Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Hội An như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 336.719.239 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 333.728.239 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Hội An như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 336.719.239 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 333.728.239 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,89%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Hội An như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Quản lý Chợ Hội An công bố kết quả gói thầu Lắp đặt mới hệ thống điện chợ Cẩm Phô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT VẬT LIỆU XÂY DỰNG CÔNG NGHỆ XANH
19/03/2026 15:50
Ban Quản lý Chợ Hội An đăng tải KHLCNT Lắp đặt mới hệ thống điện chợ Cẩm Phô với 1 gói thầu.
13/03/2026 10:43
Ban Quản lý Chợ Hội An công bố kết quả gói thầu Cung cấp Bảo hiểm cháy nổ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
12/11/2025 16:16
Ban Quản lý Chợ Hội An đăng tải KHLCNT Bảo hiểm cháy nổ bắt buộc và mở rộng các rủi ro đặc biệt
Chợ Đơn nguyên Bạch Đằng-Chợ Hội An với 1 gói thầu.
09/11/2025 10:50
Ban Quản lý Chợ Hội An đăng tải KHLCNT Bảo hiểm cháy nổ bắt buộc và mở rộng các rủi ro đặc biệt Chợ Đơn nguyên Trần Phú-Chợ Hội An với 1 gói thầu.
09/11/2025 10:43
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Hội An đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Hội An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT VẬT LIỆU XÂY DỰNG CÔNG NGHỆ XANH
16/05/2025 17:12
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Hội An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái ngói âm dương chợ Đơn nguyên Bạch Đằng-Chợ Hội An của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Hội An với 1 gói thầu.
14/05/2025 08:39
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Hội An đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Hội An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Dương Nguyễn
08/04/2025 12:19
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Hội An đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Lò giết mổ gia súc tập trung Hạng mục: Sửa chữa, nâng cấp hệ thống cấp hơi khu nhốt, giết mổ Địa điểm: Phường Thành Hà, thành phố Hội An của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Hội An với 1 gói thầu.
04/04/2025 09:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý Chợ Hội An công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT VẬT LIỆU XÂY DỰNG CÔNG NGHỆ XANH
16/05/2025 17:12
Ban Quản lý Chợ Hội An đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái ngói âm dương chợ Đơn nguyên Bạch Đằng-Chợ Hội An với 1 gói thầu.
14/05/2025 08:39
Ban Quản lý Chợ Hội An công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Dương Nguyễn
08/04/2025 12:19
Ban Quản lý Chợ Hội An công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm
định HSDT và
KQ LCNT thi
công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bản Mây
09/12/2024 15:17
Ban Quản lý Chợ Hội An công bố kết quả gói thầu Giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NAM SÀO NAM
09/12/2024 15:14
Ban Quản lý Chợ Hội An công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập
HSMT và
đánh giá
HSDT thi công
xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bản Mây
09/12/2024 15:01
Ban Quản lý Chợ Hội An công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm cháy nổ bắt buộc, mở rộng bảo hiểm hoả hoạn
và các rủi ro đặc biệt chợ Đơn nguyên Bạch Đằng-Chợ Hội An.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
14/11/2024 21:48
Ban Quản lý Chợ Hội An công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc và mở rộng các rủi ro phụ
Chợ Đơn nguyên Trần Phú-Chợ Hội An.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM AAA
14/11/2024 21:45
Ban Quản lý Chợ Hội An đăng tải KHLCNT Bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc và mở rộng các rủi ro phụ
Chợ Đơn nguyên Trần Phú-Chợ Hội An với 1 gói thầu.
14/11/2024 21:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý Chợ Hội An công bố kết quả gói thầu Lắp đặt mới hệ thống điện chợ Cẩm Phô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT VẬT LIỆU XÂY DỰNG CÔNG NGHỆ XANH
19/03/2026 15:50
Ban Quản lý Chợ Hội An đăng tải KHLCNT Lắp đặt mới hệ thống điện chợ Cẩm Phô với 1 gói thầu.
13/03/2026 10:43
Ban Quản lý Chợ Hội An công bố kết quả gói thầu Cung cấp Bảo hiểm cháy nổ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
12/11/2025 16:16
Ban Quản lý Chợ Hội An đăng tải KHLCNT Bảo hiểm cháy nổ bắt buộc và mở rộng các rủi ro đặc biệt
Chợ Đơn nguyên Bạch Đằng-Chợ Hội An với 1 gói thầu.
09/11/2025 10:50
Ban Quản lý Chợ Hội An đăng tải KHLCNT Bảo hiểm cháy nổ bắt buộc và mở rộng các rủi ro đặc biệt Chợ Đơn nguyên Trần Phú-Chợ Hội An với 1 gói thầu.
09/11/2025 10:43
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Hội An đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Hội An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT VẬT LIỆU XÂY DỰNG CÔNG NGHỆ XANH
16/05/2025 17:12
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Hội An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái ngói âm dương chợ Đơn nguyên Bạch Đằng-Chợ Hội An của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Hội An với 1 gói thầu.
14/05/2025 08:39
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Hội An đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Hội An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Dương Nguyễn
08/04/2025 12:19
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Hội An đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Lò giết mổ gia súc tập trung Hạng mục: Sửa chữa, nâng cấp hệ thống cấp hơi khu nhốt, giết mổ Địa điểm: Phường Thành Hà, thành phố Hội An của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Hội An với 1 gói thầu.
04/04/2025 09:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Hội An đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Hội An đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Hội An có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Hội An có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hận thù và bạo lực không thể chỉ ở trong một phần của thế giới mà không gây ảnh hưởng lên phần còn lại. "
Eleanor Roosevelt