Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.867.835.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.837.215.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.867.835.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.837.215.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,79%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 29 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khách sạn cho đoàn chuyên gia Đài NHK tại Hà Nội của chủ đầu tư BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ LỮ HÀNH ĐẤT VIỆT
26/02/2020 18:03
Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ khách sạn cho đoàn chuyên gia Đài NHK tại Hà Nội của chủ đầu tư BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
18/02/2020 14:50
Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khách sạn cho đoàn chuyên gia Đài NHK tại Hà Nội của chủ đầu tư BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ với 1 gói thầu.
17/02/2020 17:21
Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khách sạn cho đoàn chuyên gia NHK của chủ đầu tư BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần truyền thông và lữ hành đất việt
18/10/2019 22:08
Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khách sạn cho đoàn chuyên gia NHK của chủ đầu tư BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ với 1 gói thầu.
18/10/2019 22:01
Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phòng hội thảo và in ấn Standee, back của chủ đầu tư BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: Khách sạn Harmony Sài Gòn
06/06/2019 17:04
Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phòng hội thảo và in ấn Standee, back của chủ đầu tư BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ với 1 gói thầu.
06/06/2019 17:02
Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp phương tiện đi lại đón đoàn chuyên gia từ 25/4-15/5 của chủ đầu tư BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ.
22/04/2019 20:55
Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khách sạn đón đoàn chuyên gia từ 25/4-15/5 của chủ đầu tư BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ.
22/04/2019 20:54
Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phương tiện đi lại đón đoàn Sasuke từ ngày 28/4-10/5 của chủ đầu tư BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ.
22/04/2019 20:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khách sạn cho đoàn chuyên gia Đài NHK tại Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ LỮ HÀNH ĐẤT VIỆT
26/02/2020 18:03
BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ khách sạn cho đoàn chuyên gia Đài NHK tại Hà Nội với 5 nhà thầu tham gia.
21/02/2020 16:05
BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ khách sạn cho đoàn chuyên gia Đài NHK tại Hà Nội theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
18/02/2020 14:50
BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khách sạn cho đoàn chuyên gia Đài NHK tại Hà Nội với 1 gói thầu.
17/02/2020 17:21
BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khách sạn cho đoàn chuyên gia NHK.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần truyền thông và lữ hành đất việt
18/10/2019 22:08
BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khách sạn cho đoàn chuyên gia NHK với 1 gói thầu.
18/10/2019 22:01
BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phòng hội thảo và in ấn Standee, back.
- Nhà thầu trúng thầu: Khách sạn Harmony Sài Gòn
06/06/2019 17:04
BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phòng hội thảo và in ấn Standee, back với 1 gói thầu.
06/06/2019 17:02
BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ công bố kết quả gói thầu Cung cấp phương tiện đi lại đón đoàn chuyên gia từ 25/4-15/5.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã vận tải Thiên Thành Phát
22/04/2019 20:55
BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khách sạn đón đoàn chuyên gia từ 25/4-15/5.
- Nhà thầu trúng thầu: Cty TNHH thương mại và dịch vụ Hoa hồng
22/04/2019 20:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khách sạn cho đoàn chuyên gia Đài NHK tại Hà Nội của chủ đầu tư BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ LỮ HÀNH ĐẤT VIỆT
26/02/2020 18:03
Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ khách sạn cho đoàn chuyên gia Đài NHK tại Hà Nội của chủ đầu tư BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
18/02/2020 14:50
Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khách sạn cho đoàn chuyên gia Đài NHK tại Hà Nội của chủ đầu tư BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ với 1 gói thầu.
17/02/2020 17:21
Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khách sạn cho đoàn chuyên gia NHK của chủ đầu tư BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần truyền thông và lữ hành đất việt
18/10/2019 22:08
Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khách sạn cho đoàn chuyên gia NHK của chủ đầu tư BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ với 1 gói thầu.
18/10/2019 22:01
Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phòng hội thảo và in ấn Standee, back của chủ đầu tư BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: Khách sạn Harmony Sài Gòn
06/06/2019 17:04
Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phòng hội thảo và in ấn Standee, back của chủ đầu tư BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ với 1 gói thầu.
06/06/2019 17:02
Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp phương tiện đi lại đón đoàn chuyên gia từ 25/4-15/5 của chủ đầu tư BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ.
22/04/2019 20:55
Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khách sạn đón đoàn chuyên gia từ 25/4-15/5 của chủ đầu tư BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ.
22/04/2019 20:54
Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phương tiện đi lại đón đoàn Sasuke từ ngày 28/4-10/5 của chủ đầu tư BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ.
22/04/2019 20:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đã đăng tải 30 KHLCNT, trong đó có 47 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ đã đăng tải 44 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN HỢP TÁC QUỐC TẾ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ở giữa trung tâm của bất bạo lực là nguyên tắc của yêu thương. "
Martin Luther King Jr.