Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,67%, Xây lắp 46,67%, Tư vấn 46,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 288.344.483.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 287.392.011.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,67%, Xây lắp 46,67%, Tư vấn 46,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 288.344.483.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 287.392.011.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án hạ tầng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng đã đăng tải TBMT Khảo sát, lập quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 và đưa mốc giới ra thực địa của chủ đầu tư Ban quản lý dự án hạ tầng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/06/2018 16:22
Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng đã đăng tải KHLCNT Khảo sát, lập quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án hạ tầng với 1 gói thầu.
02/06/2018 09:55
Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị khu số 05 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án hạ tầng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/06/2018 15:52
Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị khu số 8 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án hạ tầng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/05/2018 09:38
Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ban quản lý dự án hạ tầng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/05/2018 09:37
Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị khu số 05 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án hạ tầng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/05/2018 09:24
Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ban quản lý dự án hạ tầng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/05/2018 09:19
Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư Ban quản lý dự án hạ tầng với 2 gói thầu.
25/05/2018 10:50
Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư Ban quản lý dự án hạ tầng với 2 gói thầu.
25/05/2018 10:48
Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công Nền mặt đường và hệ thống thoát nước (đoạn Km3+700-Km4+120). “Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ” của chủ đầu tư Ban quản lý dự án hạ tầng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/04/2018 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án hạ tầng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát, lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế giao thông Bình Định
22/02/2019 14:04
Ban quản lý dự án hạ tầng công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập hồ sơ thiết kế BVTC - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Lê Nguyễn
15/01/2019 16:01
Ban quản lý dự án hạ tầng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 24: Thi công thảm nhựa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây Dựng Thuận Đức
28/12/2018 13:49
Ban quản lý dự án hạ tầng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Khảo sát, lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/12/2018 14:08
Ban quản lý dự án hạ tầng đăng tải KHLCNT Thiết kế BVTC - dự toán Tuyến đường trung tâm lõi đô thị với 1 gói thầu.
17/12/2018 14:03
Ban quản lý dự án hạ tầng đăng tải TBMT Gói thầu số 24: Thi công thảm nhựa theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/11/2018 17:07
Ban quản lý dự án hạ tầng đăng tải TBMT Khảo sát, lập hồ sơ thiết kế BVTC - dự toán theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/11/2018 16:56
Ban quản lý dự án hạ tầng đăng tải KHLCNT Thảm nhựa các tuyến đường còn lại trong Khu tái định cư Nhơn Phước với 1 gói thầu.
22/11/2018 16:35
Ban quản lý dự án hạ tầng đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập thiết kế bản vẽ thi công - dự toán với 1 gói thầu.
22/11/2018 16:11
Ban quản lý dự án hạ tầng công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 và đưa mốc giới ra thực địa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Lê Nguyễn
27/07/2018 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng đã đăng tải TBMT Khảo sát, lập quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 và đưa mốc giới ra thực địa của chủ đầu tư Ban quản lý dự án hạ tầng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/06/2018 16:22
Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng đã đăng tải KHLCNT Khảo sát, lập quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án hạ tầng với 1 gói thầu.
02/06/2018 09:55
Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị khu số 05 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án hạ tầng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/06/2018 15:52
Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị khu số 8 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án hạ tầng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/05/2018 09:38
Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ban quản lý dự án hạ tầng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/05/2018 09:37
Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị khu số 05 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án hạ tầng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/05/2018 09:24
Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ban quản lý dự án hạ tầng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/05/2018 09:19
Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư Ban quản lý dự án hạ tầng với 2 gói thầu.
25/05/2018 10:50
Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư Ban quản lý dự án hạ tầng với 2 gói thầu.
25/05/2018 10:48
Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công Nền mặt đường và hệ thống thoát nước (đoạn Km3+700-Km4+120). “Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ” của chủ đầu tư Ban quản lý dự án hạ tầng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/04/2018 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng đã đăng tải 15 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án hạ tầng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi lí tính thức tỉnh cũng là lúc ta cần sự phối hợp của cảm tính. Nếu cảm tính quá mạnh thì sự khai thông của lí tính là rất cần thiết, như vậy thế gian mới có được sự ấm áp của tình người và sự trang nghiêm của xã hội. "
Thích Thánh Nghiêm