Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 42 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ như sau:
- Là chủ đầu tư của 42 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 26 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 26 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển ĐTXD đường trục huyện Quế Võ đoạn nối ĐT.278 với ĐT.285B đi thành phố Bắc Ninh.
12/07/2022 07:00
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển ĐTXD tuyến đường từ QL.18 đi làng nghề xã Phù Lãng huyện Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh; Hạng mục: Dịch chuyển đường điện trung, hạ thế phục vụ GPMB.
02/06/2022 07:00
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống chiếu sáng xã Đại Xuân, huyện Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh.
17/05/2022 07:00
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu bổ tôn tạo di tích Đền Đậu, xã Bồng Lai, huyện Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh (giai đoạn 1).
12/05/2022 07:00
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống chiếu sáng xã Bồng Lai, huyện Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh.
27/04/2022 07:00
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống chiếu sáng xã Nhân Hoà, huyện Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh.
21/04/2022 07:00
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống chiếu sáng xã Việt Hùng, huyện Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh.
21/04/2022 07:00
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống chiếu sáng xã Phù Lương, huyện Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh.
18/04/2022 07:00
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống chiếu sáng thị trấn Phố Mới, huyện Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh.
18/04/2022 07:00
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển ĐTXD đường trục huyện Quế Võ, đoạn từ ĐT.279 đi Bằng An, lên đê Hữu Cầu, huyện Quế Võ.
07/04/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu dự án: Trang trí, tuyên truyền, cổ động trực quan ngày thành lập thị xã Quế Võ với 5 gói thầu.
10/03/2023 16:39
Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ công bố kết quả gói thầu Toàn bộ phần mua sắm + lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Trường Thịnh
17/04/2018 11:41
Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ công bố kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp + hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Trường Thịnh
17/04/2018 11:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển ĐTXD đường trục huyện Quế Võ đoạn nối ĐT.278 với ĐT.285B đi thành phố Bắc Ninh.
12/07/2022 07:00
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển ĐTXD tuyến đường từ QL.18 đi làng nghề xã Phù Lãng huyện Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh; Hạng mục: Dịch chuyển đường điện trung, hạ thế phục vụ GPMB.
02/06/2022 07:00
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống chiếu sáng xã Đại Xuân, huyện Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh.
17/05/2022 07:00
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu bổ tôn tạo di tích Đền Đậu, xã Bồng Lai, huyện Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh (giai đoạn 1).
12/05/2022 07:00
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống chiếu sáng xã Bồng Lai, huyện Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh.
27/04/2022 07:00
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống chiếu sáng xã Nhân Hoà, huyện Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh.
21/04/2022 07:00
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống chiếu sáng xã Việt Hùng, huyện Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh.
21/04/2022 07:00
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống chiếu sáng xã Phù Lương, huyện Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh.
18/04/2022 07:00
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống chiếu sáng thị trấn Phố Mới, huyện Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh.
18/04/2022 07:00
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển ĐTXD đường trục huyện Quế Võ, đoạn từ ĐT.279 đi Bằng An, lên đê Hữu Cầu, huyện Quế Võ.
07/04/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án huyện Quế Võ có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cho dù ở đâu, con người cũng đúng với bản chất của mình. "
Richard L Evans