Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.469.604.121 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.416.867.094 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.469.604.121 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.416.867.094 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,14%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 14 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI LINH
28/08/2026 17:04
BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp toàn bộ công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ - THƯƠNG MẠI - XÂY DỰNG SỐ 8
28/08/2026 17:00
BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN LẬP THỊNH
24/07/2026 15:51
BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế + dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH
24/07/2026 15:49
BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát địa hình, lập BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thiết kế xây dựng SHD
24/07/2026 15:46
Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quyet dinh Vv phe duyet chu truong va du kien chi phi thuc hien DA Thay the nang cap HTĐ chieu sang KV tuyen duong Vo Liem Son Ton That Tung Hoa Bằng p Phu Thuy.
24/07/2026 15:15
BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập dự toán điều chỉnh, bổ sung; hạng mục: vệ sinh công cộng, cây xanh- công viên, chiếu
sáng đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thiết kế xây dựng SHD
08/07/2026 09:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - TƯ VẤN TÀI CHÍNH D.N.P
29/05/2025 16:47
BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI LINH
29/05/2025 16:45
BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN LẬP THỊNH
29/05/2025 16:42
BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp và thiết bị toàn bộ công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ - THƯƠNG MẠI - XÂY DỰNG SỐ 8
29/05/2025 16:35
BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT công bố kết quả gói thầu Điểm tập kết rác và san ủi đường vào Bãi rác Bình Tú trong thời gian Nhà máy xử lý rác thành phố của Công ty TNHH Nhật Hoàng tạm ngừng hoạt động..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔ THỊ BÌNH THUẬN
20/05/2025 08:54
BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI LINH
08/05/2025 16:51
BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - TƯ VẤN TÀI CHÍNH D.N.P
08/05/2025 16:41
BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN LẬP THỊNH
08/05/2025 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI LINH
28/08/2026 17:04
BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp toàn bộ công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ - THƯƠNG MẠI - XÂY DỰNG SỐ 8
28/08/2026 17:00
BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN LẬP THỊNH
24/07/2026 15:51
BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế + dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH
24/07/2026 15:49
BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát địa hình, lập BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thiết kế xây dựng SHD
24/07/2026 15:46
Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quyet dinh Vv phe duyet chu truong va du kien chi phi thuc hien DA Thay the nang cap HTĐ chieu sang KV tuyen duong Vo Liem Son Ton That Tung Hoa Bằng p Phu Thuy.
24/07/2026 15:15
BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập dự toán điều chỉnh, bổ sung; hạng mục: vệ sinh công cộng, cây xanh- công viên, chiếu
sáng đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thiết kế xây dựng SHD
08/07/2026 09:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG THÀNH PHỐ PHAN THIẾT có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tính hài hước thực sự đến từ cái đầu không nhiều hơn đến từ con tim. Đó không phải là sự khinh miệt, tinh túy của nó là tình yêu thương. Nó không nhắm tới tiếng cười to mà nhắm tới những nụ cười yên lặng, thứ sâu sắc hơn nhiều. "
Thomas Carlyle