả gói thầu Thi công lắp đặt trần gỗ nhựa Khoa Khám bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DV MINH KHUÊ
03/07/2026 15:10
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt trần gỗ nhựa Khoa Khám bệnh với 1 gói thầu.
03/07/2026 15:07
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Lắp đặt hệ thống dây dạ thế cho hạng mục mở rộng khoa khám bệnh và di dời lắp đặt âm đường dây khu chẩn đoán công nghệ cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DV MINH KHUÊ
03/07/2026 15:02
BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 đăng tải KHLCNT lắp đặt hệ thống dây dạ thế cho hạng mục mở rộng khoa khám bệnh và di dời lắp đặt âm đường dây khu chẩn đoán công nghệ cao với 1 gói thầu.
03/07/2026 14:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 đã đăng tải 71 KHLCNT, trong đó có 206 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 đã đăng tải 101 TBMT trong 99 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 101 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 đã đăng tải 82 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 82 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 có quan hệ với 371 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN QUÂN Y 121 CỤC HẬU CẦN-KỸ THUẬT QK9 có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nghệ thuật là cây sự sống. Khoa học là cây cái chết. "
William Blake