Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
Z103781
vn0104003485
|
104 Phố Nguyễn Khuyến, Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám, Hà Nội |
10/09/2025
|
|
|
Z105893
vnz000038718
|
10/03/2025
|
||
|
Z103845
vn0104006944
|
08/07/2024
|
||
|
Z104198
vn0104008719
|
Số 10 Tôn Thất Thuyết, Phường Cầu Giấy, Hà Nội |
30/10/2023
|
|
|
Z106815
vn0104001833
|
11/09/2023
|
||
|
Z106489
vn0104003132
|
Thôn Ngoại Hoàng, Xã Ứng Hòa, Hà Nội |
14/03/2023
|
|
|
Z115692
|
10/08/2022
|
||
|
Z115266
|
09/08/2022
|
||
|
Z102560
vnz000023005
|
Số 31 Lê Lợi, Phường Mỹ Tho, Đồng Tháp |
15/06/2022
|
|
|
Z108128
vn4001061820
|
13/06/2022
|
||
|
Z109913
vn5100461557
|
Thôn Tả Hồ Piên, Xã Nậm Dịch, Tuyên Quang |
13/06/2022
|
|
|
Z107095
vn3400628027
|
13/06/2022
|
||
|
Z107159
vn2700817030
|
13/06/2022
|
||
|
Z107732
vn4001218165
|
Số 73 đường Lý Thường Kiệt, Phường Bàn Thạch, Đà Nẵng |
13/06/2022
|
|
|
Z103406
vnz000022307
|
13/06/2022
|
||
|
Z102709
vn3200475895
|
13/06/2022
|
||
|
Z106214
vn5500374193
|
13/06/2022
|
||
|
Z103024
vn0316325332
|
Khu công nghệ cao Thành phố Hồ Chí Minh, Phường Tăng Nhơn Phú, Phường Tăng Nhơn Phú, TP.Hồ Chí Minh |
13/06/2022
|
|
|
Z105682
vn5100309898
|
13/06/2022
|
||
|
Z109301
vn2801260620
|
13/06/2022
|