Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 44 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 105 gói thầu, trong đó có 32 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 63 gói (với 73 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 58 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,59%, Xây lắp 52,05%, Tư vấn 32,88%, Phi tư vấn 5,48%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.431.635.885.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.353.337.863.797 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,59%, Xây lắp 52,05%, Tư vấn 32,88%, Phi tư vấn 5,48%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.431.635.885.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.353.337.863.797 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,47%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 44 KHLCNT trong đó có 44 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 62 TBMT trong đó tự mời thầu 62 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi, dự án Tăng cường khả năng thoát lũ hạ du Hồ Kẻ Gỗ, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 với 1 gói thầu.
26/05/2022 09:12
Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải KHLCNT Dự án: Hồ Thủy Cam,tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 với 1 gói thầu.
12/04/2022 14:48
Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải KHLCNT Dự án: Hồ Thủy Cam,tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 với 1 gói thầu.
12/04/2022 14:40
Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải KHLCNT Dự án: Cụm công trình Khe Mước - Bến Than, tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 với 1 gói thầu.
12/04/2022 14:30
Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải KHLCNT Dự án: Cụm công trình Khe Mước - Bến Than, tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 với 1 gói thầu.
12/04/2022 14:18
Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Báo cáo đánh giá tác động môi trường của chủ đầu tư Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nước, Tưới tiêu và Môi trường
02/04/2022 09:02
Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Tư vấn lập phương án bồi thường, hỗ trợ và tái định cư của chủ đầu tư Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch và Phát triển nông thôn I
28/03/2022 17:32
Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Báo cáo đánh giá tác động môi trường của chủ đầu tư Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Kỹ thuật Tài nguyên và Môi trường
21/03/2022 17:32
Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi, Dự án: Tăng cường khả năng thoát lũ hạ du hồ Kẻ Gỗ, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4.
- Nhà thầu trúng thầu: Phòng Thí nghiệm trọng điểm Quốc gia về động lực học sông biển
11/03/2022 15:25
Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn lập Báo cáo đánh giá tác động môi trường của chủ đầu tư Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/02/2022 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi, dự án Tăng cường khả năng thoát lũ hạ du Hồ Kẻ Gỗ, tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
26/05/2022 09:12
Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đăng tải KHLCNT Dự án: Hồ Thủy Cam,tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
12/04/2022 14:48
Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đăng tải KHLCNT Dự án: Hồ Thủy Cam,tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
12/04/2022 14:40
Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đăng tải KHLCNT Dự án: Cụm công trình Khe Mước - Bến Than, tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
12/04/2022 14:30
Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đăng tải KHLCNT Dự án: Cụm công trình Khe Mước - Bến Than, tỉnh Quảng Trị với 1 gói thầu.
12/04/2022 14:18
Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Báo cáo đánh giá tác động môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nước, Tưới tiêu và Môi trường
02/04/2022 09:02
Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Tư vấn lập phương án bồi thường, hỗ trợ và tái định cư.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch và Phát triển nông thôn I
28/03/2022 17:32
Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Báo cáo đánh giá tác động môi trường với 1 nhà thầu tham gia.
28/03/2022 14:13
Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Báo cáo đánh giá tác động môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Kỹ thuật Tài nguyên và Môi trường
21/03/2022 17:32
Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Báo cáo đánh giá tác động môi trường với 1 nhà thầu tham gia.
17/03/2022 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi, dự án Tăng cường khả năng thoát lũ hạ du Hồ Kẻ Gỗ, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 với 1 gói thầu.
26/05/2022 09:12
Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải KHLCNT Dự án: Hồ Thủy Cam,tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 với 1 gói thầu.
12/04/2022 14:48
Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải KHLCNT Dự án: Hồ Thủy Cam,tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 với 1 gói thầu.
12/04/2022 14:40
Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải KHLCNT Dự án: Cụm công trình Khe Mước - Bến Than, tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 với 1 gói thầu.
12/04/2022 14:30
Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải KHLCNT Dự án: Cụm công trình Khe Mước - Bến Than, tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 với 1 gói thầu.
12/04/2022 14:18
Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Báo cáo đánh giá tác động môi trường của chủ đầu tư Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nước, Tưới tiêu và Môi trường
02/04/2022 09:02
Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Tư vấn lập phương án bồi thường, hỗ trợ và tái định cư của chủ đầu tư Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch và Phát triển nông thôn I
28/03/2022 17:32
Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Báo cáo đánh giá tác động môi trường của chủ đầu tư Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Kỹ thuật Tài nguyên và Môi trường
21/03/2022 17:32
Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi, Dự án: Tăng cường khả năng thoát lũ hạ du hồ Kẻ Gỗ, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4.
- Nhà thầu trúng thầu: Phòng Thí nghiệm trọng điểm Quốc gia về động lực học sông biển
11/03/2022 15:25
Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn lập Báo cáo đánh giá tác động môi trường của chủ đầu tư Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/02/2022 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải 44 KHLCNT, trong đó có 105 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải 73 TBMT trong 63 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 62 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 đã đăng tải 54 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Đầu tư và Xây dựng Thủy lợi 4 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trong màu đen của cà phê tinh ý sẽ thấy được nét sóng sánh của màu nâu đỏ, sau vị đắng ngắm lòng là dư vị ngòn ngọt lạ kì của vị hương. Nhìn đời qua lăng kính phân kì sẽ thấy ngỡ ngàng sự hòa quyện của một tập hợp bao nhiêu là màu sắc, thoang thoảng trong kí ức bao trùm cả không gian những mùi vị của yêu thương. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"