Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 91 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 138 gói thầu, trong đó có 70 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 75 gói (với 97 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 66 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 82 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 77 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,02 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,15%, Xây lắp 34,02%, Tư vấn 2,06%, Phi tư vấn 58,76%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.589.741.705 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.602.841.805 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,02 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,15%, Xây lắp 34,02%, Tư vấn 2,06%, Phi tư vấn 58,76%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.589.741.705 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.602.841.805 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,99%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 85 KHLCNT trong đó có 84 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 82 TBMT trong đó tự mời thầu 81 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu vệ sinh cụm tượng đài quanh hồ Hoàn Kiếm và tượng đài Trần Phú của chủ đầu tư Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 289
29/09/2022 11:21
Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu vệ sinh cụm tượng đài quanh hồ Hoàn Kiếm và tượng đài Trần Phú của chủ đầu tư Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/09/2022 10:39
Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện vệ sinh cụm tượng đài quanh hồ Hoàn Kiếm và tượng đài Trần Phú của chủ đầu tư Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội với 1 gói thầu.
26/08/2022 21:56
Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: In dập, sao chép và phiên âm dịch nghĩa tài liệu Hán Nôm tại các di tích quận Hà Đông của chủ đầu tư Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Hán Nôm
30/06/2022 21:06
Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: In dập, sao chép và phiên âm dịch nghĩa tài liệu Hán Nôm tại các di tích quận Hà Đông của chủ đầu tư Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/06/2022 09:39
Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo quản định kỳ di tích đền Ngọc Sơn của chủ đầu tư Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 289
15/06/2022 22:08
Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện In dập, sao chép, phiên âm dịch nghĩa tài liệu Hán Nôm tại các di tích trên địa bàn quận Hà Đông, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội với 3 gói thầu.
13/06/2022 17:11
Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Bảo quản định kỳ di tích đền Ngọc Sơn của chủ đầu tư Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/06/2022 16:51
Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Bảo quản định kỳ di tích đền Ngọc Sơn của chủ đầu tư Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/06/2022 16:23
Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại các di tích thuộc Ban quản lý di tích danh thắng của chủ đầu tư Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp an ninh Miền Bắc
06/05/2022 11:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu vệ sinh cụm tượng đài quanh hồ Hoàn Kiếm và tượng đài Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 289
29/09/2022 11:21
Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu vệ sinh cụm tượng đài quanh hồ Hoàn Kiếm và tượng đài Trần Phú với 1 nhà thầu tham gia.
15/09/2022 11:03
Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu vệ sinh cụm tượng đài quanh hồ Hoàn Kiếm và tượng đài Trần Phú theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/09/2022 10:39
Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện vệ sinh cụm tượng đài quanh hồ Hoàn Kiếm và tượng đài Trần Phú với 1 gói thầu.
26/08/2022 21:56
Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: In dập, sao chép và phiên âm dịch nghĩa tài liệu Hán Nôm tại các di tích quận Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Hán Nôm
30/06/2022 21:06
Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: In dập, sao chép và phiên âm dịch nghĩa tài liệu Hán Nôm tại các di tích quận Hà Đông với 1 nhà thầu tham gia.
23/06/2022 09:48
Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 01: In dập, sao chép và phiên âm dịch nghĩa tài liệu Hán Nôm tại các di tích quận Hà Đông theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/06/2022 09:39
Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo quản định kỳ di tích đền Ngọc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 289
15/06/2022 22:08
Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện In dập, sao chép, phiên âm dịch nghĩa tài liệu Hán Nôm tại các di tích trên địa bàn quận Hà Đông, thành phố Hà Nội với 3 gói thầu.
13/06/2022 17:11
Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Bảo quản định kỳ di tích đền Ngọc Sơn với 1 nhà thầu tham gia.
08/06/2022 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu vệ sinh cụm tượng đài quanh hồ Hoàn Kiếm và tượng đài Trần Phú của chủ đầu tư Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 289
29/09/2022 11:21
Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu vệ sinh cụm tượng đài quanh hồ Hoàn Kiếm và tượng đài Trần Phú của chủ đầu tư Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/09/2022 10:39
Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện vệ sinh cụm tượng đài quanh hồ Hoàn Kiếm và tượng đài Trần Phú của chủ đầu tư Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội với 1 gói thầu.
26/08/2022 21:56
Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: In dập, sao chép và phiên âm dịch nghĩa tài liệu Hán Nôm tại các di tích quận Hà Đông của chủ đầu tư Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Hán Nôm
30/06/2022 21:06
Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: In dập, sao chép và phiên âm dịch nghĩa tài liệu Hán Nôm tại các di tích quận Hà Đông của chủ đầu tư Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/06/2022 09:39
Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo quản định kỳ di tích đền Ngọc Sơn của chủ đầu tư Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 289
15/06/2022 22:08
Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện In dập, sao chép, phiên âm dịch nghĩa tài liệu Hán Nôm tại các di tích trên địa bàn quận Hà Đông, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội với 3 gói thầu.
13/06/2022 17:11
Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Bảo quản định kỳ di tích đền Ngọc Sơn của chủ đầu tư Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/06/2022 16:51
Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Bảo quản định kỳ di tích đền Ngọc Sơn của chủ đầu tư Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/06/2022 16:23
Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại các di tích thuộc Ban quản lý di tích danh thắng của chủ đầu tư Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp an ninh Miền Bắc
06/05/2022 11:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đã đăng tải 91 KHLCNT, trong đó có 138 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đã đăng tải 97 TBMT trong 75 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 81 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội đã đăng tải 66 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 66 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý di tích danh thắng Hà Nội có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cuộc đời con người lúc nào cũng phải giống như dòng sông đang chảy trước mặt tôi đây. Vẫn một lòng sông ấy thôi, nhưng nước thì luôn luôn đổi mới. "
H. Thô - rô
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".