Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 146.875.251 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 143.880.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 146.875.251 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 143.880.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,04%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý hồ sơ tài liệu lưu trữ chuyên môn, tài liệu kế toán và biên lai thu tiền hàng tháng giai đoạn 2012-2025 của Ban Quản lý các chợ huyện Hòa Vang, thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang với 1 gói thầu.
03/06/2025 10:12
Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý hồ sơ tài liệu lưu trữ chuyên môn, tài liệu kế toán và
biên lai thu tiền hàng tháng giai đoạn 2012-2025 của Ban Quản lý các chợ
huyện Hòa Vang, thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang với 1 gói thầu.
27/05/2025 16:48
Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đã đăng tải KHLCNT Gia công máng xối và tấm đanh chợ Miếu Bông của chủ đầu tư Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang với 1 gói thầu.
08/04/2025 09:36
Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đã đăng tải KHLCNT Tháo dỡ đài nước chợ Tuý Loan của chủ đầu tư Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang với 1 gói thầu.
08/04/2025 09:32
Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp Phần mềm quản lý các chợ Huyện Hòa Vang của chủ đầu tư Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông Đà Nẵng
03/12/2024 16:03
Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đã đăng tải TBMT Nâng cấp Phần mềm quản lý các chợ Huyện Hòa Vang của chủ đầu tư Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/11/2024 11:10
Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp Phần mềm quản lý các chợ Huyện Hòa Vang của chủ đầu tư Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang.
04/11/2024 10:40
Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TESLA VIỆT NAM
16/10/2024 17:08
Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ ITSC VIỆT NAM
16/10/2024 17:04
Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đã đăng tải TBMT Nâng cấp Phần mềm quản lý các chợ Huyện Hòa Vang của chủ đầu tư Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2024 16:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đăng tải KHLCNT Gia công máng xối và tấm đanh chợ Miếu Bông với 1 gói thầu.
08/04/2025 09:36
Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đăng tải KHLCNT Tháo dỡ đài nước chợ Tuý Loan với 1 gói thầu.
08/04/2025 09:32
Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang công bố kết quả gói thầu Nâng cấp Phần mềm quản lý các chợ Huyện Hòa Vang.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông Đà Nẵng
03/12/2024 16:03
Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang công bố KQMT gói thầu Nâng cấp Phần mềm quản lý các chợ Huyện Hòa Vang với 1 nhà thầu tham gia.
11/11/2024 11:22
Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đăng tải TBMT Nâng cấp Phần mềm quản lý các chợ Huyện Hòa Vang theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/11/2024 11:10
Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang công bố kết quả gói thầu Nâng cấp Phần mềm quản lý các chợ Huyện Hòa Vang.
- Nhà thầu trúng thầu:
04/11/2024 10:40
Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang công bố KQMT gói thầu Nâng cấp Phần mềm quản lý các chợ Huyện Hòa Vang với 1 nhà thầu tham gia.
23/10/2024 16:15
Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TESLA VIỆT NAM
16/10/2024 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý hồ sơ tài liệu lưu trữ chuyên môn, tài liệu kế toán và biên lai thu tiền hàng tháng giai đoạn 2012-2025 của Ban Quản lý các chợ huyện Hòa Vang, thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang với 1 gói thầu.
03/06/2025 10:12
Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý hồ sơ tài liệu lưu trữ chuyên môn, tài liệu kế toán và
biên lai thu tiền hàng tháng giai đoạn 2012-2025 của Ban Quản lý các chợ
huyện Hòa Vang, thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang với 1 gói thầu.
27/05/2025 16:48
Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đã đăng tải KHLCNT Gia công máng xối và tấm đanh chợ Miếu Bông của chủ đầu tư Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang với 1 gói thầu.
08/04/2025 09:36
Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đã đăng tải KHLCNT Tháo dỡ đài nước chợ Tuý Loan của chủ đầu tư Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang với 1 gói thầu.
08/04/2025 09:32
Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp Phần mềm quản lý các chợ Huyện Hòa Vang của chủ đầu tư Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông Đà Nẵng
03/12/2024 16:03
Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đã đăng tải TBMT Nâng cấp Phần mềm quản lý các chợ Huyện Hòa Vang của chủ đầu tư Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/11/2024 11:10
Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp Phần mềm quản lý các chợ Huyện Hòa Vang của chủ đầu tư Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang.
04/11/2024 10:40
Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TESLA VIỆT NAM
16/10/2024 17:08
Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ ITSC VIỆT NAM
16/10/2024 17:04
Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đã đăng tải TBMT Nâng cấp Phần mềm quản lý các chợ Huyện Hòa Vang của chủ đầu tư Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2024 16:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý các chợ huyện Hoà Vang có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hoa hồng ướp hương lịch sử – hoa tôn vinh những cặp tình nhân, hoa rắc trên đường đi của cô dâu và của anh hùng, hoa rực cháy trong ngọn đuốc của hàng ngàn lễ hội, hoa rơi cánh thành cơn mưa xuống hàng ngàn đoàn kỵ sĩ, hoa tụ hội dưới đôi tay vị thánh, hoa biểu tượng cho vương quốc trần thế và vị Chúa tể thiên đàng. Hoa che chở cho người chết trong chiếc chăn êm. Hoa mang hy vọng cho con tim mòn mỏi.Hoa lên tiếng thay cho sự câm nín – hoa là sứ giả của tình yêu và lòng khát khao.Hoa là niềm đam mê, là chiến thắng, là vinh quang.Hoa là món quà trao tặng từ trái tim đến trái tim. "
Pam Brown
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.