Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 42 gói (với 42 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 5 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,05%, Xây lắp 40,48%, Tư vấn 38,10%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 2,38%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 432.933.795.963 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 398.923.145.057 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,05%, Xây lắp 40,48%, Tư vấn 38,10%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 2,38%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 432.933.795.963 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 398.923.145.057 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,86%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chủ đầu tư Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tỉnh lộ 159 đoạn Si Ma Cai - Hoàng Thu Phố (đoạn từ Km0-Km26).
26/07/2022 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phạm Đình Hổ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi các hạng mục bổ sung; cập nhật các báo cáo đánh giá tác động môi trường, kế hoạch tái định cư - giai đoạn bổ sung vốn (AF) của chủ đầu tư Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai.
06/02/2018 10:43
Bên mời thầu Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, thiết kế BVTC và dự toán + cắm cọc GPMB của chủ đầu tư Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai.
06/02/2018 10:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phạm Đình Hổ đã đăng tải TBMT Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi các hạng mục bổ sung; cập nhật các báo cáo đánh giá tác động môi trường, kế hoạch tái định cư - giai đoạn bổ sung vốn (AF) của chủ đầu tư Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai với hình thức .
06/02/2018 10:00
Bên mời thầu Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị làm việc cho Ban Quản lý dự án của chủ đầu tư Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai.
15/01/2018 08:31
Bên mời thầu Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị làm việc cho Ban Quản lý dự án của chủ đầu tư Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/12/2017 15:27
Bên mời thầu Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu SP2: Đường số 01 - Tuyến Tỉnh lộ 152 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 245 ngày 25/12/2017) của chủ đầu tư Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai.
25/12/2017 06:10
Bên mời thầu Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Tư vấn khảo sát, thiết kế BVTC và dự toán + cắm cọc GPMB của chủ đầu tư Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
15/12/2017 11:00
Bên mời thầu Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo đánh giá tác động môi trường của chủ đầu tư Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai.
25/08/2017 14:20
Bên mời thầu Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập dự án + Cắm cọc giải phóng mặt bằng của chủ đầu tư Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai.
04/07/2017 09:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
07/02/2018 16:42
Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
07/02/2018 16:36
Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, thiết kế BVTC và dự toán + cắm cọc GPMB.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng An Phát
06/02/2018 10:23
Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Dự án phát triển đô thị loại vừa Việt Nam - Tiểu dự án thành phố Lào Cai, giai đoạn bổ sung (AF), sử dụng vốn vay của Ngân hàng Thế giới (WB) với 4 gói thầu.
02/02/2018 09:02
Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đăng tải TBMT Tư vấn hỗ trợ tăng cường năng lực theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
31/01/2018 08:02
Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát thi công xây dựng hạng mục: Đào tuyến thoát lũ suối Ngòi Đường theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
26/01/2018 17:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chủ đầu tư Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tỉnh lộ 159 đoạn Si Ma Cai - Hoàng Thu Phố (đoạn từ Km0-Km26).
26/07/2022 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phạm Đình Hổ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi các hạng mục bổ sung; cập nhật các báo cáo đánh giá tác động môi trường, kế hoạch tái định cư - giai đoạn bổ sung vốn (AF) của chủ đầu tư Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai.
06/02/2018 10:43
Bên mời thầu Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, thiết kế BVTC và dự toán + cắm cọc GPMB của chủ đầu tư Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai.
06/02/2018 10:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Phạm Đình Hổ đã đăng tải TBMT Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi các hạng mục bổ sung; cập nhật các báo cáo đánh giá tác động môi trường, kế hoạch tái định cư - giai đoạn bổ sung vốn (AF) của chủ đầu tư Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai với hình thức .
06/02/2018 10:00
Bên mời thầu Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị làm việc cho Ban Quản lý dự án của chủ đầu tư Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai.
15/01/2018 08:31
Bên mời thầu Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị làm việc cho Ban Quản lý dự án của chủ đầu tư Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/12/2017 15:27
Bên mời thầu Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu SP2: Đường số 01 - Tuyến Tỉnh lộ 152 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 245 ngày 25/12/2017) của chủ đầu tư Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai.
25/12/2017 06:10
Bên mời thầu Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Tư vấn khảo sát, thiết kế BVTC và dự toán + cắm cọc GPMB của chủ đầu tư Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
15/12/2017 11:00
Bên mời thầu Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo đánh giá tác động môi trường của chủ đầu tư Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai.
25/08/2017 14:20
Bên mời thầu Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập dự án + Cắm cọc giải phóng mặt bằng của chủ đầu tư Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai.
04/07/2017 09:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đã đăng tải 5 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đã đăng tải 42 TBMT trong 42 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 30 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban QLDA ODA tỉnh Lào Cai có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Thứ khiến người ta phát ra ánh sáng không phải là châu ngọc trên quần áo mà là trí tuệ sâu trong tâm hồn. "
Ngạn ngữ Tây Ban Nha
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.