Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.432.954.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.374.443.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.432.954.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.374.443.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa cầu thang bê tông cốt thép phục vụ khách lên, xuống ca nô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP VĨNH TƯỜNG
06/07/2026 09:33
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa cầu thang bê tông cốt thép phục vụ khách lên, xuống ca nô với 1 gói thầu.
27/06/2026 08:17
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Thi công công trình: Cổng và tường rào kiểm soát xe tải chở hàng hóa tại cảng Bến Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ HOA TIẾN
25/05/2026 10:29
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Thi công công trình: Cổng và tường rào kiểm soát xe tải chở hàng hóa tại cảng Bến Đình với 1 gói thầu.
19/05/2026 16:19
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống báo cháy tự động cho công trình Mái che cho xe ô tô lưu bãi tại cảng Sa Kỳ với 1 gói thầu.
26/04/2026 08:36
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống quản lý, thu tiền không dừng đối với ô tô ra, vào cảng Sa Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ AN PHÚ VIỆT
22/03/2026 10:50
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống quản lý, thu tiền không dừng đối với ô tô ra, vào cảng Sa Kỳ với 1 gói thầu.
09/02/2026 15:55
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe điện chở khách 14 chỗ ngồi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XE ĐIỆN TRAN E-CAR
29/12/2025 14:08
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống kiểm soát khách đi tàu tuyến Sa Kỳ - Lý Sơn tại nhà ga cảng Bến Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ DANATEL
13/12/2025 19:26
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Mua sắm 01 xe chạy bằng năng lượng điện loại 14 chỗ ngồi và trang thiết bị, dụng cụ phụ trợ kèm theo phục vụ trung chuyển hành khách tại cảng Bến Đình với 1 gói thầu.
05/12/2025 14:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm 02 xe điện chở khách loại 14 chỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XE ĐIỆN TRAN E-CAR
11/03/2025 10:28
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Tư vấn Kiểm định định kỳ, đánh giá an toàn công trình cảng Sa Kỳ thuộc Kế hoạch bảo trì công trình hàng hải Bến cảng Sa Kỳ năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG TRÌNH HÀNG HẢI VIỆT NAM
27/12/2024 09:30
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Tư vấn Kiểm định định kỳ, đánh giá an toàn công trình cảng Sa Kỳ thuộc Kế hoạch bảo trì công trình hàng hải Bến cảng Sa Kỳ năm 2024 với 1 gói thầu.
23/12/2024 08:38
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Thi công Công trình: Lắp đặt mái che, tạo lối bộ hành tại cảng Bến Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ HOA TIẾN
06/12/2024 14:05
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Thi công công trình: Lắp đặt mái che, tạo lối bộ hành tại cảng Bến Đình với 1 gói thầu.
26/11/2024 08:50
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Mua sắm 02 xe chạy bằng năng lượng điện loại 23 chỗ ngồi phục vụ trung chuyển khách trong khu vực nội bộ cảng Bến Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI PHÁT TÍN
01/11/2024 09:25
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI công bố KQMT gói thầu Mua sắm 02 xe chạy bằng năng lượng điện loại 23 chỗ ngồi phục vụ trung chuyển khách trong khu vực nội bộ cảng Bến Đình với 1 nhà thầu tham gia.
09/10/2024 15:14
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải TBMT Mua sắm 02 xe chạy bằng năng lượng điện loại 23 chỗ ngồi phục vụ trung chuyển khách trong khu vực nội bộ cảng Bến Đình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/09/2024 10:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa cầu thang bê tông cốt thép phục vụ khách lên, xuống ca nô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP VĨNH TƯỜNG
06/07/2026 09:33
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa cầu thang bê tông cốt thép phục vụ khách lên, xuống ca nô với 1 gói thầu.
27/06/2026 08:17
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Thi công công trình: Cổng và tường rào kiểm soát xe tải chở hàng hóa tại cảng Bến Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ HOA TIẾN
25/05/2026 10:29
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Thi công công trình: Cổng và tường rào kiểm soát xe tải chở hàng hóa tại cảng Bến Đình với 1 gói thầu.
19/05/2026 16:19
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống báo cháy tự động cho công trình Mái che cho xe ô tô lưu bãi tại cảng Sa Kỳ với 1 gói thầu.
26/04/2026 08:36
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống quản lý, thu tiền không dừng đối với ô tô ra, vào cảng Sa Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ AN PHÚ VIỆT
22/03/2026 10:50
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống quản lý, thu tiền không dừng đối với ô tô ra, vào cảng Sa Kỳ với 1 gói thầu.
09/02/2026 15:55
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe điện chở khách 14 chỗ ngồi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XE ĐIỆN TRAN E-CAR
29/12/2025 14:08
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống kiểm soát khách đi tàu tuyến Sa Kỳ - Lý Sơn tại nhà ga cảng Bến Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ DANATEL
13/12/2025 19:26
BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Mua sắm 01 xe chạy bằng năng lượng điện loại 14 chỗ ngồi và trang thiết bị, dụng cụ phụ trợ kèm theo phục vụ trung chuyển hành khách tại cảng Bến Đình với 1 gói thầu.
05/12/2025 14:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CẢNG TỈNH QUẢNG NGÃI có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Sự tưởng tượng nên càng gần với nghề làm báo càng tốt. "
Dino Buzzati
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.