Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 84.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 84.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 84.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 84.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu In sách lực lượng vũ trang nhân dân huyện Quế Sơn (1975-2020) của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ XUẤT BẢN QUÂN ĐỘI NHÂN DÂN
24/12/2024 21:22
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn đã đăng tải KHLCNT In sách lực lượng vũ trang nhân dân huyện Quế Sơn (1975-2020) của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn với 1 gói thầu.
20/12/2024 16:35
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn đã đăng tải KHLCNT Doanh trại Ban CHQS huyện Quế Sơn. Hạng mục: Sữa chữa sân nhà cầu lông của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn với 1 gói thầu.
05/12/2024 19:10
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Thương mại Dịch vụ Chính Tiên Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quân trang cho Đại hội dự bị động viên huyện năm 2024 của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV X20 LĐ
12/09/2024 16:05
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Thương mại Dịch vụ Chính Tiên Cát đã đăng tải TBMT Mua sắm quân trang cho Đại hội dự bị động viên huyện năm 2024 của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/08/2024 22:17
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang cho Đại hội dự bị động viên huyện năm 2024 của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn với 3 gói thầu.
05/08/2024 19:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯƠNG INVESTMENT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC QUANG
19/11/2023 15:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯƠNG INVESTMENT đã đăng tải TBMT Gói thầu xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/10/2023 14:14
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng Ban Chỉ huy Quân sự huyện của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn với 3 gói thầu.
09/10/2023 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn công bố kết quả gói thầu In sách lực lượng vũ trang nhân dân huyện Quế Sơn (1975-2020).
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ XUẤT BẢN QUÂN ĐỘI NHÂN DÂN
24/12/2024 21:22
Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn đăng tải KHLCNT In sách lực lượng vũ trang nhân dân huyện Quế Sơn (1975-2020) với 1 gói thầu.
20/12/2024 16:35
Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn đăng tải KHLCNT Doanh trại Ban CHQS huyện Quế Sơn. Hạng mục: Sữa chữa sân nhà cầu lông với 1 gói thầu.
05/12/2024 19:10
Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang cho Đại hội dự bị động viên huyện năm 2024 với 3 gói thầu.
05/08/2024 19:34
Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng Ban Chỉ huy Quân sự huyện với 3 gói thầu.
09/10/2023 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu In sách lực lượng vũ trang nhân dân huyện Quế Sơn (1975-2020) của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ XUẤT BẢN QUÂN ĐỘI NHÂN DÂN
24/12/2024 21:22
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn đã đăng tải KHLCNT In sách lực lượng vũ trang nhân dân huyện Quế Sơn (1975-2020) của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn với 1 gói thầu.
20/12/2024 16:35
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn đã đăng tải KHLCNT Doanh trại Ban CHQS huyện Quế Sơn. Hạng mục: Sữa chữa sân nhà cầu lông của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn với 1 gói thầu.
05/12/2024 19:10
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Thương mại Dịch vụ Chính Tiên Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quân trang cho Đại hội dự bị động viên huyện năm 2024 của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV X20 LĐ
12/09/2024 16:05
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Thương mại Dịch vụ Chính Tiên Cát đã đăng tải TBMT Mua sắm quân trang cho Đại hội dự bị động viên huyện năm 2024 của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/08/2024 22:17
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang cho Đại hội dự bị động viên huyện năm 2024 của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn với 3 gói thầu.
05/08/2024 19:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯƠNG INVESTMENT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC QUANG
19/11/2023 15:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯƠNG INVESTMENT đã đăng tải TBMT Gói thầu xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/10/2023 14:14
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng Ban Chỉ huy Quân sự huyện của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn với 3 gói thầu.
09/10/2023 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự huyện Quế Sơn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu một ước mơ rơi xuống và vỡ thành nghìn mảnh, đừng bao giờ ngại nhặt một trong những mảnh đó lên và bắt đầu lại.Flavia Weedn "
Flavia Weedn
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.