Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.900.800.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.100.721.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.900.800.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.100.721.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,56%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng giống bê địa phương của chủ đầu tư Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Trang Hân
25/12/2019 14:34
Bên mời thầu Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn đã đăng tải TBMT Cung ứng giống bê địa phương của chủ đầu tư Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/11/2019 11:08
Bên mời thầu Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng giống dê địa phương của chủ đầu tư Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Trang Hân
11/11/2019 22:26
Bên mời thầu Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng giống dê địa phương của chủ đầu tư Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Trang Hân
10/11/2019 23:55
Bên mời thầu Viện Pháp Y Quốc Gia đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng giống bê cái địa phương của chủ đầu tư Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Trang Hân
11/12/2017 14:37
Bên mời thầu Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn đã đăng tải TBMT Cung ứng giống bê cái địa phương của chủ đầu tư Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/11/2017 08:45
Bên mời thầu Viện Pháp Y Quốc Gia đã đăng tải TBMT Cung ứng giống bê cái địa phương của chủ đầu tư Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/11/2017 22:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn công bố kết quả gói thầu Cung ứng giống bê địa phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM XD ĐỨC HƯNG, Công ty Cổ phần Trang Hân
25/12/2019 14:34
Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn công bố KQMT gói thầu Cung ứng giống bê địa phương với 1 nhà thầu tham gia.
02/12/2019 16:42
Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn đăng tải TBMT Cung ứng giống bê địa phương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/11/2019 11:08
Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn công bố kết quả gói thầu Cung ứng giống dê địa phương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Trang Hân
11/11/2019 22:26
Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn công bố kết quả gói thầu Cung ứng giống dê địa phương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Trang Hân
10/11/2019 23:55
Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn đăng tải KHLCNT Chăn nuôi bê địa phương thuộc Dự án hỗ trợ PTSX, đa dạng hóa sinh kế và nhân rộng mô hình giảm nghèo Chương trình 135 năm 2019 với 2 gói thầu.
28/10/2019 09:31
Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn đăng tải KHLCNT Chăn nuôi bê địa phương thuộc Dự án hỗ trợ PTSX, đa dạng hóa sinh kế và nhân rộng mô hình giảm nghèo Chương trình 135 năm 2019 với 2 gói thầu.
28/10/2019 09:06
Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn đăng tải TBMT Mua hàng ABC theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
25/10/2019 12:46
Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn đăng tải KHLCNT Thử nghiệm ABC với 2 gói thầu.
25/10/2019 10:25
Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn đăng tải KHLCNT Chăn nuôi dê địa phương 2019-2021 thuộc Dự án hỗ trợ PTSX, đa dạng hóa sinh kế và nhân rộng mô hình giảm nghèo Chương trình 30a năm 2019 với 1 gói thầu.
09/10/2019 07:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng giống bê địa phương của chủ đầu tư Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Trang Hân
25/12/2019 14:34
Bên mời thầu Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn đã đăng tải TBMT Cung ứng giống bê địa phương của chủ đầu tư Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/11/2019 11:08
Bên mời thầu Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng giống dê địa phương của chủ đầu tư Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Trang Hân
11/11/2019 22:26
Bên mời thầu Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng giống dê địa phương của chủ đầu tư Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Trang Hân
10/11/2019 23:55
Bên mời thầu Viện Pháp Y Quốc Gia đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng giống bê cái địa phương của chủ đầu tư Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Trang Hân
11/12/2017 14:37
Bên mời thầu Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn đã đăng tải TBMT Cung ứng giống bê cái địa phương của chủ đầu tư Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/11/2017 08:45
Bên mời thầu Viện Pháp Y Quốc Gia đã đăng tải TBMT Cung ứng giống bê cái địa phương của chủ đầu tư Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/11/2017 22:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Phát triển nông thôn miền núi Kỳ Sơn có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"A square has 4 ends.A triangle has 3 ends.A line has 2 ends.A life has one end.But I hope our love has no end…Ngôi sao có 5 điểm kết thúc. Hình vuông có 4 điểm kết thúc. Tam giác có 3 điểm kết thúc. Đoạn thẳng có 2 điểm kết thúc. Cuộc đời có 1 điểm kết thúc. Nhưng anh mong tình chúng mình không có điểm dừng… "
Khuyết Danh