Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.076.295.149 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.075.065.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.076.295.149 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.075.065.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH TVXD Bảo Khang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐIỆN QUỐC BÌNH
29/12/2023 09:58
Bên mời thầu Công ty TNHH TVXD Bảo Khang đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/12/2023 23:07
Bên mời thầu Công ty TNHH TVXD Bảo Khang đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2023 10:53
Bên mời thầu Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Hoài Minh
17/12/2023 10:18
Bên mời thầu Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN TỔNG HỢP BẢO KHANG
17/12/2023 10:16
Bên mời thầu Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long đã đăng tải KHLCNT Xây dựng các hạng mục công trình phổ thông trong Vùng lõi căn cứ Hậu cần – Kỹ thuật thị xã Bình Long của chủ đầu tư Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long với 7 gói thầu.
17/12/2023 10:14
Chủ đầu tư Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng các hạng mục công trình phổ thông trong Vùng lõi căn cứ Hậu cần – Kỹ thuật thị xã Bình Long.
17/12/2023 10:10
Bên mời thầu Công ty TNHH TVXD Bảo Khang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHẠM QUYỀN
12/09/2023 09:15
Bên mời thầu Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀI MINH
25/08/2023 21:24
Bên mời thầu Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN TỔNG HỢP BẢO KHANG
25/08/2023 21:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Hoài Minh
17/12/2023 10:18
Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN TỔNG HỢP BẢO KHANG
17/12/2023 10:16
Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long đăng tải KHLCNT Xây dựng các hạng mục công trình phổ thông trong Vùng lõi căn cứ Hậu cần – Kỹ thuật thị xã Bình Long với 7 gói thầu.
17/12/2023 10:14
Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀI MINH
25/08/2023 21:24
Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN TỔNG HỢP BẢO KHANG
25/08/2023 21:21
Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà nghỉ Trung đội dân quân thường trực Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long với 7 gói thầu.
25/08/2023 15:15
Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TỔNG HỢP PHÚC AN
05/12/2022 08:34
Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG EDEN
05/12/2022 08:32
Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long công bố kết quả gói thầu Xây dựng và thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHẠM QUYỀN, CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG AN
05/12/2022 08:28
Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long công bố KQMT gói thầu Xây dựng và thiết bị công trình với 1 nhà thầu tham gia.
22/11/2022 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH TVXD Bảo Khang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐIỆN QUỐC BÌNH
29/12/2023 09:58
Bên mời thầu Công ty TNHH TVXD Bảo Khang đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/12/2023 23:07
Bên mời thầu Công ty TNHH TVXD Bảo Khang đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2023 10:53
Bên mời thầu Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Hoài Minh
17/12/2023 10:18
Bên mời thầu Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN TỔNG HỢP BẢO KHANG
17/12/2023 10:16
Bên mời thầu Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long đã đăng tải KHLCNT Xây dựng các hạng mục công trình phổ thông trong Vùng lõi căn cứ Hậu cần – Kỹ thuật thị xã Bình Long của chủ đầu tư Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long với 7 gói thầu.
17/12/2023 10:14
Chủ đầu tư Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng các hạng mục công trình phổ thông trong Vùng lõi căn cứ Hậu cần – Kỹ thuật thị xã Bình Long.
17/12/2023 10:10
Bên mời thầu Công ty TNHH TVXD Bảo Khang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHẠM QUYỀN
12/09/2023 09:15
Bên mời thầu Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀI MINH
25/08/2023 21:24
Bên mời thầu Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN TỔNG HỢP BẢO KHANG
25/08/2023 21:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban chỉ huy Quân sự thị xã Bình Long có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Vay mượn cũng chẳng tốt hơn ăn mày là bao. "
Lessing