Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 58 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 58 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 58 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,76%, Xây lắp 38,10%, Tư vấn 57,14%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 877.849.010.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 820.020.679.016 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,76%, Xây lắp 38,10%, Tư vấn 57,14%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 877.849.010.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 820.020.679.016 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,59%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 26 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và thú y tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14 Xây dựng đoạn từ Km6+025 đến Km7+225 (Bao gồm cả TKBVTC) của chủ đầu tư Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải.
14/09/2016 11:07
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và thú y tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13 Xây dựng đoạn từ Km4+725 đến Km6+025 (Bao gồm cả TKBVTC) của chủ đầu tư Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải.
14/09/2016 10:59
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và thú y tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12 Xây dựng đoạn từ Km3+500 đến Km4+725 (Bao gồm cả TKBVTC) của chủ đầu tư Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải.
14/09/2016 10:56
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và thú y tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11 Xây dựng đoạn từ Km2+200 đến Km3+500 (Bao gồm cả TKBVTC) của chủ đầu tư Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải.
14/09/2016 10:50
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công di dời lưới điện trung hạ thế và trạm biến áp của chủ đầu tư Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải.
27/07/2016 18:47
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp đường ống cấp nước phục vụ thi công của chủ đầu tư Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải.
21/07/2016 18:28
Bên mời thầu Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp đường dây trung thế và TBA của chủ đầu tư Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải.
21/07/2016 18:19
Bên mời thầu Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng phần đường của chủ đầu tư Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG TỈNH BÀ RỊA-VŨNG TÀU
28/06/2016 15:18
Bên mời thầu Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng phần cầu của chủ đầu tư Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Giám sát Chất lượng Công trình Thăng Long
28/06/2016 15:13
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và thú y tỉnh Kon Tum đã đăng tải TBMT Gói thầu số 14 Xây dựng đoạn từ Km6+025 đến Km7+225 (Bao gồm cả TKBVTC) của chủ đầu tư Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/06/2016 14:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải công bố kết quả gói thầu Xây lắp đường dây trung thế và TBA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tâm Tiến
21/07/2016 18:19
Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng phần đường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tư vấn giám sát chất lượng công trình Thăng long, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG TỈNH BÀ RỊA-VŨNG TÀU
28/06/2016 15:18
Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng phần cầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Giám sát Chất lượng Công trình Thăng Long
28/06/2016 15:13
Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải đăng tải TBMT Xây lắp đường dây trung thế và TBA theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/05/2016 14:48
Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng phần đường theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/03/2016 15:53
Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng phần cầu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/03/2016 15:52
Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải công bố kết quả gói thầu Xây lắp hoàn thiện đoạn từ Km3+800 đến Km4+438,78.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công trình Giao thông tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
11/03/2016 17:51
Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải công bố kết quả gói thầu Xây lắp cầu Mỏ Nhát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG SỐ MƯỜI BẢY THĂNG LONG, Liên danh Công ty Cổ phần Cầu 12 - Cienco 1 - Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng số Mười Bảy Thăng Long.
11/03/2016 17:48
Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán quyết toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán Vũng Tàu
05/01/2016 16:06
Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải công bố kết quả gói thầu Tư vấn thí nghiệm giai đoạn thi công thử nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng Giao thông tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
05/01/2016 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và thú y tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14 Xây dựng đoạn từ Km6+025 đến Km7+225 (Bao gồm cả TKBVTC) của chủ đầu tư Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải.
14/09/2016 11:07
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và thú y tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13 Xây dựng đoạn từ Km4+725 đến Km6+025 (Bao gồm cả TKBVTC) của chủ đầu tư Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải.
14/09/2016 10:59
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và thú y tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12 Xây dựng đoạn từ Km3+500 đến Km4+725 (Bao gồm cả TKBVTC) của chủ đầu tư Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải.
14/09/2016 10:56
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và thú y tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11 Xây dựng đoạn từ Km2+200 đến Km3+500 (Bao gồm cả TKBVTC) của chủ đầu tư Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải.
14/09/2016 10:50
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công di dời lưới điện trung hạ thế và trạm biến áp của chủ đầu tư Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải.
27/07/2016 18:47
Bên mời thầu Công ty Truyền Tải Điện 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp đường ống cấp nước phục vụ thi công của chủ đầu tư Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải.
21/07/2016 18:28
Bên mời thầu Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp đường dây trung thế và TBA của chủ đầu tư Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải.
21/07/2016 18:19
Bên mời thầu Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng phần đường của chủ đầu tư Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG TỈNH BÀ RỊA-VŨNG TÀU
28/06/2016 15:18
Bên mời thầu Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng phần cầu của chủ đầu tư Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Giám sát Chất lượng Công trình Thăng Long
28/06/2016 15:13
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và thú y tỉnh Kon Tum đã đăng tải TBMT Gói thầu số 14 Xây dựng đoạn từ Km6+025 đến Km7+225 (Bao gồm cả TKBVTC) của chủ đầu tư Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/06/2016 14:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 58 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải đã đăng tải 21 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban QLDA đường Liên cảng Cái Mép Thị Vải có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thế giới này, biết được càng nhiều thì bạn càng không vui vẻ. Sự thật luôn tàn nhẫn hơn bạn tưởng tượng. "
Dịch Phấn Hàn
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.