Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 42 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 40 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,08%, Xây lắp 23,08%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 53,85%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.693.354.931 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.446.614.414 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,08%, Xây lắp 23,08%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 53,85%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.693.354.931 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.446.614.414 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm ô tô thuộc dự toán nguồn tài chính công đoàn năm 2026 của Ban Công đoàn Quốc phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TOYOTA MỸ ĐÌNH
29/07/2026 08:53
BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG đăng tải TBMT Gói thầu MS-01: Mua sắm ô tô thuộc dự toán nguồn tài chính công đoàn năm 2026 của Ban Công đoàn Quốc phòng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/07/2026 11:06
BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ VÀ TƯ VẤN SAO KHUÊ
15/07/2026 12:27
BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV- 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TÂN PHÁT
15/07/2026 12:26
BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG đăng tải KHLCNT Mua sắm ô tô thuộc dự toán nguồn tài chính công đoàn năm 2026 của Ban Công đoàn Quốc phòng với 3 gói thầu.
15/07/2026 12:03
Bên mời thầu BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cột đèn năng lượng mặt trời của chủ đầu tư BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
03/12/2024 16:08
Bên mời thầu BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Cột đèn năng lượng mặt trời của chủ đầu tư BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG với 1 gói thầu.
27/11/2024 16:44
Bên mời thầu BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Trang trí khánh tiết cho Hội thi Chủ tịch Công đoàn cơ sở giỏi cấp toàn quân năm 2024 của chủ đầu tư BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN TRUYỀN THÔNG ĐĂNG ANH
24/09/2024 21:35
Bên mời thầu BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG đã đăng tải TBMT Trang trí khánh tiết cho Hội thi Chủ tịch Công đoàn cơ sở giỏi cấp toàn quân năm 2024 của chủ đầu tư BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/09/2024 10:12
Bên mời thầu BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: " Trang trí khánh tiết cho Hội thi Chủ tịch Công đoàn cơ sở giỏi cấp toàn quân năm 2024" của chủ đầu tư BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG với 1 gói thầu.
25/08/2024 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG công bố kết quả gói thầu Cột đèn năng lượng mặt trời.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
03/12/2024 16:08
BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG đăng tải KHLCNT Cột đèn năng lượng mặt trời với 1 gói thầu.
27/11/2024 16:44
BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG công bố kết quả gói thầu Trang trí khánh tiết cho Hội thi Chủ tịch Công đoàn cơ sở giỏi cấp toàn quân năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN TRUYỀN THÔNG ĐĂNG ANH
24/09/2024 21:35
BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG công bố KQMT gói thầu Trang trí khánh tiết cho Hội thi Chủ tịch Công đoàn cơ sở giỏi cấp toàn quân năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
23/09/2024 09:22
BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG đăng tải TBMT Trang trí khánh tiết cho Hội thi Chủ tịch Công đoàn cơ sở giỏi cấp toàn quân năm 2024 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/09/2024 10:12
BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: " Trang trí khánh tiết cho Hội thi Chủ tịch Công đoàn cơ sở giỏi cấp toàn quân năm 2024" với 1 gói thầu.
25/08/2024 09:04
BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: " Trang trí khánh tiết cho Hội thi Chủ tịch Công đoàn cơ sở giỏi cấp toàn quân năm 2024" với 1 gói thầu.
16/08/2024 11:52
BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG công bố kết quả gói thầu Bình hút lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ GỐM SỨ NHẬT MINH
02/03/2024 10:44
BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG công bố kết quả gói thầu Trang trí khánh tiết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO TRUYỀN THÔNG KINH BẮC
26/02/2024 11:50
BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG công bố KQMT gói thầu Bình hút lộc với 1 nhà thầu tham gia.
22/02/2024 17:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm ô tô thuộc dự toán nguồn tài chính công đoàn năm 2026 của Ban Công đoàn Quốc phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TOYOTA MỸ ĐÌNH
29/07/2026 08:53
BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG đăng tải TBMT Gói thầu MS-01: Mua sắm ô tô thuộc dự toán nguồn tài chính công đoàn năm 2026 của Ban Công đoàn Quốc phòng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/07/2026 11:06
BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ VÀ TƯ VẤN SAO KHUÊ
15/07/2026 12:27
BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV- 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TÂN PHÁT
15/07/2026 12:26
BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG đăng tải KHLCNT Mua sắm ô tô thuộc dự toán nguồn tài chính công đoàn năm 2026 của Ban Công đoàn Quốc phòng với 3 gói thầu.
15/07/2026 12:03
Bên mời thầu BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cột đèn năng lượng mặt trời của chủ đầu tư BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
03/12/2024 16:08
Bên mời thầu BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Cột đèn năng lượng mặt trời của chủ đầu tư BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG với 1 gói thầu.
27/11/2024 16:44
Bên mời thầu BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Trang trí khánh tiết cho Hội thi Chủ tịch Công đoàn cơ sở giỏi cấp toàn quân năm 2024 của chủ đầu tư BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN TRUYỀN THÔNG ĐĂNG ANH
24/09/2024 21:35
Bên mời thầu BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG đã đăng tải TBMT Trang trí khánh tiết cho Hội thi Chủ tịch Công đoàn cơ sở giỏi cấp toàn quân năm 2024 của chủ đầu tư BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/09/2024 10:12
Bên mời thầu BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: " Trang trí khánh tiết cho Hội thi Chủ tịch Công đoàn cơ sở giỏi cấp toàn quân năm 2024" của chủ đầu tư BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG với 1 gói thầu.
25/08/2024 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG đã đăng tải 27 KHLCNT, trong đó có 70 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG đã đăng tải 13 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN CÔNG ĐOÀN QUỐC PHÒNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trên bước đường thành công không có dấu chân của kẻ lười biếng. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.