Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 47 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 40,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 187.223.014.211 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 173.245.969.827 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 40,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 187.223.014.211 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 173.245.969.827 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,47%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Trường THPT Tân Hiệp - huyện Châu Thành của chủ đầu tư Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang với 3 gói thầu.
28/11/2016 08:28
Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng Khối phòng học, Khối phòng đa năng, Cải tạo sửa chữa Khối hành chánh, Các hạng mục phụ trợ và hạ tầng kỹ thuật. của chủ đầu tư Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Hiệp Hòa.
09/08/2016 10:29
Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp Khối hành chánh – lớp học bộ môn + Khối lớp học – thư viện, Khối nhà đa năng, Nhà xe (giáo viên và học sinh), Cổng hàng rào + Nhà bảo vệ, Sân đường (sân đan, đường nội bộ), Sân cầu lông, Hệ thống cấp thoát nước, PCCC, Hệ thống điện toàn khu (Phần điện bên trong công trình), San nền. của chủ đầu tư Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang.
08/08/2016 16:23
Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng Khối phòng học, Khối phòng đa năng, Cải tạo sửa chữa Khối hành chánh, Các hạng mục phụ trợ và hạ tầng kỹ thuật. của chủ đầu tư Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/05/2016 11:54
Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp Khối hành chánh – lớp học bộ môn + Khối lớp học – thư viện, Khối nhà đa năng, Nhà xe (giáo viên và học sinh), Cổng hàng rào + Nhà bảo vệ, Sân đường (sân đan, đường nội bộ), Sân cầu lông, Hệ thống cấp thoát nước, PCCC, Hệ thống điện toàn khu (Phần điện bên trong công trình), San nền. của chủ đầu tư Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/05/2016 11:44
Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Trường Trung học phổ thông Tân Hiệp - huyện Châu Thành của chủ đầu tư Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang với 4 gói thầu.
12/05/2016 08:57
Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Nhà quản lý của chủ đầu tư Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang.
01/02/2016 16:45
Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Kè giảm sóng, gây bồi (Đoạn từ K24+080 ÷ K25+500). của chủ đầu tư Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang.
27/01/2016 10:04
Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đã đăng tải TBMT Thi công Nhà quản lý của chủ đầu tư Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/12/2015 14:13
Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Đầu tư cơ sở hạ tầng phát triển du lịch huyện Cái Bè của chủ đầu tư Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang với 2 gói thầu.
16/12/2015 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đăng tải KHLCNT Trường THPT Tân Hiệp - huyện Châu Thành với 3 gói thầu.
28/11/2016 08:28
Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng Khối phòng học, Khối phòng đa năng, Cải tạo sửa chữa Khối hành chánh, Các hạng mục phụ trợ và hạ tầng kỹ thuật..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Hiệp Hòa.
09/08/2016 10:29
Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp Khối hành chánh – lớp học bộ môn + Khối lớp học – thư viện, Khối nhà đa năng, Nhà xe (giáo viên và học sinh), Cổng hàng rào + Nhà bảo vệ, Sân đường (sân đan, đường nội bộ), Sân cầu lông, Hệ thống cấp thoát nước, PCCC, Hệ thống điện toàn khu (Phần điện bên trong công trình), San nền..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thuận Phú
08/08/2016 16:23
Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đăng tải TBMT Thi công xây dựng Khối phòng học, Khối phòng đa năng, Cải tạo sửa chữa Khối hành chánh, Các hạng mục phụ trợ và hạ tầng kỹ thuật. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/05/2016 11:54
Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đăng tải TBMT Thi công xây lắp Khối hành chánh – lớp học bộ môn + Khối lớp học – thư viện, Khối nhà đa năng, Nhà xe (giáo viên và học sinh), Cổng hàng rào + Nhà bảo vệ, Sân đường (sân đan, đường nội bộ), Sân cầu lông, Hệ thống cấp thoát nước, PCCC, Hệ thống điện toàn khu (Phần điện bên trong công trình), San nền. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/05/2016 11:44
Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đăng tải KHLCNT Trường Trung học phổ thông Tân Hiệp - huyện Châu Thành với 4 gói thầu.
12/05/2016 08:57
Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang công bố kết quả gói thầu Thi công Nhà quản lý.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và xây dựng Thành Công
01/02/2016 16:45
Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang công bố kết quả gói thầu Thi công Kè giảm sóng, gây bồi (Đoạn từ K24+080 ÷ K25+500)..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nam Sông Tiền, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG MINH THÁI
27/01/2016 10:04
Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đăng tải TBMT Thi công Nhà quản lý theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/12/2015 14:13
Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đăng tải KHLCNT Đầu tư cơ sở hạ tầng phát triển du lịch huyện Cái Bè với 2 gói thầu.
16/12/2015 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Trường THPT Tân Hiệp - huyện Châu Thành của chủ đầu tư Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang với 3 gói thầu.
28/11/2016 08:28
Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng Khối phòng học, Khối phòng đa năng, Cải tạo sửa chữa Khối hành chánh, Các hạng mục phụ trợ và hạ tầng kỹ thuật. của chủ đầu tư Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Hiệp Hòa.
09/08/2016 10:29
Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp Khối hành chánh – lớp học bộ môn + Khối lớp học – thư viện, Khối nhà đa năng, Nhà xe (giáo viên và học sinh), Cổng hàng rào + Nhà bảo vệ, Sân đường (sân đan, đường nội bộ), Sân cầu lông, Hệ thống cấp thoát nước, PCCC, Hệ thống điện toàn khu (Phần điện bên trong công trình), San nền. của chủ đầu tư Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang.
08/08/2016 16:23
Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng Khối phòng học, Khối phòng đa năng, Cải tạo sửa chữa Khối hành chánh, Các hạng mục phụ trợ và hạ tầng kỹ thuật. của chủ đầu tư Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/05/2016 11:54
Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp Khối hành chánh – lớp học bộ môn + Khối lớp học – thư viện, Khối nhà đa năng, Nhà xe (giáo viên và học sinh), Cổng hàng rào + Nhà bảo vệ, Sân đường (sân đan, đường nội bộ), Sân cầu lông, Hệ thống cấp thoát nước, PCCC, Hệ thống điện toàn khu (Phần điện bên trong công trình), San nền. của chủ đầu tư Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/05/2016 11:44
Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Trường Trung học phổ thông Tân Hiệp - huyện Châu Thành của chủ đầu tư Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang với 4 gói thầu.
12/05/2016 08:57
Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Nhà quản lý của chủ đầu tư Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang.
01/02/2016 16:45
Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Kè giảm sóng, gây bồi (Đoạn từ K24+080 ÷ K25+500). của chủ đầu tư Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang.
27/01/2016 10:04
Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đã đăng tải TBMT Thi công Nhà quản lý của chủ đầu tư Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/12/2015 14:13
Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Đầu tư cơ sở hạ tầng phát triển du lịch huyện Cái Bè của chủ đầu tư Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang với 2 gói thầu.
16/12/2015 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 47 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý các Dự án tỉnh Tiền Giang có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự giàu có không thuộc về người có nó mà thuộc về người biết hưởng thụ nó. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"