Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý công trình công cộng như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 44,44%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 44,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.599.723.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.111.339.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 40,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý công trình công cộng như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 44,44%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 44,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.599.723.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.111.339.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 40,36%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý công trình công cộng như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TIẾN PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Cải tạo, nâng cấp của chủ đầu tư Ban quản lý công trình công cộng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/08/2021 08:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TIẾN PHÁT đã đăng tải KHLCNT Cải Tạo, Nâng Cấp Tường Rào Nhà Xe Cửa Dương của chủ đầu tư Ban quản lý công trình công cộng với 4 gói thầu.
11/08/2021 22:50
Chủ đầu tư Ban quản lý công trình công cộng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải Tạo, Nâng Cấp Tường Rào Nhà Xe Cửa Dương.
11/08/2021 07:00
Bên mời thầu Ban quản lý công trình công cộng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa tuyến mương thoát nước qua khu vực chợ tạm thuộc bến xe tĩnh ra sông Trới (khắc phục hư hỏng do ảnh hưởng của mưa lũ) của chủ đầu tư Ban quản lý công trình công cộng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng và Dịch vụ thương mại Phương Nam
06/10/2019 14:43
Bên mời thầu Ban quản lý công trình công cộng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, chỉnh trang sơ sở vật chất chợ Trới năm 2019 của chủ đầu tư Ban quản lý công trình công cộng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sinh Phú Thành
25/08/2019 17:14
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Hồng Ngự, tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Đường Tuyến dân cư Long Thuận – Phú Thuận B của chủ đầu tư Ban quản lý công trình công cộng với 1 gói thầu.
01/03/2019 16:14
Chủ đầu tư Ban quản lý công trình công cộng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Tuyến dân cư Long Thuận – Phú Thuận B.
01/03/2019 07:00
Chủ đầu tư Ban quản lý công trình công cộng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm, lắp đặt thùng đựng rác công cộng trên địa bàn thị trấn Trới.
14/12/2018 17:17
Bên mời thầu Ban quản lý công trình công cộng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Dịch vụ công ích đô thị huyện Hoành Bồ năm 2018: Thu gom, vận chuyển chất thải rắn; tưới nước rửa đường; Duy trì hệ thống thoát nước; Duy trì cây xanh; Duy trì chiếu sáng đô thị của chủ đầu tư Ban quản lý công trình công cộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VIỆT - TIỀN PHƯƠNG
21/08/2018 17:01
Bên mời thầu Ban quản lý công trình công cộng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Cắt tỉa cây xanh, chỉnh trang đường phố trên địa bàn thị trấn Trới, huyện Hoành Bồ của chủ đầu tư Ban quản lý công trình công cộng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH hoa cây cảnh Việt Trung
21/08/2018 14:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý công trình công cộng đăng tải TBMT Chỉnh trang hạ tầng, cải tạo hệ thống chiếu sáng đô thị kỷ niệm 90 năm ngày thành lập Đảng cộng sản Việt Nam và chào mừng Đại hội Đảng các cấp nhiệm kỳ 2020-2025, Hạng mục Lắp đặt hệ thống đèn Led trang trí trên địa bàn thị trấn Trới theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/01/2020 10:08
Ban quản lý công trình công cộng đăng tải KHLCNT Chỉnh trang hạ tầng, cải tạo hệ thống chiếu sáng đô thị kỷ niệm 90 năm ngày thành lập Đảng cộng sản Việt Nam và chào mừng Đại hội Đảng các cấp nhiệm kỳ 2020-2025, Hạng mục Lắp đặt hệ thống đèn Led trang trí trên địa bàn thị trấn Trới với 4 gói thầu.
03/01/2020 10:03
Ban quản lý công trình công cộng đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/12/2019 14:24
Ban quản lý công trình công cộng đăng tải KHLCNT Cải tạo và xây dựng hệ thống điện chiếu sáng tuyến đường khu 9, thị trấn Trới, huyện Hoành Bồ với 4 gói thầu.
25/12/2019 09:29
Ban quản lý công trình công cộng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Dịch vụ công ích đô thị huyện Hoành Bồ năm 2020: Thu gom, vận chuyển chất thải rắn; Tưới nước rửa đường; Duy trì hệ thống thoát nước; Duy trì cây xanh; Duy trì hệ thống chiếu sáng đô thị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/11/2019 16:46
Ban quản lý công trình công cộng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dịch vụ công ích đô thị huyện Hoành Bồ năm 2020 với 2 gói thầu.
29/11/2019 12:03
Ban quản lý công trình công cộng đăng tải KHLCNT Gói thầu tư vấn Lập Báo cáo đánh giá tác động môi trường chợ Trới với 1 gói thầu.
06/11/2019 16:05
Ban quản lý công trình công cộng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa tuyến mương thoát nước qua khu vực chợ tạm thuộc bến xe tĩnh ra sông Trới (khắc phục hư hỏng do ảnh hưởng của mưa lũ).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng và Dịch vụ thương mại Phương Nam
06/10/2019 14:43
Ban quản lý công trình công cộng đăng tải KHLCNT Sửa chữa tuyến mương thoát nước qua khu vực chợ tạm thuộc bến xe tĩnh ra sông Trới (khắc phục hư hỏng do ảnh hưởng của mưa lũ) với 1 gói thầu.
28/09/2019 17:07
Ban quản lý công trình công cộng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, chỉnh trang sơ sở vật chất chợ Trới năm 2019.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sinh Phú Thành
25/08/2019 17:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TIẾN PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Cải tạo, nâng cấp của chủ đầu tư Ban quản lý công trình công cộng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/08/2021 08:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TIẾN PHÁT đã đăng tải KHLCNT Cải Tạo, Nâng Cấp Tường Rào Nhà Xe Cửa Dương của chủ đầu tư Ban quản lý công trình công cộng với 4 gói thầu.
11/08/2021 22:50
Chủ đầu tư Ban quản lý công trình công cộng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải Tạo, Nâng Cấp Tường Rào Nhà Xe Cửa Dương.
11/08/2021 07:00
Bên mời thầu Ban quản lý công trình công cộng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa tuyến mương thoát nước qua khu vực chợ tạm thuộc bến xe tĩnh ra sông Trới (khắc phục hư hỏng do ảnh hưởng của mưa lũ) của chủ đầu tư Ban quản lý công trình công cộng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng và Dịch vụ thương mại Phương Nam
06/10/2019 14:43
Bên mời thầu Ban quản lý công trình công cộng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, chỉnh trang sơ sở vật chất chợ Trới năm 2019 của chủ đầu tư Ban quản lý công trình công cộng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sinh Phú Thành
25/08/2019 17:14
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Hồng Ngự, tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Đường Tuyến dân cư Long Thuận – Phú Thuận B của chủ đầu tư Ban quản lý công trình công cộng với 1 gói thầu.
01/03/2019 16:14
Chủ đầu tư Ban quản lý công trình công cộng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Tuyến dân cư Long Thuận – Phú Thuận B.
01/03/2019 07:00
Chủ đầu tư Ban quản lý công trình công cộng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm, lắp đặt thùng đựng rác công cộng trên địa bàn thị trấn Trới.
14/12/2018 17:17
Bên mời thầu Ban quản lý công trình công cộng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Dịch vụ công ích đô thị huyện Hoành Bồ năm 2018: Thu gom, vận chuyển chất thải rắn; tưới nước rửa đường; Duy trì hệ thống thoát nước; Duy trì cây xanh; Duy trì chiếu sáng đô thị của chủ đầu tư Ban quản lý công trình công cộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VIỆT - TIỀN PHƯƠNG
21/08/2018 17:01
Bên mời thầu Ban quản lý công trình công cộng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Cắt tỉa cây xanh, chỉnh trang đường phố trên địa bàn thị trấn Trới, huyện Hoành Bồ của chủ đầu tư Ban quản lý công trình công cộng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH hoa cây cảnh Việt Trung
21/08/2018 14:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý công trình công cộng đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý công trình công cộng đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý công trình công cộng đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý công trình công cộng có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý công trình công cộng có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ẩn sâu bên trong mỗi con người là nỗi lo lắng trước khả năng có thể sẽ phải cô độc trên thế gian, bị Chúa trời lãng quên, bị bỏ qua giữa hàng triệu hàng triệu thành viên của gia đình khổng lồ này. Người ta xua đi nỗi lo lắng này bằng cách nhìn vào người thân và bè bạn, nhưng nỗi lo lắng này vẫn ở đó, và chẳng ai dám nghĩ mình sẽ thế nào nếu tất cả những mối liên hệ ấy bị lấy đi khỏi mình. "
Soren Kierkegaard