Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 1 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 72.948.749.765 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.714.106.495 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 51,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 72.948.749.765 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.714.106.495 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 51,04%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Khảo sát, lập phương án rà phá bom mìn, vật nổ của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1.
02/03/2017 17:50
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 9: Tư vấn kiểm định chất lượng công trình của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1.
02/03/2017 17:16
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu CSM-4: Dịch vụ Tư vấn tăng cường năng lực cho Thanh tra Bộ GTVT của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1.
17/08/2016 10:38
Bên mời thầu Ban Quản lý các dự án huyện Buôn Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra TKKT, dự toán và thẩm tra ATGT bước TKKT của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn và khảo sát thiết kế xây dựng
08/07/2016 16:31
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm tra TKKT, dự toán và thẩm tra ATGT bước TKKT của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1.
08/07/2016 16:28
Bên mời thầu Ban Quản lý các dự án huyện Buôn Đôn đã đăng tải TBMT Tư vấn thẩm tra TKKT, dự toán và thẩm tra ATGT bước TKKT của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/04/2016 09:50
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu CSM-1: Dịch vụ tư vấn Xây dựng năng lực và hỗ trợ chính sách cho việc Quy hoạch và Quản lý mạng lưới đường cao tốc của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1.
26/01/2016 14:59
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 đã đăng tải KHLCNT Dự án nâng câp mạng lưới giao thông tiểu vùng Mê Kông mở rộng (GMS) phía Bắc lần 2 - Nâng cấp QL217, tỉnh Thanh Hóa giai đoạn 1 của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 với 1 gói thầu.
15/01/2016 14:21
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công - dự toán đoạn Km32+00 -:- Km46+316 của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1.
01/01/2016 20:30
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây dựng cầu Hưng Hà và đường dẫn hai đầu cầu của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1.
30/12/2015 11:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Tư vấn độc lập giám sát giải phóng mặt bằng và tái định cư theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
03/04/2017 16:10
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Xây dựng cầu Thịnh Long theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chọn nhà thầu trong nước & quốc tế ).
24/03/2017 15:26
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Khảo sát, lập phương án rà phá bom mìn, vật nổ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Hợp tác kinh tế (Quân khu 4)
02/03/2017 17:50
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu 9: Tư vấn kiểm định chất lượng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật đường bộ 3
02/03/2017 17:16
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 công bố kết quả gói thầu CSM-4: Dịch vụ Tư vấn tăng cường năng lực cho Thanh tra Bộ GTVT.
17/08/2016 10:38
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm tra TKKT, dự toán và thẩm tra ATGT bước TKKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn và khảo sát thiết kế xây dựng
08/07/2016 16:28
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 công bố kết quả gói thầu CSM-1: Dịch vụ tư vấn Xây dựng năng lực và hỗ trợ chính sách cho việc Quy hoạch và Quản lý mạng lưới đường cao tốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Tư vấn GETINSA INGENIERIA S.L (Tây Ban Nha) liên kết với tư vấn phụ Công ty cổ phần Tư vấn thiết kế Giao thông vận tải phía Nam (TEDI-South) (Việt Nam)
26/01/2016 14:59
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây dựng cầu Hưng Hà và đường dẫn hai đầu cầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hyundai Development Company
30/12/2015 11:13
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu MOT-CS-8: Xây dựng danh mục dự án PPP cho Bộ GTVT.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Castalia Strategic Advisors (Mỹ) và Asia Infrastructure Investment & Advisory Ltd (Việt Nam)
16/11/2015 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Khảo sát, lập phương án rà phá bom mìn, vật nổ của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1.
02/03/2017 17:50
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 9: Tư vấn kiểm định chất lượng công trình của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1.
02/03/2017 17:16
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu CSM-4: Dịch vụ Tư vấn tăng cường năng lực cho Thanh tra Bộ GTVT của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1.
17/08/2016 10:38
Bên mời thầu Ban Quản lý các dự án huyện Buôn Đôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra TKKT, dự toán và thẩm tra ATGT bước TKKT của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn và khảo sát thiết kế xây dựng
08/07/2016 16:31
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm tra TKKT, dự toán và thẩm tra ATGT bước TKKT của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1.
08/07/2016 16:28
Bên mời thầu Ban Quản lý các dự án huyện Buôn Đôn đã đăng tải TBMT Tư vấn thẩm tra TKKT, dự toán và thẩm tra ATGT bước TKKT của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/04/2016 09:50
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu CSM-1: Dịch vụ tư vấn Xây dựng năng lực và hỗ trợ chính sách cho việc Quy hoạch và Quản lý mạng lưới đường cao tốc của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1.
26/01/2016 14:59
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 đã đăng tải KHLCNT Dự án nâng câp mạng lưới giao thông tiểu vùng Mê Kông mở rộng (GMS) phía Bắc lần 2 - Nâng cấp QL217, tỉnh Thanh Hóa giai đoạn 1 của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 với 1 gói thầu.
15/01/2016 14:21
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công - dự toán đoạn Km32+00 -:- Km46+316 của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1.
01/01/2016 20:30
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây dựng cầu Hưng Hà và đường dẫn hai đầu cầu của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1.
30/12/2015 11:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 đã đăng tải 1 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN 1 đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trên thế giới này, không biết có bao nhiêu thứ không phải cứ nỗ lực là có thể đạt được, đôi khi càng nỗ lực lại càng chỉ có thể mở lớn mắt nhìn nó theo gió bay đi. "
Bùi Lễ
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.