Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.695.126 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.582.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.695.126 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.582.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,44%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH TRƯƠNG QUỐC BẢO
09/10/2024 08:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/09/2024 10:40
Bên mời thầu Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: mua tủ súng để cấp phát cho BCH Quân sự phường, xã năm 2024 của Ban Chỉ huy Quân sự thành phố của chủ đầu tư Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa với 1 gói thầu.
16/09/2024 10:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẤT NAM
08/05/2024 16:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/04/2024 16:07
Chủ đầu tư Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Trụ sở Cục thuế cũ để bố trí nơi làm việc của Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa trong thời gian xây dựng lại Trụ sở.
15/04/2024 13:13
Chủ đầu tư Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Trụ sở Cục thuế cũ để bố trí nơi làm việc của Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa trong thời gian xây dựng lại Trụ sở.
15/04/2024 11:11
Bên mời thầu Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội Công ty bảo hiểm MIC Đông Đồng Nai
04/01/2024 14:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN GIANG
04/01/2024 14:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Xây dựng trụ sở Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa của chủ đầu tư Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VẬN TẢI 68
23/12/2023 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa đăng tải KHLCNT Gói thầu: mua tủ súng để cấp phát cho BCH Quân sự phường, xã năm 2024 của Ban Chỉ huy Quân sự thành phố với 1 gói thầu.
16/09/2024 10:50
Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội Công ty bảo hiểm MIC Đông Đồng Nai
04/01/2024 14:40
Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả LCNT gói thầu số 08.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN AN PHÁT
10/11/2023 11:40
Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá hồ sơ dự thầu (E-HSDT) gói thầu số 08.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH
10/11/2023 11:37
Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá hồ sơ dự thầu (E-HSDT) gói thầu số 06.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH
10/11/2023 11:35
Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và kết quả LCNT gói thầu số 06.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN AN PHÁT
10/11/2023 11:32
Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Xây dựng mới Trụ sở Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa với 17 gói thầu.
06/02/2023 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH TRƯƠNG QUỐC BẢO
09/10/2024 08:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/09/2024 10:40
Bên mời thầu Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: mua tủ súng để cấp phát cho BCH Quân sự phường, xã năm 2024 của Ban Chỉ huy Quân sự thành phố của chủ đầu tư Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa với 1 gói thầu.
16/09/2024 10:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẤT NAM
08/05/2024 16:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/04/2024 16:07
Chủ đầu tư Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Trụ sở Cục thuế cũ để bố trí nơi làm việc của Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa trong thời gian xây dựng lại Trụ sở.
15/04/2024 13:13
Chủ đầu tư Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Trụ sở Cục thuế cũ để bố trí nơi làm việc của Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa trong thời gian xây dựng lại Trụ sở.
15/04/2024 11:11
Bên mời thầu Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội Công ty bảo hiểm MIC Đông Đồng Nai
04/01/2024 14:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN GIANG
04/01/2024 14:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Xây dựng trụ sở Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa của chủ đầu tư Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VẬN TẢI 68
23/12/2023 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy Quân sự thành phố Biên Hòa có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Với con người cũng giống như với cây cối. Anh ta càng nỗ lực vươn lên ánh sáng và tầm cao, gốc rễ của anh ta càng len lỏi mạnh mẽ xuống mặt đất, xuống phía dưới, xuống bóng tối và vực sâu – xuống cái ác. "
Friedrich Nietzsche
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.