Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Dự án FIRST như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 3 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.157.750.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.512.788.977 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Dự án FIRST như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.157.750.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.512.788.977 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án FIRST như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án FIRST đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn đánh giá hiệu quả, tác động của Dự án và đề xuất một số kiến nghị chính sách về thúc đẩy đổi mới sáng tạo ở Việt Nam của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án FIRST.
22/07/2019 00:00
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án FIRST đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng hoàn thiện và triển khai Kế hoạch truyền thông của Dự án FIRST của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án FIRST.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tổ chức phát triển thương hiệu Việt Nam
07/06/2019 00:00
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án FIRST đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cập nhật bổ sung - lần 11 của Dự án FIRST của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án FIRST với 2 gói thầu.
06/04/2019 11:33
Chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án FIRST đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đẩy mạnh đổi mới sáng tạo thông qua Nghiên cứu, Khoa học và Công nghệ.
06/04/2019 07:00
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập (Giai đoạn 2017-2019) của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án FIRST.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Công ty TNHH Deloitte Việt Nam – Công ty TNHH Kiểm toán TVASC Việt Nam
29/10/2018 14:52
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL đã đăng tải TBMT Kiểm toán độc lập (Giai đoạn 2017-2019) của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án FIRST với hình thức Tuyển chọn trên cơ sở Chất lượng và Chi phí (QCBS).
29/10/2018 02:00
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án FIRST đã đăng tải kết quả gói thầu Cập nhật hoàn thiện hệ thống nộp và đánh giá online và sửa đổi cập nhật, nâng cấp trang web của Dự án FIRST của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án FIRST.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đâu tư Phát triển Công nghệ Trí Nam, Địa chỉ: Phòng 306-CT6, Khu đô thị mới Định Công, phường Định Công, Hoàng Mai,
17/10/2016 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý Dự án FIRST công bố kết quả gói thầu Tư vấn đánh giá hiệu quả, tác động của Dự án và đề xuất một số kiến nghị chính sách về thúc đẩy đổi mới sáng tạo ở Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Technopolis [Group] (Coordinated by Technopolis Paris SARL)
22/07/2019 00:00
Ban Quản lý Dự án FIRST công bố kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng hoàn thiện và triển khai Kế hoạch truyền thông của Dự án FIRST.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tổ chức phát triển thương hiệu Việt Nam
07/06/2019 00:00
Ban Quản lý Dự án FIRST đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cập nhật bổ sung - lần 11 của Dự án FIRST với 2 gói thầu.
06/04/2019 11:33
Ban Quản lý Dự án FIRST công bố kết quả gói thầu Cập nhật hoàn thiện hệ thống nộp và đánh giá online và sửa đổi cập nhật, nâng cấp trang web của Dự án FIRST.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đâu tư Phát triển Công nghệ Trí Nam, Địa chỉ: Phòng 306-CT6, Khu đô thị mới Định Công, phường Định Công, Hoàng Mai,
17/10/2016 10:47
Ban Quản lý Dự án FIRST đăng tải KHLCNT Đẩy mạnh Đổi mới Sáng tạo thông qua Nghiên cứu, Khoa học và Công nghệ với 10 gói thầu.
10/10/2016 11:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án FIRST đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn đánh giá hiệu quả, tác động của Dự án và đề xuất một số kiến nghị chính sách về thúc đẩy đổi mới sáng tạo ở Việt Nam của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án FIRST.
22/07/2019 00:00
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án FIRST đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng hoàn thiện và triển khai Kế hoạch truyền thông của Dự án FIRST của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án FIRST.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tổ chức phát triển thương hiệu Việt Nam
07/06/2019 00:00
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án FIRST đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cập nhật bổ sung - lần 11 của Dự án FIRST của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án FIRST với 2 gói thầu.
06/04/2019 11:33
Chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án FIRST đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đẩy mạnh đổi mới sáng tạo thông qua Nghiên cứu, Khoa học và Công nghệ.
06/04/2019 07:00
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập (Giai đoạn 2017-2019) của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án FIRST.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Công ty TNHH Deloitte Việt Nam – Công ty TNHH Kiểm toán TVASC Việt Nam
29/10/2018 14:52
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL đã đăng tải TBMT Kiểm toán độc lập (Giai đoạn 2017-2019) của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án FIRST với hình thức Tuyển chọn trên cơ sở Chất lượng và Chi phí (QCBS).
29/10/2018 02:00
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án FIRST đã đăng tải kết quả gói thầu Cập nhật hoàn thiện hệ thống nộp và đánh giá online và sửa đổi cập nhật, nâng cấp trang web của Dự án FIRST của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án FIRST.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đâu tư Phát triển Công nghệ Trí Nam, Địa chỉ: Phòng 306-CT6, Khu đô thị mới Định Công, phường Định Công, Hoàng Mai,
17/10/2016 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án FIRST đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án FIRST đã đăng tải 3 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án FIRST đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án FIRST có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án FIRST có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Lòng căm hận nhân lên lòng căm hận, bạo lực nhân lên bạo lực, sự cứng rắn tăng lên sự cứng rắn trong chuỗi thang cuốn đi xuống sự hủy diệt. "
Martin Luther King Jr.
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".