Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ như sau:
- Có quan hệ với 8 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 260 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 329 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 878 gói thầu, trong đó có 62 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 392 gói (với 434 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 630 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 365 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 476 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 464 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,38%, Xây lắp 63,13%, Tư vấn 12,44%, Phi tư vấn 1,15%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 23%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.587.720.726.860 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.571.332.626.982 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ như sau:
- Có quan hệ với 260 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,38%, Xây lắp 63,13%, Tư vấn 12,44%, Phi tư vấn 1,15%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 23%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.587.720.726.860 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.571.332.626.982 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 46 TBMT trong đó tự mời thầu 30 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
08/06/2023 09:26
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
24/05/2023 14:44
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
18/12/2022 11:06
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Kiểm toán của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
16/11/2022 15:09
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
17/10/2022 11:22
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
17/10/2022 11:18
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
17/10/2022 11:15
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
17/10/2022 11:02
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
17/10/2022 10:11
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
14/10/2022 09:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố kết quả gói thầu Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán VFA
08/06/2023 09:26
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố kết quả gói thầu Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
24/05/2023 14:44
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố kết quả gói thầu Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
18/12/2022 11:06
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
16/11/2022 15:09
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG 268
21/10/2022 09:44
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SỐ 909
21/10/2022 09:41
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 559, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG 568
21/10/2022 09:27
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố kết quả gói thầu Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán VFA
17/10/2022 11:22
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố kết quả gói thầu Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
17/10/2022 11:18
Ban Quản lý bảo trì đường bộ công bố kết quả gói thầu Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán VFA
17/10/2022 11:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
08/06/2023 09:26
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
24/05/2023 14:44
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
18/12/2022 11:06
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Kiểm toán của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
16/11/2022 15:09
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
17/10/2022 11:22
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
17/10/2022 11:18
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
17/10/2022 11:15
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
17/10/2022 11:02
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
17/10/2022 10:11
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Ban Quản lý bảo trì đường bộ.
14/10/2022 09:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải 329 KHLCNT, trong đó có 878 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải 434 TBMT trong 392 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 30 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 404 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ đã đăng tải 630 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 630 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 365 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ có quan hệ với 260 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ có quan hệ với 10 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Phụ nữ có cái tài không ai bắt chước được trong việc biểu lộ tình cảm mà không cần đến những lời nói sôi nổi. Sự hùng biện của họ tập trung đặc biệt ở giọng nói, cử chỉ, tác phong và những cái nhìn. "
Banzac
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.