Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 136 nhà thầu.
- Đã công bố 57 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 13 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 56 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 124 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 30 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 108 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 82 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,33%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 43,33%, Phi tư vấn 13,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.272.111.898.558 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.231.548.384.144 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 như sau:
- Có quan hệ với 136 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,33%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 43,33%, Phi tư vấn 13,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.272.111.898.558 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.231.548.384.144 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 như sau:
- Là chủ đầu tư của 57 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 131 KHLCNT trong đó có 45 KHLCNT tự đăng tải, có 86 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 68 TBMT trong đó tự mời thầu 28 TBMT, có 40 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung Tiểu dự án 2: Di dời các công trình hạ tầng kỹ thuật phục vụ công tác giải phóng mặt bằng thuộc Dự án xây dựng đường bộ cao tốc Bảo Lộc – Liên Khương theo phương thức đối tác công tư (giai đoạn 1) với 2 gói thầu.
27/08/2026 14:32
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Số 14 - Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi điều chỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG 5
26/08/2026 10:22
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 đăng tải TBMT Số 03 - Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi đầu tư xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 08:49
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng đường giao thông B’Nơ - Bê Đê đi xã Lát, huyện Lạc Dương (Mã hiệu T-05); Xây dựng đường vào vùng sản xuất nông nghiệp tập trung Langbiang, huyện Lạc Dương (Mã hiệu T-06); Nâng cấp, sửa chữa cụm Đầu mối và đoạn kênh chính Hệ thống Thủy lợi Cam Ly Thượng (Mã hiệu I-06); Xây dựng hồ thủy lợi Rơ Hoa, xã Đạ Nhim, huyện Lạc Dương (mã hiệu I-08) và Nạo vét hồ Đa Quý, thành phố Đà Lạt (mã hiệu I-05) với 6 gói thầu.
25/08/2026 17:11
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Số 06 - Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi di dời đường dây 110kV, 220kV và 500kV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ NĂNG LƯỢNG SÀI GÒN
22/08/2026 16:53
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT Phê duyệt đề cương nhiệm vụ - dự toán khảo sát di dời đường dây 110kV, 220kV và 500kV và một phần kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tiểu dự án 2: Di dời các công trình hạ tầng kỹ thuật phục vụ công tác giải phóng mặt bằng Dự án Xây dựng đường bộ cao tốc Bảo Lộc – Liên Khương theo phương thức đối tác công tư (giai đoạn 1) với 2 gói thầu.
22/08/2026 16:44
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT Phê duyệt đề cương nhiệm vụ - dự toán khảo sát di dời đường dây 110kV, 220kV và 500kV và một phần kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tiểu dự án 2: Di dời các công trình hạ tầng kỹ thuật phục vụ công tác giải phóng mặt bằng Dự án Xây dựng đường bộ cao tốc Bảo Lộc – Liên Khương theo phương thức đối tác công tư (giai đoạn 1) với 2 gói thầu.
22/08/2026 16:42
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Số 08 - Lập nhiệm vụ quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AN MINH
22/08/2026 08:39
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Số 09 - Tư vấn khảo sát, lập thiết kế bản vẽ thi công - tổng dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG 5
20/08/2026 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 công bố KQMT gói thầu Số 06 - Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi di dời đường dây 110kV, 220kV và 550kV với 1 nhà thầu tham gia.
11/08/2026 10:30
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 công bố KQMT gói thầu Số 03 - Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công - dự toán di dời hạ tầng kỹ thuật với 1 nhà thầu tham gia.
01/07/2026 10:30
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Số 01 - Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu lựa chọn nhà đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG LONG
30/06/2025 09:17
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT Phê duyệt một phần kế hoạch lựa chọn nhà thầu (gói thầu tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu lựa chọn nhà đầu tư) Dự án xây dựng đường bộ cao tốc Tân Phú (tỉnh Đồng Nai) - Bảo Lộc (tỉnh Lâm Đồng) theo phương thức đối tác công tư với 1 gói thầu.
17/06/2025 10:43
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT Phê duyệt một phần kế hoạch lựa chọn nhà thầu (gói thầu tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu lựa chọn nhà đầu tư) Dự án xây dựng đường bộ cao tốc Tân Phú (tỉnh Đồng Nai) - Bảo Lộc (tỉnh Lâm Đồng) theo phương thức đối tác công tư với 1 gói thầu.
13/06/2025 16:39
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự án đầu tư xây dựng thay thế 05 cầu yếu (phần hệ thống chiếu sáng) với 2 gói thầu.
04/06/2025 16:56
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Số 25 - Tư vấn giám sát thi công di dời hệ thống nước cầu P'Ré.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG LÂM ĐÀ LẠT
13/05/2025 15:50
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Số 01 - Lập báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AN MINH
13/05/2025 15:43
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 -Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu lựa chọn nhà đầu tư dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG LONG
14/04/2025 09:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung Tiểu dự án 2: Di dời các công trình hạ tầng kỹ thuật phục vụ công tác giải phóng mặt bằng thuộc Dự án xây dựng đường bộ cao tốc Bảo Lộc – Liên Khương theo phương thức đối tác công tư (giai đoạn 1) với 2 gói thầu.
27/08/2026 14:32
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Số 14 - Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi điều chỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG 5
26/08/2026 10:22
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 đăng tải TBMT Số 03 - Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi đầu tư xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 08:49
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng đường giao thông B’Nơ - Bê Đê đi xã Lát, huyện Lạc Dương (Mã hiệu T-05); Xây dựng đường vào vùng sản xuất nông nghiệp tập trung Langbiang, huyện Lạc Dương (Mã hiệu T-06); Nâng cấp, sửa chữa cụm Đầu mối và đoạn kênh chính Hệ thống Thủy lợi Cam Ly Thượng (Mã hiệu I-06); Xây dựng hồ thủy lợi Rơ Hoa, xã Đạ Nhim, huyện Lạc Dương (mã hiệu I-08) và Nạo vét hồ Đa Quý, thành phố Đà Lạt (mã hiệu I-05) với 6 gói thầu.
25/08/2026 17:11
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Số 06 - Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi di dời đường dây 110kV, 220kV và 500kV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ NĂNG LƯỢNG SÀI GÒN
22/08/2026 16:53
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT Phê duyệt đề cương nhiệm vụ - dự toán khảo sát di dời đường dây 110kV, 220kV và 500kV và một phần kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tiểu dự án 2: Di dời các công trình hạ tầng kỹ thuật phục vụ công tác giải phóng mặt bằng Dự án Xây dựng đường bộ cao tốc Bảo Lộc – Liên Khương theo phương thức đối tác công tư (giai đoạn 1) với 2 gói thầu.
22/08/2026 16:44
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT Phê duyệt đề cương nhiệm vụ - dự toán khảo sát di dời đường dây 110kV, 220kV và 500kV và một phần kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tiểu dự án 2: Di dời các công trình hạ tầng kỹ thuật phục vụ công tác giải phóng mặt bằng Dự án Xây dựng đường bộ cao tốc Bảo Lộc – Liên Khương theo phương thức đối tác công tư (giai đoạn 1) với 2 gói thầu.
22/08/2026 16:42
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Số 08 - Lập nhiệm vụ quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AN MINH
22/08/2026 08:39
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Số 09 - Tư vấn khảo sát, lập thiết kế bản vẽ thi công - tổng dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG 5
20/08/2026 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 đã đăng tải 56 KHLCNT, trong đó có 124 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 đã đăng tải 30 TBMT trong 26 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 28 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 đã đăng tải 108 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 108 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 82 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 có quan hệ với 136 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 có quan hệ với 28 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi bạn bè không còn thẳng thắn và hữu ích với nhau nữa thì cả thế giới như mất đi một phần ánh hào quang của nó. "
Anatole Broyard
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".