Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 52 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 76 gói thầu, trong đó có 52 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 56,25%, Xây lắp 6,25%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.412.098.226 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.167.788.615 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng như sau:
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 56,25%, Xây lắp 6,25%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.412.098.226 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.167.788.615 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,90%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 39 KHLCNT trong đó có 39 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 16 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo hiểm vật chất cho 09 xe oto của Ban Đối ngoại Trung ương của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
03/12/2024 11:14
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo hiểm vật chất cho 09 xe oto của Ban Đối ngoại Trung ương của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng với 1 gói thầu.
02/12/2024 17:25
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bản quyền tính năng thiết bị tường lửa Sophos của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NAM TRƯỜNG SƠN HÀ NỘI
04/10/2024 14:36
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải KHLCNT Mua bản quyền tính năng thiết bị tường lửa Sophos của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng với 1 gói thầu.
01/10/2024 15:14
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy điều hòa nhiệt độ của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & THƯƠNG MẠI TRUNG KHÁNH
26/09/2024 12:57
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị phòng truyền thống của BĐNTW của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần ADT Global VN
18/09/2024 16:09
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu cung cấp lắp đặt thiết bị phòng truyền thống BĐNTW của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐỊNH GIÁ THĂNG LONG
18/09/2024 15:56
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu cung cấp lắp đặt thiết bị phòng truyền thống BĐNTW của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN MINH
18/09/2024 15:54
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị lưu điện của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HB VIỆT NAM
16/09/2024 16:10
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị lưu điện của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng với 1 gói thầu.
10/09/2024 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Đối ngoại Trung ương Đảng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo hiểm vật chất cho 09 xe oto của Ban Đối ngoại Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
03/12/2024 11:14
Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo hiểm vật chất cho 09 xe oto của Ban Đối ngoại Trung ương với 1 gói thầu.
02/12/2024 17:25
Ban Đối ngoại Trung ương Đảng công bố kết quả gói thầu Mua bản quyền tính năng thiết bị tường lửa Sophos.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NAM TRƯỜNG SƠN HÀ NỘI
04/10/2024 14:36
Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đăng tải KHLCNT Mua bản quyền tính năng thiết bị tường lửa Sophos với 1 gói thầu.
01/10/2024 15:14
Ban Đối ngoại Trung ương Đảng công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy điều hòa nhiệt độ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & THƯƠNG MẠI TRUNG KHÁNH
26/09/2024 12:57
Ban Đối ngoại Trung ương Đảng công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị phòng truyền thống của BĐNTW.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần ADT Global VN
18/09/2024 16:09
Ban Đối ngoại Trung ương Đảng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu cung cấp lắp đặt thiết bị phòng truyền thống BĐNTW.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐỊNH GIÁ THĂNG LONG
18/09/2024 15:56
Ban Đối ngoại Trung ương Đảng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu cung cấp lắp đặt thiết bị phòng truyền thống BĐNTW.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN MINH
18/09/2024 15:54
Ban Đối ngoại Trung ương Đảng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị lưu điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HB VIỆT NAM
16/09/2024 16:10
Ban Đối ngoại Trung ương Đảng công bố KQMT gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị phòng truyền thống của BĐNTW với 1 nhà thầu tham gia.
13/09/2024 10:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo hiểm vật chất cho 09 xe oto của Ban Đối ngoại Trung ương của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
03/12/2024 11:14
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo hiểm vật chất cho 09 xe oto của Ban Đối ngoại Trung ương của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng với 1 gói thầu.
02/12/2024 17:25
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bản quyền tính năng thiết bị tường lửa Sophos của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NAM TRƯỜNG SƠN HÀ NỘI
04/10/2024 14:36
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải KHLCNT Mua bản quyền tính năng thiết bị tường lửa Sophos của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng với 1 gói thầu.
01/10/2024 15:14
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy điều hòa nhiệt độ của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & THƯƠNG MẠI TRUNG KHÁNH
26/09/2024 12:57
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị phòng truyền thống của BĐNTW của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần ADT Global VN
18/09/2024 16:09
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu cung cấp lắp đặt thiết bị phòng truyền thống BĐNTW của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐỊNH GIÁ THĂNG LONG
18/09/2024 15:56
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu cung cấp lắp đặt thiết bị phòng truyền thống BĐNTW của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN MINH
18/09/2024 15:54
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị lưu điện của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HB VIỆT NAM
16/09/2024 16:10
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị lưu điện của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng với 1 gói thầu.
10/09/2024 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải 52 KHLCNT, trong đó có 76 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải 16 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 16 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải 41 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng có quan hệ với 51 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Criticize me, and I may not like you.Ignore me, and I may not forgive you.Encourage me, and I will not forget you.Love me and I may be forced to love you.Khen ngợi tôi, và tôi có thể sẽ không tin bạn.Chỉ trích tôi, và tôi có thể sẽ không thích bạn.Tảng lờ tôi, và tôi có thể sẽ không tha thứ cho bạn.Khuyến khích tôi, và tôi có thể sẽ không quên bạn.Yêu mến tôi, và tôi có thể sẽ bị buộc phải yêu mến bạn. "
William Arthur Ward
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.