Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 49 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 49 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 49 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 42,86%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 14,29%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.646.792.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.001.315.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 42,86%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 14,29%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.646.792.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.001.315.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,44%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Giao thông 1 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập phương án kiến trúc và khảo sát, lập đề xuất dự án của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Giao thông 1.
18/11/2016 11:29
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Giao thông 1.
19/10/2016 09:24
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Giao thông 1.
19/10/2016 09:10
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Giao thông 1.
19/10/2016 09:02
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn giám sát thi công di chuyển các công trình điện, thông tin và viễn thông của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Giao thông 1.
12/10/2016 08:33
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây lắp các hạng mục điện chiếu sáng (chiếu sáng giao thông trên cầu, chiếu sáng kiến trúc cầu) của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Giao thông 1.
10/10/2016 10:59
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công di chuyển các công trình điện, thông tin, viễn thông ... của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Giao thông 1.
10/10/2016 10:56
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi dự án thuộc Dự án đầu tư xây dựng nâng cấp, mở rộng Quốc lộ 21 đoạn từ Sơn Tây – Hoà Lạc – Xuân Mai theo hình thức PPP, loại Hợp đồng BOT. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Giao thông 1.
15/09/2016 10:14
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Đo đạc, lập bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500 thuộc Dự án đầu tư xây dựng nâng cấp, mở rộng Quốc lộ 21 đoạn từ Sơn Tây – Hoà Lạc – Xuân Mai theo hình thức PPP, loại Hợp đồng BOT. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Giao thông 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT MỸ
15/09/2016 10:10
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Giao thông 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Tân Phong
21/07/2016 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án Giao thông 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập phương án kiến trúc và khảo sát, lập đề xuất dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty tư vấn thiết kế giao thông vận tải - CTCP (TEDI)
18/11/2016 11:29
Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đăng tải KHLCNT Dự án đầu tư xây dựng đoạn tuyến đường nối từ cầu Mỗ Lao, quận Hà Đông đến đường 70, quận Nam Từ Liêm với 6 gói thầu.
18/11/2016 11:13
Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đăng tải KHLCNT Dự án đầu tư xây dựng đường Vành đai 3,5 đoạn từ cầu Thượng Cát đến Quốc lộ 32 theo hình thức PPP, loại hợp đồng BT với 1 gói thầu.
03/11/2016 14:48
Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đăng tải KHLCNT Dự án đầu tư xây dựng nút giao khác mức giữa đường Vành đai 3,5 với Đại lộ Thăng Long, huyện Hoài Đức theo hình thức đối tác công tư (PPP), loại hợp đồng BT với 1 gói thầu.
27/10/2016 09:43
Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đăng tải KHLCNT Dự án đầu tư xây dựng đường Vành đai 4 đoạn từ Quốc lộ 32 đến cao tốc Pháp Vân – Cầu Giẽ theo hình thức đối tác công tư (PPP), loại hợp đồng BOT với 1 gói thầu.
27/10/2016 09:35
Ban Quản lý dự án Giao thông 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và kiểm định công trình KNK
19/10/2016 09:24
Ban Quản lý dự án Giao thông 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và kiểm định công trình KNK
19/10/2016 09:10
Ban Quản lý dự án Giao thông 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng và chi phí hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng thương mại Hương Giang
19/10/2016 09:02
Ban Quản lý dự án Giao thông 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn giám sát thi công di chuyển các công trình điện, thông tin và viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng viễn thông Hưng Thịnh
12/10/2016 08:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập phương án kiến trúc và khảo sát, lập đề xuất dự án của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Giao thông 1.
18/11/2016 11:29
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Giao thông 1.
19/10/2016 09:24
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Giao thông 1.
19/10/2016 09:10
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Giao thông 1.
19/10/2016 09:02
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn giám sát thi công di chuyển các công trình điện, thông tin và viễn thông của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Giao thông 1.
12/10/2016 08:33
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây lắp các hạng mục điện chiếu sáng (chiếu sáng giao thông trên cầu, chiếu sáng kiến trúc cầu) của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Giao thông 1.
10/10/2016 10:59
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công di chuyển các công trình điện, thông tin, viễn thông ... của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Giao thông 1.
10/10/2016 10:56
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi dự án thuộc Dự án đầu tư xây dựng nâng cấp, mở rộng Quốc lộ 21 đoạn từ Sơn Tây – Hoà Lạc – Xuân Mai theo hình thức PPP, loại Hợp đồng BOT. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Giao thông 1.
15/09/2016 10:14
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Đo đạc, lập bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500 thuộc Dự án đầu tư xây dựng nâng cấp, mở rộng Quốc lộ 21 đoạn từ Sơn Tây – Hoà Lạc – Xuân Mai theo hình thức PPP, loại Hợp đồng BOT. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Giao thông 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT MỸ
15/09/2016 10:10
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Giao thông 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Tân Phong
21/07/2016 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 49 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Giao thông 1 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đàn ông bạc tình, đàn bà bạc mệnh, đó là chân lý ngàn năm không đổi. Tự cổ chí kim, bao nhiêu đàn bà được sủng ái hết mực, nhưng thực sự có thể khiến đàn ông từ bỏ tất cả, liệu được mấy người? Trước quyền thế, đàn ông luôn hy sinh hồng nhan tri kỷ, nhưng mấy ai chê cười họ vong ân. Bởi lẽ họ là đàn ông! "
Diệp Lạc Vô Tâm
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.