Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án giao thông 2 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 63 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 63 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 63 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 137.462.913.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 96.648.101.888 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 29,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án giao thông 2 như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 137.462.913.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 96.648.101.888 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 29,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án giao thông 2 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án giao thông 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án giao thông 2.
14/12/2016 17:09
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án giao thông 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây lắp và đảm bảo giao thông công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án giao thông 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Công ty cổ phần đầu tư phát triển Đông Hưng - Công ty cổ phần xây dựng công trình công nghệ cao Thăng Long - Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Hưng Phát
23/11/2016 17:24
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án giao thông 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án giao thông 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/09/2016 15:37
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án giao thông 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây lắp và đảm bảo giao thông công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án giao thông 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/09/2016 17:44
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án giao thông 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây lắp và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án giao thông 2.
08/07/2016 18:27
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án giao thông 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án giao thông 2.
16/05/2016 15:45
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án giao thông 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 16: Rà phá bom mìn, vật nổ trong phạm vi thực hiện dự án của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án giao thông 2.
14/04/2016 09:55
Bên mời thầu CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY KHI VIỆT NAM CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TY DỊCH VỤ KHÍ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo giao thông (bao gồm hạng mục chiếu sáng) của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án giao thông 2.
13/04/2016 08:45
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án giao thông 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập nhiệm vụ, hồ sơ cắm mốc giới CGĐĐ tuyến đường của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án giao thông 2.
02/02/2016 15:11
Bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo giao thông (bao gồm hạng mục chiếu sáng) của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án giao thông 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/01/2016 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án giao thông 2 đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa đường Hòa Lạc - Làng Văn hóa đoạn từ Km6+680 - Km11+00, huyện Ba Vì - Hà Nội với 3 gói thầu.
30/12/2016 10:53
Ban Quản lý dự án giao thông 2 đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa đường 428(ĐT 75 cũ) đoạn từ Km18+00 đến Km24+700, huyện Phú Xuyên, thành phố Hà Nội với 3 gói thầu.
30/12/2016 10:26
Ban Quản lý dự án giao thông 2 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước thực hiện đầu tư với 0 gói thầu.
30/12/2016 08:53
Ban Quản lý dự án giao thông 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG 2 , Công ty cổ phần Tư vấn giám sát chất lượng công trình Thăng long, Liên danh Công ty CP tư vấn xây dựng công trình giao thông 2 và Công ty CP tư vấn giám sát chất lượng công trình Thăng Long
14/12/2016 17:09
Ban Quản lý dự án giao thông 2 đăng tải KHLCNT Dự án đầu tư xây dựng công trình cầu Hòa Viên, Km43+177 đường tỉnh 419(ĐT 80 cũ) trên địa bàn huyện Chương Mỹ và huyện Ứng Hòa, Thành phố Hà Nội. với 4 gói thầu.
06/12/2016 15:09
Ban Quản lý dự án giao thông 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây lắp và đảm bảo giao thông công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ĐÔNG HƯNG, Liên danh Công ty cổ phần đầu tư phát triển Đông Hưng - Công ty cổ phần xây dựng công trình công nghệ cao Thăng Long - Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Hưng Phát
23/11/2016 17:24
Ban Quản lý dự án giao thông 2 đăng tải KHLCNT Dự án đầu tư xây dựng công trình cầu Phú Tiên vượt sông Nông Giang nối hai huyện Phú xuyên, thành Phố Hà Nội với huyện Duy Tiên, tỉnh Hà Nam với 7 gói thầu.
24/10/2016 09:03
Ban Quản lý dự án giao thông 2 đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/09/2016 15:37
Ban Quản lý dự án giao thông 2 đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây lắp và đảm bảo giao thông công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/09/2016 17:44
Ban Quản lý dự án giao thông 2 đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng công trình cầu Đầm Mơ thuộc xã Hồng Phong, xã Quảng Bị, huyện Chương Mỹ, Thành phố Hà Nội với 3 gói thầu.
26/07/2016 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án giao thông 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án giao thông 2.
14/12/2016 17:09
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án giao thông 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây lắp và đảm bảo giao thông công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án giao thông 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Công ty cổ phần đầu tư phát triển Đông Hưng - Công ty cổ phần xây dựng công trình công nghệ cao Thăng Long - Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Hưng Phát
23/11/2016 17:24
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án giao thông 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án giao thông 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/09/2016 15:37
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án giao thông 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây lắp và đảm bảo giao thông công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án giao thông 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/09/2016 17:44
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án giao thông 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây lắp và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án giao thông 2.
08/07/2016 18:27
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án giao thông 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án giao thông 2.
16/05/2016 15:45
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án giao thông 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 16: Rà phá bom mìn, vật nổ trong phạm vi thực hiện dự án của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án giao thông 2.
14/04/2016 09:55
Bên mời thầu CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY KHI VIỆT NAM CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TY DỊCH VỤ KHÍ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo giao thông (bao gồm hạng mục chiếu sáng) của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án giao thông 2.
13/04/2016 08:45
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án giao thông 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập nhiệm vụ, hồ sơ cắm mốc giới CGĐĐ tuyến đường của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án giao thông 2.
02/02/2016 15:11
Bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo giao thông (bao gồm hạng mục chiếu sáng) của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án giao thông 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/01/2016 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án giao thông 2 đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 63 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án giao thông 2 đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án giao thông 2 đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án giao thông 2 có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án giao thông 2 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Làm cha mẹ là dẫn đường cho thế hệ sau và mở lòng bao dung cho thế hệ trước. "
Peter Krause