Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 40,00%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.494.970.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.465.398.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 40,00%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.494.970.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.465.398.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công trình của chủ đầu tư Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư xây dựng Hoàng Phúc
08/12/2021 10:32
Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đã đăng tải kết quả gói thầu Đắp đất mặt bằng và các hạng mục phụ của chủ đầu tư Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DAILY MART
08/12/2021 10:24
Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đã đăng tải TBMT Đắp đất mặt bằng và các hạng mục phụ của chủ đầu tư Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/11/2021 17:58
Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đã đăng tải kết quả gói thầu Đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư xây dựng Hoàng Phúc
18/11/2021 17:43
Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu của chủ đầu tư Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư xây dựng Hoàng Phúc
18/11/2021 17:38
Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình + thiết bị + phí bảo vệ môi trường của chủ đầu tư Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/09/2020 10:45
Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đã đăng tải KHLCNT Hệ thống thoát nước và hệ thống cấp nước thuộc dự án đền bù di dân, tái định cư vùng bị ảnh hưởng công trình Thủy lợi Hồ chứa nước Ia Mơr, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai (Hợp phần Hồ Ia Mơr và Hợp phần Plei Pai + Ia Lốp) của chủ đầu tư Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông với 3 gói thầu.
07/09/2020 15:22
Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đã đăng tải KHLCNT Hệ thống thoát nước và hệ thống cấp nước thuộc dự án đền bù di dân, tái định cư vùng bị ảnh hưởng công trình Thủy lợi Hồ chứa nước Ia Mơr, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai (Hợp phần Hồ Ia Mơr và Hợp phần Plei Pai + Ia Lốp) của chủ đầu tư Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông với 3 gói thầu.
07/09/2020 14:29
Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đã đăng tải kết quả gói thầu Điều tra, khảo sát, đánh giá hiện trạng, lập hồ sơ chuyển đổi mục đích sử dụng đất rừng sang đất nông nghiệp; đề xuất điều chỉnh cơ cấu cây trồng của khu tưới của chủ đầu tư Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Điều tra Quy hoạch rừng Nam Trung Bộ và Tây Nguyên
16/01/2020 10:12
Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đã đăng tải TBMT Điều tra, khảo sát, đánh giá hiện trạng, lập hồ sơ chuyển đổi mục đích sử dụng đất rừng sang đất nông nghiệp; đề xuất điều chỉnh cơ cấu cây trồng của khu tưới của chủ đầu tư Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/11/2019 08:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư xây dựng Hoàng Phúc
08/12/2021 10:32
Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông công bố kết quả gói thầu Đắp đất mặt bằng và các hạng mục phụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DAILY MART
08/12/2021 10:24
Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông công bố KQMT gói thầu Đắp đất mặt bằng và các hạng mục phụ với 1 nhà thầu tham gia.
30/11/2021 09:00
Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đăng tải TBMT Đắp đất mặt bằng và các hạng mục phụ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/11/2021 17:58
Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông công bố kết quả gói thầu Đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư xây dựng Hoàng Phúc
18/11/2021 17:43
Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư xây dựng Hoàng Phúc
18/11/2021 17:38
Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đăng tải KHLCNT Phê duyệt KHLCNT gói thầu đắp đất mặt bằng và các hạng mục phụ thuộc dự án Đền bù di dân, tái định canh và bố trí dân cư vùng bị ảnh hưởng công trình thủy lợi Hồ chứa nước Ia Mơ, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai ( Hợp phần Hồ Ia Mơ và hợp phần Plei Pai + Ia Lốp ) với 4 gói thầu.
15/11/2021 10:39
Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đăng tải TBMT Xây dựng công trình + thiết bị + phí bảo vệ môi trường theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/09/2020 10:45
Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đăng tải KHLCNT Hệ thống thoát nước và hệ thống cấp nước thuộc dự án đền bù di dân, tái định cư vùng bị ảnh hưởng công trình Thủy lợi Hồ chứa nước Ia Mơr, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai (Hợp phần Hồ Ia Mơr và Hợp phần Plei Pai + Ia Lốp) với 3 gói thầu.
07/09/2020 15:22
Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đăng tải KHLCNT Hệ thống thoát nước và hệ thống cấp nước thuộc dự án đền bù di dân, tái định cư vùng bị ảnh hưởng công trình Thủy lợi Hồ chứa nước Ia Mơr, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai (Hợp phần Hồ Ia Mơr và Hợp phần Plei Pai + Ia Lốp) với 3 gói thầu.
07/09/2020 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công trình của chủ đầu tư Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư xây dựng Hoàng Phúc
08/12/2021 10:32
Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đã đăng tải kết quả gói thầu Đắp đất mặt bằng và các hạng mục phụ của chủ đầu tư Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DAILY MART
08/12/2021 10:24
Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đã đăng tải TBMT Đắp đất mặt bằng và các hạng mục phụ của chủ đầu tư Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/11/2021 17:58
Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đã đăng tải kết quả gói thầu Đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư xây dựng Hoàng Phúc
18/11/2021 17:43
Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu của chủ đầu tư Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư xây dựng Hoàng Phúc
18/11/2021 17:38
Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình + thiết bị + phí bảo vệ môi trường của chủ đầu tư Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/09/2020 10:45
Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đã đăng tải KHLCNT Hệ thống thoát nước và hệ thống cấp nước thuộc dự án đền bù di dân, tái định cư vùng bị ảnh hưởng công trình Thủy lợi Hồ chứa nước Ia Mơr, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai (Hợp phần Hồ Ia Mơr và Hợp phần Plei Pai + Ia Lốp) của chủ đầu tư Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông với 3 gói thầu.
07/09/2020 15:22
Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đã đăng tải KHLCNT Hệ thống thoát nước và hệ thống cấp nước thuộc dự án đền bù di dân, tái định cư vùng bị ảnh hưởng công trình Thủy lợi Hồ chứa nước Ia Mơr, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai (Hợp phần Hồ Ia Mơr và Hợp phần Plei Pai + Ia Lốp) của chủ đầu tư Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông với 3 gói thầu.
07/09/2020 14:29
Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đã đăng tải kết quả gói thầu Điều tra, khảo sát, đánh giá hiện trạng, lập hồ sơ chuyển đổi mục đích sử dụng đất rừng sang đất nông nghiệp; đề xuất điều chỉnh cơ cấu cây trồng của khu tưới của chủ đầu tư Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Điều tra Quy hoạch rừng Nam Trung Bộ và Tây Nguyên
16/01/2020 10:12
Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đã đăng tải TBMT Điều tra, khảo sát, đánh giá hiện trạng, lập hồ sơ chuyển đổi mục đích sử dụng đất rừng sang đất nông nghiệp; đề xuất điều chỉnh cơ cấu cây trồng của khu tưới của chủ đầu tư Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/11/2019 08:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban đền bù GPMB huyện Chư Prông có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thật đáng tiếc cho những người không được sớm nếm trải thiên nhiên trong cuộc đời. "
Jane Austen
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.