Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện như sau:
- Có quan hệ với 8 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 101 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 215 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 373 gói thầu, trong đó có 207 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 145 gói (với 146 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 144 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 275 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 260 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,59 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 51,37%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,05%, Phi tư vấn 46,58%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 732.244.390.056 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 597.959.812.835 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện như sau:
- Có quan hệ với 101 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,59 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 51,37%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,05%, Phi tư vấn 46,58%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 732.244.390.056 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 597.959.812.835 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu"Dịch vụ bảo hiểm tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện" của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với 1 gói thầu.
30/11/2023 14:01
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ tổ chức Hội nghị vô tuyến khu vực Châu Á - Thái Bình Dương lần thứ 31 (AWG-31) của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với 1 gói thầu.
23/02/2023 18:02
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải KHLCNT Máy chiếu chuyên dụng cho phòng họp tầng 10 Tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với 1 gói thầu.
25/08/2022 14:32
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
23/08/2022 13:26
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải TBMT Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/07/2022 16:20
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải TBMT Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/07/2022 11:34
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với 1 gói thầu.
29/06/2022 10:40
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa Single board Computer (SN:145400184) và card MRD7050DAQ (SN: 87283) của trạm Grintek Hà Giang của Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
16/06/2022 16:20
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa Server Skylark 7050C của trạm kiểm soát cố định Thường tín của Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÀNH LỢI
16/06/2022 16:15
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị thay thế trạm kiểm soát V UHF (trạm cố định) tại Củ Chi của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ Viễn thông Tin học
20/04/2022 09:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Tần số vô tuyến điện đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu"Dịch vụ bảo hiểm tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện" với 1 gói thầu.
30/11/2023 14:01
Cục Tần số vô tuyến điện đăng tải KHLCNT Dịch vụ tổ chức Hội nghị vô tuyến khu vực Châu Á - Thái Bình Dương lần thứ 31 (AWG-31) với 1 gói thầu.
23/02/2023 18:02
Cục Tần số vô tuyến điện đăng tải KHLCNT Máy chiếu chuyên dụng cho phòng họp tầng 10 Tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện với 1 gói thầu.
25/08/2022 14:32
Cục Tần số vô tuyến điện công bố kết quả gói thầu Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ VÀ KHAI THÁC TÒA NHÀ VNPT
23/08/2022 13:26
Cục Tần số vô tuyến điện công bố KQMT gói thầu Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện với 1 nhà thầu tham gia.
21/08/2022 09:23
Cục Tần số vô tuyến điện đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch, dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm hàng hóa, dịch vụ năm 2022 của Văn phòng (lần 06) với 1 gói thầu.
05/08/2022 14:02
Cục Tần số vô tuyến điện đăng tải TBMT Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/07/2022 16:20
Cục Tần số vô tuyến điện công bố KQMT gói thầu Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện với 1 nhà thầu tham gia.
25/07/2022 14:02
Cục Tần số vô tuyến điện đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch, dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm hàng hóa, dịch vụ năm 2022 của Văn phòng (lần 05) với 1 gói thầu.
18/07/2022 08:14
Cục Tần số vô tuyến điện đăng tải TBMT Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/07/2022 11:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu"Dịch vụ bảo hiểm tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện" của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với 1 gói thầu.
30/11/2023 14:01
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ tổ chức Hội nghị vô tuyến khu vực Châu Á - Thái Bình Dương lần thứ 31 (AWG-31) của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với 1 gói thầu.
23/02/2023 18:02
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải KHLCNT Máy chiếu chuyên dụng cho phòng họp tầng 10 Tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với 1 gói thầu.
25/08/2022 14:32
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
23/08/2022 13:26
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải TBMT Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/07/2022 16:20
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải TBMT Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/07/2022 11:34
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ quản lý vận hành tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với 1 gói thầu.
29/06/2022 10:40
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa Single board Computer (SN:145400184) và card MRD7050DAQ (SN: 87283) của trạm Grintek Hà Giang của Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
16/06/2022 16:20
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa Server Skylark 7050C của trạm kiểm soát cố định Thường tín của Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÀNH LỢI
16/06/2022 16:15
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị thay thế trạm kiểm soát V UHF (trạm cố định) tại Củ Chi của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ Viễn thông Tin học
20/04/2022 09:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện là chủ đầu tư của 215 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 96 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 119 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện là chủ đầu tư của 146 TBMT, trong đó tự mời thầu 144 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện là chủ đầu tư của 144 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện có quan hệ với 8 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện là chủ đầu tư có quan hệ với 101 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người đàn ông đích thực luôn biết cách để chuộc lỗi của mình, không đơn thuần chỉ là nói xin lỗi "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh