Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 62 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 59,38%, Hỗn hợp 3,13%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.021.438.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.244.486.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 59,38%, Hỗn hợp 3,13%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.021.438.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.244.486.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 32 KHLCNT trong đó có 32 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 25 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT In băng rôn tuyên truyền dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
16/01/2025 08:27
Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ Ô TÔ LONG BIÊN
12/12/2024 16:56
Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu In biển hiệu “Chợ kiểm soát nguồn gốc thực phẩm” và “Gian hàng kiểm soát nguồn gốc thực phẩm” của chủ đầu tư Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ QUẢNG CÁO LINH GIANG
20/11/2024 14:46
Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/11/2024 09:19
Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Ban Quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
14/11/2024 16:56
Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Ban Quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
06/11/2024 15:57
Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT In biển hiệu “Chợ kiểm soát nguồn gốc thực phẩm” và “Gian hàng kiểm soát nguồn gốc thực phẩm” của chủ đầu tư Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/10/2024 11:30
Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT In biển hiệu “Chợ kiểm soát nguồn gốc thực phẩm” và “Gian hàng kiểm soát nguồn gốc thực phẩm” của chủ đầu tư Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2024 08:38
Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Mua Kit kiểm tra nhanh An toàn thực phẩm của chủ đầu tư Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TIN HỌC HOÀNG ANH “CẤP LẠI MÃ SỐ DN TỪ ĐKKD SỐ: 0102004961 DO PHÒNG ĐKKD - SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TP HÀ NỘI CẤP NGÀY 09/04/2002"
22/10/2024 14:19
Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 - Mua Kit kiểm tra nhanh An toàn thực phẩm của chủ đầu tư Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/09/2024 08:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT In băng rôn tuyên truyền dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 với 1 gói thầu.
16/01/2025 08:27
Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ Ô TÔ LONG BIÊN
12/12/2024 16:56
Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung với 1 nhà thầu tham gia.
25/11/2024 09:10
Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu In biển hiệu “Chợ kiểm soát nguồn gốc thực phẩm” và “Gian hàng kiểm soát nguồn gốc thực phẩm”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ QUẢNG CÁO LINH GIANG
20/11/2024 14:46
Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/11/2024 09:19
Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Ban Quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
14/11/2024 16:56
Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Ban Quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
06/11/2024 15:57
Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu In biển hiệu “Chợ kiểm soát nguồn gốc thực phẩm” và “Gian hàng kiểm soát nguồn gốc thực phẩm” với 3 nhà thầu tham gia.
06/11/2024 10:02
Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT In biển hiệu “Chợ kiểm soát nguồn gốc thực phẩm” và “Gian hàng kiểm soát nguồn gốc thực phẩm” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/10/2024 11:30
Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT In biển hiệu “Chợ kiểm soát nguồn gốc thực phẩm” và “Gian hàng kiểm soát nguồn gốc thực phẩm” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2024 08:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT In băng rôn tuyên truyền dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
16/01/2025 08:27
Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ Ô TÔ LONG BIÊN
12/12/2024 16:56
Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu In biển hiệu “Chợ kiểm soát nguồn gốc thực phẩm” và “Gian hàng kiểm soát nguồn gốc thực phẩm” của chủ đầu tư Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ QUẢNG CÁO LINH GIANG
20/11/2024 14:46
Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/11/2024 09:19
Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Ban Quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
14/11/2024 16:56
Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Ban Quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
06/11/2024 15:57
Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT In biển hiệu “Chợ kiểm soát nguồn gốc thực phẩm” và “Gian hàng kiểm soát nguồn gốc thực phẩm” của chủ đầu tư Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/10/2024 11:30
Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT In biển hiệu “Chợ kiểm soát nguồn gốc thực phẩm” và “Gian hàng kiểm soát nguồn gốc thực phẩm” của chủ đầu tư Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2024 08:38
Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Mua Kit kiểm tra nhanh An toàn thực phẩm của chủ đầu tư Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TIN HỌC HOÀNG ANH “CẤP LẠI MÃ SỐ DN TỪ ĐKKD SỐ: 0102004961 DO PHÒNG ĐKKD - SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TP HÀ NỘI CẤP NGÀY 09/04/2002"
22/10/2024 14:19
Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 - Mua Kit kiểm tra nhanh An toàn thực phẩm của chủ đầu tư Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/09/2024 08:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 43 KHLCNT, trong đó có 62 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 32 TBMT trong 25 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 25 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 30 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý An toàn thực phẩm tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Ngày hôm nay Chúa đã cho bạn món quà là 86,400 giây. Bạn đã dùng giây nào để nói ‘cảm ơn’ chưa? "
William Arthur Ward
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.