Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,83%, Xây lắp 34,78%, Tư vấn 17,39%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 146.147.027.867 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 136.081.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,83%, Xây lắp 34,78%, Tư vấn 17,39%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 146.147.027.867 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 136.081.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,89%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án công trình DK1 như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm các trang thiết bị, phần mềm của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án công trình DK1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG VÀ ỨNG DỤNG TIN HỌC
25/07/2023 09:07
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 đã đăng tải TBMT Gói thầu MS-01: Mua sắm các trang thiết bị, phần mềm của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án công trình DK1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
04/07/2023 17:19
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt KHLCNT dự án Điều tra cơ bản thuộc Chương trình trọng điểm điều tra cơ bản của Binh chủng Công binh của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án công trình DK1 với 1 gói thầu.
05/06/2023 14:49
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án công trình DK1 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Điều tra cơ bản thuộc Chương trình trọng điểm điều tra cơ bản của Binh chủng Công binh.
05/06/2023 14:14
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TB-11: Cung cấp, lắp đặt, hướng dẫn sử dụng trang thiết bị thuộc bộ phận rèn, dập, đúc, nhiệt luyện nhà xưởng X6 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án công trình DK1.
25/11/2019 10:37
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TB-10: Cung cấp, lắp đặt, hướng dẫn sử dụng trang thiết bị bộ phận gia công cơ khí nhà xưởng X5 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án công trình DK1.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY KINH TẾ KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP QUỐC PHÒNG
25/11/2019 10:30
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-09: Xây dựng, lắp đặt trạm biến áp 2.000KVA và đường dây trung thế; thiết bị hạ tầng; cấp điện hạ thế mạng ngoài, điện động lực nhà xưởng X5, X6 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án công trình DK1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghiệp điện Tân Kỳ
15/10/2019 16:03
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 26: Cung cấp, lắp đặt và hướng dẫn sử dụng hệ thống Camera; hệ thống loa truyền thanh của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án công trình DK1.
27/05/2019 14:23
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 24: Xây dựng bổ sung các hạng mục hạ tầng kỹ thuật, gồm: Sân bê tông trước các nhà; đường vào nhà mô hình; gia cố mái ta luy của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án công trình DK1.
27/05/2019 14:20
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-08: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị thuộc các gói thầu các gói thầu XL-05 và MS-06 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án công trình DK1.
24/09/2018 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án công trình DK1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm các trang thiết bị, phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG VÀ ỨNG DỤNG TIN HỌC
25/07/2023 09:07
Ban Quản lý dự án công trình DK1 công bố KQMT gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm các trang thiết bị, phần mềm với 1 nhà thầu tham gia.
07/07/2023 14:11
Ban Quản lý dự án công trình DK1 đăng tải TBMT Gói thầu MS-01: Mua sắm các trang thiết bị, phần mềm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
04/07/2023 17:19
Ban Quản lý dự án công trình DK1 đăng tải KHLCNT Phê duyệt KHLCNT dự án Điều tra cơ bản thuộc Chương trình trọng điểm điều tra cơ bản của Binh chủng Công binh với 1 gói thầu.
05/06/2023 14:49
Ban Quản lý dự án công trình DK1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TB-11: Cung cấp, lắp đặt, hướng dẫn sử dụng trang thiết bị thuộc bộ phận rèn, dập, đúc, nhiệt luyện nhà xưởng X6.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Máy M.D
25/11/2019 10:37
Ban Quản lý dự án công trình DK1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TB-10: Cung cấp, lắp đặt, hướng dẫn sử dụng trang thiết bị bộ phận gia công cơ khí nhà xưởng X5.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY KINH TẾ KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP QUỐC PHÒNG
25/11/2019 10:30
Ban Quản lý dự án công trình DK1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-09: Xây dựng, lắp đặt trạm biến áp 2.000KVA và đường dây trung thế; thiết bị hạ tầng; cấp điện hạ thế mạng ngoài, điện động lực nhà xưởng X5, X6.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghiệp điện Tân Kỳ
15/10/2019 16:03
Ban Quản lý dự án công trình DK1 đăng tải TBMT Gói thầu TB-10: Cung cấp, lắp đặt, hướng dẫn sử dụng trang thiết bị bộ phận gia công cơ khí nhà xưởng X5 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/08/2019 08:18
Ban Quản lý dự án công trình DK1 đăng tải TBMT Gói thầu TB-10: Cung cấp, lắp đặt, hướng dẫn sử dụng trang thiết bị bộ phận gia công cơ khí nhà xưởng X5 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/08/2019 15:49
Ban Quản lý dự án công trình DK1 đăng tải TBMT Gói thầu XL-09: Xây dựng, lắp đặt trạm biến áp 2.000KVA và đường dây trung thế; thiết bị hạ tầng; cấp điện hạ thế mạng ngoài, điện động lực nhà xưởng X5, X6 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/08/2019 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm các trang thiết bị, phần mềm của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án công trình DK1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG VÀ ỨNG DỤNG TIN HỌC
25/07/2023 09:07
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 đã đăng tải TBMT Gói thầu MS-01: Mua sắm các trang thiết bị, phần mềm của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án công trình DK1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
04/07/2023 17:19
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt KHLCNT dự án Điều tra cơ bản thuộc Chương trình trọng điểm điều tra cơ bản của Binh chủng Công binh của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án công trình DK1 với 1 gói thầu.
05/06/2023 14:49
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án công trình DK1 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Điều tra cơ bản thuộc Chương trình trọng điểm điều tra cơ bản của Binh chủng Công binh.
05/06/2023 14:14
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TB-11: Cung cấp, lắp đặt, hướng dẫn sử dụng trang thiết bị thuộc bộ phận rèn, dập, đúc, nhiệt luyện nhà xưởng X6 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án công trình DK1.
25/11/2019 10:37
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TB-10: Cung cấp, lắp đặt, hướng dẫn sử dụng trang thiết bị bộ phận gia công cơ khí nhà xưởng X5 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án công trình DK1.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY KINH TẾ KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP QUỐC PHÒNG
25/11/2019 10:30
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-09: Xây dựng, lắp đặt trạm biến áp 2.000KVA và đường dây trung thế; thiết bị hạ tầng; cấp điện hạ thế mạng ngoài, điện động lực nhà xưởng X5, X6 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án công trình DK1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghiệp điện Tân Kỳ
15/10/2019 16:03
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 26: Cung cấp, lắp đặt và hướng dẫn sử dụng hệ thống Camera; hệ thống loa truyền thanh của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án công trình DK1.
27/05/2019 14:23
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 24: Xây dựng bổ sung các hạng mục hạ tầng kỹ thuật, gồm: Sân bê tông trước các nhà; đường vào nhà mô hình; gia cố mái ta luy của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án công trình DK1.
27/05/2019 14:20
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-08: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị thuộc các gói thầu các gói thầu XL-05 và MS-06 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án công trình DK1.
24/09/2018 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 35 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 đã đăng tải 23 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án công trình DK1 có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điều duy nhất mà khoa học không thể phát hiện là chúng ta có Trái tim vô thức cũng như có vô thức tinh thần. Có những khoảng khắc trong đời khi lý trí và trái tim cùng nói về một hướng, nhưng chúng ta vẫn đi theo hướng khác bởi trong trái tim của trái tim, chúng ta biết mình muốn gì. Chỉ là… là chúng ta chưa ý thức được điều đó, và trái tim vô thức biết rõ. "
Himanshu Chhabra