Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 96 nhà thầu.
- Đã công bố 35 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 96 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 119 gói (với 126 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 112 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 69 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 68 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,46 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 46,03%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 3,97%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 510.692.528.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 487.087.887.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ như sau:
- Có quan hệ với 96 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,46 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 46,03%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 3,97%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 510.692.528.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 487.087.887.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,62%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ như sau:
- Là chủ đầu tư của 35 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 32 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 37 TBMT trong đó tự mời thầu 37 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố kết quả gói thầu Thuê xe ô tô phục vụ công tác của Ban Quản lý bảo trì đường bộ giai đoạn 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phạm Tuyết Anh
13/08/2026 15:11
Ban Quản lý bảo trì đường bộ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thuê xe ô tô phục vụ công tác của Ban Quản lý bảo trì đường bộ giai đoạn 2026-2027 với 1 gói thầu.
31/07/2026 14:43
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Phùng Thị Vĩnh Hà - Trung tâm thiết bị văn phòng CB An Phát
25/06/2026 14:57
Ban Quản lý bảo trì đường bộ đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm máy móc, thiết bị làm việc của Ban Quản lý bảo trì đường bộ với 1 gói thầu.
10/06/2026 11:39
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
11/11/2024 11:33
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải TBMT Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2024 14:59
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xử lý các vị trí có nguy cơ mất an toàn giao thông đoạn từ Km327+600 – Km332 (Đèo Khau Cốc Chả), QL.4A, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ với 4 gói thầu.
29/07/2024 11:13
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xử lý các vị trí có nguy cơ mất an toàn giao thông đoạn từ Km327+600 – Km332 (Đèo Khau Cốc Chả), QL.4A, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ với 4 gói thầu.
29/07/2024 11:08
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
12/04/2024 15:35
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải TBMT Tư vấn khảo sát, lập thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/02/2024 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC LỘC
04/09/2025 16:55
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUẦN THÁI LAI
19/08/2025 11:46
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG LONG CAO BẰNG, Công ty TNHH xây dựng Thắng Hưng Cao Bằng
04/08/2025 14:08
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MIỀN BẮC
01/08/2025 22:38
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY XÂY DỰNG CAO HÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN 118 HÀ NỘI, Công ty cổ phần công trình giao thông Thăng Long
29/07/2025 11:13
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG 236 , CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRƯỜNG LỘ
23/07/2025 08:26
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ QUỐC TẾ HƯNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SỐ 909
21/07/2025 14:41
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH 136
17/07/2025 07:22
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố KQMT gói thầu Tư vấn giám sát thi công với 4 nhà thầu tham gia.
09/07/2025 09:05
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
02/07/2025 10:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố kết quả gói thầu Thuê xe ô tô phục vụ công tác của Ban Quản lý bảo trì đường bộ giai đoạn 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phạm Tuyết Anh
13/08/2026 15:11
Ban Quản lý bảo trì đường bộ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thuê xe ô tô phục vụ công tác của Ban Quản lý bảo trì đường bộ giai đoạn 2026-2027 với 1 gói thầu.
31/07/2026 14:43
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Phùng Thị Vĩnh Hà - Trung tâm thiết bị văn phòng CB An Phát
25/06/2026 14:57
Ban Quản lý bảo trì đường bộ đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm máy móc, thiết bị làm việc của Ban Quản lý bảo trì đường bộ với 1 gói thầu.
10/06/2026 11:39
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
11/11/2024 11:33
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải TBMT Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2024 14:59
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xử lý các vị trí có nguy cơ mất an toàn giao thông đoạn từ Km327+600 – Km332 (Đèo Khau Cốc Chả), QL.4A, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ với 4 gói thầu.
29/07/2024 11:13
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xử lý các vị trí có nguy cơ mất an toàn giao thông đoạn từ Km327+600 – Km332 (Đèo Khau Cốc Chả), QL.4A, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ với 4 gói thầu.
29/07/2024 11:08
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
12/04/2024 15:35
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải TBMT Tư vấn khảo sát, lập thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/02/2024 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải 30 KHLCNT, trong đó có 96 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải 126 TBMT trong 119 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 37 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 89 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải 112 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 112 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ có quan hệ với 96 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ có quan hệ với 25 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tử vì đạo: Cách duy nhất một người không có khả năng trở nên nổi tiếng. "
George Bernard Shaw