Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.106.027.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.072.212.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.106.027.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.072.212.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,82%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh An Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Giám sát của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ môi trường sạch và xanh Toàn Cầu
05/01/2022 14:50
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp lắp đặt trang thiết bị và phần mềm nội bộ + thu thập dữ liệu của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị giải pháp Kết nối số
21/12/2021 15:13
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Cung cấp lắp đặt trang thiết bị và phần mềm nội bộ + thu thập dữ liệu của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/11/2021 16:19
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thẩm định HSYC và KQLCNT của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DBE
01/11/2021 14:59
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng và Khu vực phát triển đô thị tỉnh An Giang
25/10/2021 17:27
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Quản lý dự án của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng và Khu vực phát triển đô thị tỉnh An Giang
20/10/2021 17:46
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống thông tin dữ liệu về công tác dân tộc tỉnh An Giang của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh An Giang với 5 gói thầu.
20/10/2021 17:42
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống thông tin dữ liệu về công tác dân tộc tỉnh An Giang của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh An Giang với 5 gói thầu.
18/10/2021 12:05
Chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh An Giang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống thông tin dữ liệu về công tác dân tộc tỉnh An Giang.
18/10/2021 07:00
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi Công sửa chữa của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NST
02/07/2021 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Dân tộc tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ môi trường sạch và xanh Toàn Cầu
05/01/2022 14:50
Ban Dân tộc tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp lắp đặt trang thiết bị và phần mềm nội bộ + thu thập dữ liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị giải pháp Kết nối số
21/12/2021 15:13
Ban Dân tộc tỉnh An Giang công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp lắp đặt trang thiết bị và phần mềm nội bộ + thu thập dữ liệu với 1 nhà thầu tham gia.
30/11/2021 10:05
Ban Dân tộc tỉnh An Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Cung cấp lắp đặt trang thiết bị và phần mềm nội bộ + thu thập dữ liệu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/11/2021 16:19
Ban Dân tộc tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thẩm định HSYC và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DBE
01/11/2021 14:59
Ban Dân tộc tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Lập HSYC, đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng và Khu vực phát triển đô thị tỉnh An Giang
25/10/2021 17:27
Ban Dân tộc tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng và Khu vực phát triển đô thị tỉnh An Giang
20/10/2021 17:46
Ban Dân tộc tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống thông tin dữ liệu về công tác dân tộc tỉnh An Giang với 5 gói thầu.
20/10/2021 17:42
Ban Dân tộc tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống thông tin dữ liệu về công tác dân tộc tỉnh An Giang với 5 gói thầu.
18/10/2021 12:05
Ban Dân tộc tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi Công sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NST
02/07/2021 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Giám sát của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ môi trường sạch và xanh Toàn Cầu
05/01/2022 14:50
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp lắp đặt trang thiết bị và phần mềm nội bộ + thu thập dữ liệu của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị giải pháp Kết nối số
21/12/2021 15:13
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Cung cấp lắp đặt trang thiết bị và phần mềm nội bộ + thu thập dữ liệu của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/11/2021 16:19
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thẩm định HSYC và KQLCNT của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DBE
01/11/2021 14:59
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng và Khu vực phát triển đô thị tỉnh An Giang
25/10/2021 17:27
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Quản lý dự án của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng và Khu vực phát triển đô thị tỉnh An Giang
20/10/2021 17:46
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống thông tin dữ liệu về công tác dân tộc tỉnh An Giang của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh An Giang với 5 gói thầu.
20/10/2021 17:42
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống thông tin dữ liệu về công tác dân tộc tỉnh An Giang của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh An Giang với 5 gói thầu.
18/10/2021 12:05
Chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh An Giang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống thông tin dữ liệu về công tác dân tộc tỉnh An Giang.
18/10/2021 07:00
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi Công sửa chữa của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NST
02/07/2021 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh An Giang có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bỏ ra một xu để mua một vật vô ích cũng là trả phải giá quá đắt. "
Caton Le Censeu