Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 40 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.037.481.963 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.514.927.723 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.037.481.963 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.514.927.723 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 48 KHLCNT trong đó có 40 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tuyên truyền công tác đảm bảo trật tự an toàn giao thông trên Báo và Phát thanh, Truyền hình Cà Mau” năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và Phát thanh, Truyền hình Cà Mau
24/03/2026 08:19
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Gói thầu: “Tuyên truyền công tác đảm bảo trật tự an toàn giao thông trên Báo và phát thanh, truyền hình Cà Mau” năm 2026 với 1 gói thầu.
24/03/2026 08:16
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô 69A-007.41.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Phẩm
26/12/2025 15:35
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô 69A-007.41 với 1 gói thầu.
24/12/2025 09:35
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu In túi đựng giấy kiểm tra cho học sinh có nội dung tuyên tuyền về an toàn giao thông năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ GIẤY KHẢI MINH
18/12/2025 09:29
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu In tập học sinh có nội dung tuyên truyền về an toàn giao thông năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN PHÒNG PHẨM THẢO VY
18/12/2025 09:25
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT In tập học sinh có nội dung tuyên truyền về an toàn giao thông năm 2025 với 1 gói thầu.
18/12/2025 09:22
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT In túi đựng giấy kiểm tra cho học sinh có nội dung tuyên tuyền về an toàn giao thông năm 2025 với 1 gói thầu.
18/12/2025 09:22
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT In túi đựng giấy kiểm tra cho học sinh có nội dung tuyên tuyền về an toàn giao thông năm 2025 với 1 gói thầu.
18/12/2025 09:15
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT In tập học sinh có nội dung tuyên truyền về an toàn giao thông năm 2025 với 1 gói thầu.
18/12/2025 09:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Xây dựng kịch bản và ghi hình “Câu chuyện giao thông” với Đoàn Cải Lương Hương Tràm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoàn Cải lương Hương Tràm tỉnh Cà Mau
08/12/2025 13:27
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Xây dựng kịch bản và ghi hình “Câu chuyện giao thông” với Đoàn Cải Lương Hương Tràm năm 2025 với 1 gói thầu.
28/11/2025 08:00
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Xây dựng kịch bản và ghi hình “Câu chuyện giao thông” với Đoàn Cải Lương Hương Tràm năm 2025 với 1 gói thầu.
27/11/2025 07:28
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Tổ chức Sự kiện truyền thông an toàn giao thông học đường với Báo Pháp luật Việt Nam..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỸ THUẬT - THIẾT KẾ ĐỒ HỌA ĐẤT RỒNG
15/07/2025 11:28
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Tổ chức Sự kiện Ngày hội Thanh niên với văn hóa giao thông phối hợp với Tỉnh Đoàn Cà Mau năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO MINH DUY
15/07/2025 11:21
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Tổ chức Sự kiện truyền thông an toàn giao thông học đường với Báo Pháp luật Việt Nam. với 1 gói thầu.
15/07/2025 09:47
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Tổ chức Sự kiện Ngày hội Thanh niên với văn hóa giao thông phối hợp với Tỉnh Đoàn Cà Mau năm 2025. với 1 gói thầu.
15/07/2025 09:37
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị giảng dạy lớp “Tập huấn kiến thức, kỹ năng phòng, chống đuối nước cho giáo viên cấp Tiểu học”..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO NICE EDU
28/11/2024 15:04
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Biên soạn tài liệu cho lớp “Tập huấn kiến thức, kỹ năng phòng, chống đuối nước cho giáo viên cấp Tiểu học”..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THỂ THAO LONG AN
28/11/2024 15:01
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị giảng dạy và Biên soạn tài liệu cho lớp “Tập huấn kiến thức, kỹ năng phòng, chống đuối nước cho giáo viên cấp Tiểu học”. với 2 gói thầu.
25/11/2024 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tuyên truyền công tác đảm bảo trật tự an toàn giao thông trên Báo và Phát thanh, Truyền hình Cà Mau” năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và Phát thanh, Truyền hình Cà Mau
24/03/2026 08:19
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Gói thầu: “Tuyên truyền công tác đảm bảo trật tự an toàn giao thông trên Báo và phát thanh, truyền hình Cà Mau” năm 2026 với 1 gói thầu.
24/03/2026 08:16
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô 69A-007.41.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Phẩm
26/12/2025 15:35
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô 69A-007.41 với 1 gói thầu.
24/12/2025 09:35
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu In túi đựng giấy kiểm tra cho học sinh có nội dung tuyên tuyền về an toàn giao thông năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ GIẤY KHẢI MINH
18/12/2025 09:29
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu In tập học sinh có nội dung tuyên truyền về an toàn giao thông năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN PHÒNG PHẨM THẢO VY
18/12/2025 09:25
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT In tập học sinh có nội dung tuyên truyền về an toàn giao thông năm 2025 với 1 gói thầu.
18/12/2025 09:22
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT In túi đựng giấy kiểm tra cho học sinh có nội dung tuyên tuyền về an toàn giao thông năm 2025 với 1 gói thầu.
18/12/2025 09:22
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT In túi đựng giấy kiểm tra cho học sinh có nội dung tuyên tuyền về an toàn giao thông năm 2025 với 1 gói thầu.
18/12/2025 09:15
Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT In tập học sinh có nội dung tuyên truyền về an toàn giao thông năm 2025 với 1 gói thầu.
18/12/2025 09:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau đã đăng tải 40 KHLCNT, trong đó có 47 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau đã đăng tải 37 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Cà Mau có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Nhiều nỗi bất hạnh nảy sinh trên thế gian vì sự hoang mang và những điều không được nói ra. "
Albert Camus
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.