Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.761.731.420 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.752.150.620 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.761.731.420 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.752.150.620 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chào hàng cạnh tranh thông thường mua vật tư y tế tiêu hao của chủ đầu tư Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AMEC HOLDINGS
30/12/2022 18:56
Bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Chào hàng cạnh tranh thông thường mua thuốc Generic của chủ đầu tư Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ASIATECH VIỆT NAM
30/12/2022 18:55
Bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Chỉ định thầu thông thường mua thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ASIATECH VIỆT NAM
30/12/2022 18:30
Bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Chào hàng cạnh tranh thông thường mua thuốc Generic của chủ đầu tư Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2022 09:46
Bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Chào hàng cạnh tranh thông thường mua hóa chất sinh phẩm của chủ đầu tư Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/11/2022 17:34
Bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Chào hàng cạnh tranh thông thường mua vật tư y tế tiêu hao của chủ đầu tư Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/11/2022 17:33
Bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Chào hàng cạnh tranh thông thường mua thuốc Generic của chủ đầu tư Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/11/2022 17:33
Bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc sử dụng tại Bệnh xá Quân Đoàn I đến hết ngày 14/4/2022 của chủ đầu tư Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 với 1 gói thầu.
17/07/2021 17:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chào hàng cạnh tranh thông thường mua vật tư y tế tiêu hao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AMEC HOLDINGS
30/12/2022 18:56
Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Chào hàng cạnh tranh thông thường mua thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ASIATECH VIỆT NAM
30/12/2022 18:55
Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Chỉ định thầu thông thường mua thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ASIATECH VIỆT NAM
30/12/2022 18:30
Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Chào hàng cạnh tranh thông thường mua vật tư y tế tiêu hao với 1 nhà thầu tham gia.
18/11/2022 16:04
Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Chào hàng cạnh tranh thông thường mua thuốc Generic với 1 nhà thầu tham gia.
18/11/2022 16:04
Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Chào hàng cạnh tranh thông thường mua hóa chất sinh phẩm với 1 nhà thầu tham gia.
17/11/2022 16:34
Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Chào hàng cạnh tranh thông thường mua thuốc Generic theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2022 09:46
Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Chào hàng cạnh tranh thông thường mua hóa chất sinh phẩm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/11/2022 17:34
Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Chào hàng cạnh tranh thông thường mua vật tư y tế tiêu hao theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/11/2022 17:33
Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Chào hàng cạnh tranh thông thường mua thuốc Generic theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/11/2022 17:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chào hàng cạnh tranh thông thường mua vật tư y tế tiêu hao của chủ đầu tư Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AMEC HOLDINGS
30/12/2022 18:56
Bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Chào hàng cạnh tranh thông thường mua thuốc Generic của chủ đầu tư Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ASIATECH VIỆT NAM
30/12/2022 18:55
Bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Chỉ định thầu thông thường mua thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ASIATECH VIỆT NAM
30/12/2022 18:30
Bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Chào hàng cạnh tranh thông thường mua thuốc Generic của chủ đầu tư Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2022 09:46
Bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Chào hàng cạnh tranh thông thường mua hóa chất sinh phẩm của chủ đầu tư Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/11/2022 17:34
Bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Chào hàng cạnh tranh thông thường mua vật tư y tế tiêu hao của chủ đầu tư Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/11/2022 17:33
Bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Chào hàng cạnh tranh thông thường mua thuốc Generic của chủ đầu tư Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/11/2022 17:33
Bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc sử dụng tại Bệnh xá Quân Đoàn I đến hết ngày 14/4/2022 của chủ đầu tư Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 với 1 gói thầu.
17/07/2021 17:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh xá cơ quan quân đoàn 1 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Son môi quan trọng với phái đẹp như xe hơi thể thao quan trọng với đàn ông. "
Khuyết Danh