Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.973.565 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.972.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.973.565 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.972.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An.
27/06/2024 22:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa khu nhà liên hợp giao quân của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG - TƯ VẤN - THIẾT KẾ QUỐC TẾ ĐÔNG Á
27/06/2024 22:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD đã đăng tải TBMT Sửa chữa khu nhà liên hợp giao quân của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/06/2024 09:45
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN LONG HƯNG
03/06/2024 21:59
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu và chi phí đăng tải thông tin về đấu thầu của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD
03/06/2024 21:57
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu nhà liên hợp giao quân của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An với 7 gói thầu.
03/06/2024 21:53
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập dự toán thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG HƯNG HOÀNG LÂM
11/05/2024 16:20
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG BẢO TÚ MINH
11/05/2024 16:18
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu nhà liên hợp giao quân của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An với 2 gói thầu.
09/05/2024 20:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẶNG PHÚ HÀO đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NHÂN HẢI THIÊN
16/12/2023 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG NAM BÌNH DƯƠNG
27/06/2024 22:47
Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN LONG HƯNG
03/06/2024 21:59
Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu và chi phí đăng tải thông tin về đấu thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD
03/06/2024 21:57
Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu nhà liên hợp giao quân với 7 gói thầu.
03/06/2024 21:53
Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập dự toán thiết kế bản vẽ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG HƯNG HOÀNG LÂM
11/05/2024 16:20
Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán thiết kế bản vẽ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG BẢO TÚ MINH
11/05/2024 16:18
Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu nhà liên hợp giao quân với 2 gói thầu.
09/05/2024 20:59
Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An đăng tải KHLCNT Sửa chữa 03 nhà làm việc Ban chỉ huy Quân sự thành phố Dĩ An, phường Dĩ An, thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương với 3 gói thầu.
02/12/2023 08:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An.
27/06/2024 22:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa khu nhà liên hợp giao quân của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG - TƯ VẤN - THIẾT KẾ QUỐC TẾ ĐÔNG Á
27/06/2024 22:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD đã đăng tải TBMT Sửa chữa khu nhà liên hợp giao quân của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/06/2024 09:45
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN LONG HƯNG
03/06/2024 21:59
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu và chi phí đăng tải thông tin về đấu thầu của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD
03/06/2024 21:57
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu nhà liên hợp giao quân của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An với 7 gói thầu.
03/06/2024 21:53
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập dự toán thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG HƯNG HOÀNG LÂM
11/05/2024 16:20
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG BẢO TÚ MINH
11/05/2024 16:18
Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu nhà liên hợp giao quân của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An với 2 gói thầu.
09/05/2024 20:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐẶNG PHÚ HÀO đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NHÂN HẢI THIÊN
16/12/2023 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Chỉ huy quân sự thành phố Dĩ An có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nhiếp ảnh lấy một khoảng khắc ra khỏi thời gian, thay đổi cuộc sống bằng cách giữ nó lặng yên. "
Dorothea Lange
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.