Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 101 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 99 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 224 gói thầu, trong đó có 91 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 201 gói (với 202 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 143 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 127 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 111 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,94%, Xây lắp 3,47%, Tư vấn 2,48%, Phi tư vấn 37,13%, Hỗn hợp 0,99%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 729.717.617.056 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 595.439.822.835 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện như sau:
- Có quan hệ với 101 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,94%, Xây lắp 3,47%, Tư vấn 2,48%, Phi tư vấn 37,13%, Hỗn hợp 0,99%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 729.717.617.056 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 595.439.822.835 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 215 KHLCNT trong đó có 96 KHLCNT tự đăng tải, có 119 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 146 TBMT trong đó tự mời thầu 144 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu"Dịch vụ bảo hiểm tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện" của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với 1 gói thầu.
30/11/2023 14:01
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ tổ chức Hội nghị vô tuyến khu vực Châu Á - Thái Bình Dương lần thứ 31 (AWG-31) của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với 1 gói thầu.
23/02/2023 18:02
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải KHLCNT Máy chiếu chuyên dụng cho phòng họp tầng 10 Tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với 1 gói thầu.
25/08/2022 14:32
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
23/08/2022 13:26
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải TBMT Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/07/2022 16:20
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải TBMT Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/07/2022 11:34
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với 1 gói thầu.
29/06/2022 10:40
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa Single board Computer (SN:145400184) và card MRD7050DAQ (SN: 87283) của trạm Grintek Hà Giang của Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
16/06/2022 16:20
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa Server Skylark 7050C của trạm kiểm soát cố định Thường tín của Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÀNH LỢI
16/06/2022 16:15
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị thay thế trạm kiểm soát V UHF (trạm cố định) tại Củ Chi của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ Viễn thông Tin học
20/04/2022 09:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Tần số vô tuyến điện đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu"Dịch vụ bảo hiểm tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện" với 1 gói thầu.
30/11/2023 14:01
Cục Tần số vô tuyến điện đăng tải KHLCNT Dịch vụ tổ chức Hội nghị vô tuyến khu vực Châu Á - Thái Bình Dương lần thứ 31 (AWG-31) với 1 gói thầu.
23/02/2023 18:02
Cục Tần số vô tuyến điện đăng tải KHLCNT Máy chiếu chuyên dụng cho phòng họp tầng 10 Tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện với 1 gói thầu.
25/08/2022 14:32
Cục Tần số vô tuyến điện công bố kết quả gói thầu Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ VÀ KHAI THÁC TÒA NHÀ VNPT
23/08/2022 13:26
Cục Tần số vô tuyến điện công bố KQMT gói thầu Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện với 1 nhà thầu tham gia.
21/08/2022 09:23
Cục Tần số vô tuyến điện đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch, dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm hàng hóa, dịch vụ năm 2022 của Văn phòng (lần 06) với 1 gói thầu.
05/08/2022 14:02
Cục Tần số vô tuyến điện đăng tải TBMT Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/07/2022 16:20
Cục Tần số vô tuyến điện công bố KQMT gói thầu Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện với 1 nhà thầu tham gia.
25/07/2022 14:02
Cục Tần số vô tuyến điện đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch, dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm hàng hóa, dịch vụ năm 2022 của Văn phòng (lần 05) với 1 gói thầu.
18/07/2022 08:14
Cục Tần số vô tuyến điện đăng tải TBMT Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/07/2022 11:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu"Dịch vụ bảo hiểm tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện" của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với 1 gói thầu.
30/11/2023 14:01
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ tổ chức Hội nghị vô tuyến khu vực Châu Á - Thái Bình Dương lần thứ 31 (AWG-31) của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với 1 gói thầu.
23/02/2023 18:02
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải KHLCNT Máy chiếu chuyên dụng cho phòng họp tầng 10 Tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với 1 gói thầu.
25/08/2022 14:32
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
23/08/2022 13:26
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải TBMT Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/07/2022 16:20
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải TBMT Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/07/2022 11:34
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với 1 gói thầu.
29/06/2022 10:40
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa Single board Computer (SN:145400184) và card MRD7050DAQ (SN: 87283) của trạm Grintek Hà Giang của Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
16/06/2022 16:20
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa Server Skylark 7050C của trạm kiểm soát cố định Thường tín của Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÀNH LỢI
16/06/2022 16:15
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị thay thế trạm kiểm soát V UHF (trạm cố định) tại Củ Chi của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ Viễn thông Tin học
20/04/2022 09:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải 99 KHLCNT, trong đó có 224 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải 202 TBMT trong 201 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 144 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 58 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải 143 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 143 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện có quan hệ với 101 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Nghèo mà nhiều bạn thân là giàu mà cô độc. "
Peacock
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.