Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.686.530.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.655.330.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.686.530.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.655.330.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,85%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm “Ban Dân vận Tỉnh ủy Gia Lai mua sắm trang thiết bị làm việc cho cán bộ, công chức gồm 03 máy vi tính xách tay và 02 bộ máy vi tính để bàn” của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HUY VŨ
31/10/2024 08:10
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm “Ban Dân vận Tỉnh ủy Gia Lai mua sắm trang thiết bị làm việc cho cán bộ, công chức gồm 03 máy vi tính xách tay và 02 bộ máy vi tính để bàn” của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
24/10/2024 09:28
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm “Ban Dân vận Tỉnh ủy Gia Lai mua sắm trang thiết bị làm việc cho cán bộ, công chức gồm 03 máy vi tính xách tay và 02 bộ máy vi tính để bàn” của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
24/10/2024 08:52
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu In Bản tin; thuộc dự án In “Bản tin Dân vận Gia Lai” năm 2024 của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN - ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC GIA LAI
23/02/2024 08:04
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đã đăng tải TBMT In Bản tin; thuộc dự án In “Bản tin Dân vận Gia Lai” năm 2024 của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/02/2024 15:58
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT In “Bản tin Dân vận Gia Lai” năm 2024 của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
01/02/2024 15:32
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô 07 chỗ, 02 cầu phục vụ công tác chung của Ban Dân vận Tỉnh ủy của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HƯNG NGA
11/12/2023 16:56
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô 07 chỗ, 02 cầu phục vụ công tác chung của Ban Dân vận Tỉnh ủy của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2023 09:44
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô 07 chỗ, 02 cầu phục vụ công tác chung của Ban Dân vận Tỉnh ủy của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai.
22/11/2023 09:16
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô 07 chỗ, 02 cầu phục vụ công tác chung của Ban Dân vận Tỉnh ủy của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/11/2023 08:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai công bố kết quả gói thầu Mua sắm “Ban Dân vận Tỉnh ủy Gia Lai mua sắm trang thiết bị làm việc cho cán bộ, công chức gồm 03 máy vi tính xách tay và 02 bộ máy vi tính để bàn”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HUY VŨ
31/10/2024 08:10
Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đăng tải KHLCNT Mua sắm “Ban Dân vận Tỉnh ủy Gia Lai mua sắm trang thiết bị làm việc cho cán bộ, công chức gồm 03 máy vi tính xách tay và 02 bộ máy vi tính để bàn” với 1 gói thầu.
24/10/2024 09:28
Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đăng tải KHLCNT Mua sắm “Ban Dân vận Tỉnh ủy Gia Lai mua sắm trang thiết bị làm việc cho cán bộ, công chức gồm 03 máy vi tính xách tay và 02 bộ máy vi tính để bàn” với 1 gói thầu.
24/10/2024 08:52
Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai công bố kết quả gói thầu In Bản tin; thuộc dự án In “Bản tin Dân vận Gia Lai” năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN - ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC GIA LAI
23/02/2024 08:04
Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai công bố KQMT gói thầu In Bản tin; thuộc dự án In “Bản tin Dân vận Gia Lai” năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
15/02/2024 09:48
Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đăng tải TBMT In Bản tin; thuộc dự án In “Bản tin Dân vận Gia Lai” năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/02/2024 15:58
Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đăng tải KHLCNT In “Bản tin Dân vận Gia Lai” năm 2024 với 1 gói thầu.
01/02/2024 15:32
Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai công bố kết quả gói thầu Mua xe ô tô 07 chỗ, 02 cầu phục vụ công tác chung của Ban Dân vận Tỉnh ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HƯNG NGA
11/12/2023 16:56
Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai công bố KQMT gói thầu Mua xe ô tô 07 chỗ, 02 cầu phục vụ công tác chung của Ban Dân vận Tỉnh ủy với 1 nhà thầu tham gia.
29/11/2023 10:01
Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đăng tải TBMT Mua xe ô tô 07 chỗ, 02 cầu phục vụ công tác chung của Ban Dân vận Tỉnh ủy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2023 09:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm “Ban Dân vận Tỉnh ủy Gia Lai mua sắm trang thiết bị làm việc cho cán bộ, công chức gồm 03 máy vi tính xách tay và 02 bộ máy vi tính để bàn” của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HUY VŨ
31/10/2024 08:10
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm “Ban Dân vận Tỉnh ủy Gia Lai mua sắm trang thiết bị làm việc cho cán bộ, công chức gồm 03 máy vi tính xách tay và 02 bộ máy vi tính để bàn” của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
24/10/2024 09:28
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm “Ban Dân vận Tỉnh ủy Gia Lai mua sắm trang thiết bị làm việc cho cán bộ, công chức gồm 03 máy vi tính xách tay và 02 bộ máy vi tính để bàn” của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
24/10/2024 08:52
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu In Bản tin; thuộc dự án In “Bản tin Dân vận Gia Lai” năm 2024 của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN - ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC GIA LAI
23/02/2024 08:04
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đã đăng tải TBMT In Bản tin; thuộc dự án In “Bản tin Dân vận Gia Lai” năm 2024 của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/02/2024 15:58
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đã đăng tải KHLCNT In “Bản tin Dân vận Gia Lai” năm 2024 của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
01/02/2024 15:32
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô 07 chỗ, 02 cầu phục vụ công tác chung của Ban Dân vận Tỉnh ủy của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HƯNG NGA
11/12/2023 16:56
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô 07 chỗ, 02 cầu phục vụ công tác chung của Ban Dân vận Tỉnh ủy của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2023 09:44
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô 07 chỗ, 02 cầu phục vụ công tác chung của Ban Dân vận Tỉnh ủy của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai.
22/11/2023 09:16
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô 07 chỗ, 02 cầu phục vụ công tác chung của Ban Dân vận Tỉnh ủy của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/11/2023 08:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh ủy tỉnh Gia Lai có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ký ức dễ lừa gạt vì nó khoác màu những sự kiện của hôm nay. "
Albert Einstein