Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 46,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.116.282.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.081.761.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 46,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.116.282.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.081.761.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Xây dựng, đăng bài tuyên truyền trên trang điện tử báo Giáo dục và Thời đại.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Giáo dục và Thời đại
17/04/2026 17:26
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Xây dựng, phát sóng tin, bài, chuyên mục tuyên truyền ATGT trên sóng Đài tiếng nói Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ quan thường trú khu vực Tây Bắc
17/04/2026 17:23
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Xây dựng, đăng tin, bài, phát phóng sự tuyên truyền ATGT trên Báo và Phát thanh, Truyền hình Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La
17/04/2026 17:20
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Tuyên truyền, phổ biến các quy định của pháp luật về bảo đảm trật tự An toàn giao thông năm 2026 với 3 gói thầu.
08/04/2026 12:21
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sách Văn hóa giao thông cấp tiểu học và tài liệu an toàn giao thông cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần in và thương mại Ngọc Hưng
17/10/2025 17:46
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu In Lịch tuyên truyền ATGT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ HỢP TÁC QUỐC TẾ
17/10/2025 17:28
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Xây dựng, đăng bài tuyên truyền trên trang điện tử báo Giáo dục và Thời đại.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Giáo dục và Thời đại
17/10/2025 17:26
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Xây dựng, phát sóng tin, bài, chuyên mục tuyên truyền ATGT trên sóng Đài tiếng nói Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ quan thường trú khu vực Tây Bắc
17/10/2025 17:23
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Xây dựng, đăng tin, bài, phát phóng sự tuyên truyền ATGT trên Báo và Phát thanh, Truyền hình Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La
17/10/2025 17:20
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Mua sách văn hóa giao thông cấp tiểu học và tài liệu an toàn giao thông cho học sinh với 1 gói thầu.
09/10/2025 18:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: In Lịch treo tường năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN SƠN LA
11/12/2024 09:59
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: In Lịch treo tường năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
27/11/2024 16:40
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Gói thầu số 03: In Lịch treo tường năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/11/2024 17:14
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BẠCH ĐẰNG
01/11/2024 21:14
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập EHSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BẠCH ĐẰNG
01/11/2024 21:09
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT In Lịch treo tường năm 2025 phục vụ công tác tuyên truyền bảo đảm, an toàn giao thông với 3 gói thầu.
31/10/2024 11:08
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT In Lịch treo tường năm 2025 phục vụ công tác tuyên truyền bảo đảm, an toàn giao thông với 1 gói thầu.
25/10/2024 13:57
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Tuyên truyền, phổ biến các quy định của pháp luật về bảo đảm trật tự An toàn giao thông với 3 gói thầu.
25/03/2024 10:24
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Mua sách Tài liệu an toàn giao thông cho học sinh và Văn hóa giao thông cấp tiểu học với 2 gói thầu.
25/03/2024 09:23
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Thiết kế và in ấn lịch treo tường năm 2024 phục vụ công tác tuyên truyền bảo đảm trật tự an toàn giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN SƠN LA
20/12/2023 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Xây dựng, đăng bài tuyên truyền trên trang điện tử báo Giáo dục và Thời đại.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Giáo dục và Thời đại
17/04/2026 17:26
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Xây dựng, phát sóng tin, bài, chuyên mục tuyên truyền ATGT trên sóng Đài tiếng nói Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ quan thường trú khu vực Tây Bắc
17/04/2026 17:23
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Xây dựng, đăng tin, bài, phát phóng sự tuyên truyền ATGT trên Báo và Phát thanh, Truyền hình Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La
17/04/2026 17:20
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Tuyên truyền, phổ biến các quy định của pháp luật về bảo đảm trật tự An toàn giao thông năm 2026 với 3 gói thầu.
08/04/2026 12:21
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sách Văn hóa giao thông cấp tiểu học và tài liệu an toàn giao thông cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần in và thương mại Ngọc Hưng
17/10/2025 17:46
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu In Lịch tuyên truyền ATGT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ HỢP TÁC QUỐC TẾ
17/10/2025 17:28
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Xây dựng, đăng bài tuyên truyền trên trang điện tử báo Giáo dục và Thời đại.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Giáo dục và Thời đại
17/10/2025 17:26
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Xây dựng, phát sóng tin, bài, chuyên mục tuyên truyền ATGT trên sóng Đài tiếng nói Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ quan thường trú khu vực Tây Bắc
17/10/2025 17:23
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Xây dựng, đăng tin, bài, phát phóng sự tuyên truyền ATGT trên Báo và Phát thanh, Truyền hình Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và phát thanh, truyền hình Sơn La
17/10/2025 17:20
Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Mua sách văn hóa giao thông cấp tiểu học và tài liệu an toàn giao thông cho học sinh với 1 gói thầu.
09/10/2025 18:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La đã đăng tải 15 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Sơn La có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Nếu nói tôi hoài niệm anh ấy, chi bằng nói tôi hoài niệm khoảng thời gian ngày đó của chính mình, hoài niệm những chuyện tôi vì anh ấy mà làm, những chuyện tôi vì anh ấy mà có được, vì anh ấy mà mất đi. Có lẽ không phải tôi không quên được anh ấy, chỉ là tôi không có cách nào quên được hình ảnh một tôi đầy nhiệt huyết, đầy bất chấp khi yêu anh ấy của những năm tháng đó mà thôi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.