Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 140 gói thầu, trong đó có 32 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 140 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 140 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 13,33%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 149.993.815.363 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 146.141.815.050 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 13,33%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 149.993.815.363 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 146.141.815.050 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,57%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 24 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đã đăng tải KHLCNT Xây dựng trường tiểu học Đoàn Kết 1, phường Quang Trung, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao với 10 gói thầu.
17/02/2017 17:30
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp + hạng mục chung của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao.
17/02/2017 16:34
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp + hạng mục chung của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/01/2017 15:23
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đã đăng tải KHLCNT Nhà đa năng, bếp ăn, sân vườn trường trung học cơ sở Văn Quán, phường Văn Quán, quận Hà Đông của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao với 4 gói thầu.
03/01/2017 16:05
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây lắp và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao.
25/08/2016 11:13
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đã đăng tải KHLCNT Khu bể bơi ngoài trời phường Kiến Hưng, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao với 1 gói thầu.
08/08/2016 16:52
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị cho trường tiểu học An Hưng, khu đô thị An Hưng, quận Hà Đông của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao.
04/08/2016 10:17
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, hạng mục chung (không bao gồm xây lắp PCCC) của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao.
03/08/2016 10:54
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đã đăng tải KHLCNT Xây thêm đơn nguyên mới nhà lớp học và cải tạo nâng tầng nhà ăn Trường tiểu học Lê Lợi, phường Hà Cầu, quận Hà Đông của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao với 5 gói thầu.
19/07/2016 16:06
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp, chi phí hạng mục chung, chi phí nén tĩnh cọc. của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao.
13/07/2016 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp trường THCS Phú La, phường Phú La, quận Hà Đông với 6 gói thầu.
20/03/2017 16:39
Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đăng tải KHLCNT Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đấu giá quyền sử dụng đất khu xứ Đồng Sau Chùa ( ký hiệu X8) khu tổ dân phố 11 ( ký hiệu X9) phường Yên Nghĩa, quận Hà Đông với 6 gói thầu.
20/03/2017 15:46
Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đăng tải KHLCNT Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đấu giá quyền sử dụng đất Khu Xứ đồng Bút Mực ( ký hiệu X5) khu Dược ( ký hiệu X7) phường Dương Nội, quận Hà Đông với 6 gói thầu.
20/03/2017 15:29
Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đăng tải TBMT Thi công xây lắp các hạng mục: Nền mặt đường, hè đường, rãnh thoát nước, cống dọc, ông kỹ thuật, cấp nước, chiếu sáng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
14/03/2017 18:03
Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp trường THCS Mỗ Lao, quận Hà Đông. Hạng mục: Nhà thể chất với 4 gói thầu.
14/03/2017 17:42
Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp trường THCS Mỗ Lao, quận Hà Đông. Hạng mục: Nhà thể chất với 4 gói thầu.
14/03/2017 11:46
Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đăng tải KHLCNT Xây dựng trường tiểu học Đoàn Kết 1, phường Quang Trung, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội với 10 gói thầu.
17/02/2017 17:30
Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp + hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng Quỳnh Sơn
17/02/2017 16:34
Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp + hạng mục chung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/01/2017 15:23
Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đăng tải KHLCNT Nhà đa năng, bếp ăn, sân vườn trường trung học cơ sở Văn Quán, phường Văn Quán, quận Hà Đông với 4 gói thầu.
03/01/2017 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đã đăng tải KHLCNT Xây dựng trường tiểu học Đoàn Kết 1, phường Quang Trung, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao với 10 gói thầu.
17/02/2017 17:30
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp + hạng mục chung của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao.
17/02/2017 16:34
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp + hạng mục chung của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/01/2017 15:23
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đã đăng tải KHLCNT Nhà đa năng, bếp ăn, sân vườn trường trung học cơ sở Văn Quán, phường Văn Quán, quận Hà Đông của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao với 4 gói thầu.
03/01/2017 16:05
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây lắp và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao.
25/08/2016 11:13
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đã đăng tải KHLCNT Khu bể bơi ngoài trời phường Kiến Hưng, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao với 1 gói thầu.
08/08/2016 16:52
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị cho trường tiểu học An Hưng, khu đô thị An Hưng, quận Hà Đông của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao.
04/08/2016 10:17
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng, hạng mục chung (không bao gồm xây lắp PCCC) của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao.
03/08/2016 10:54
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đã đăng tải KHLCNT Xây thêm đơn nguyên mới nhà lớp học và cải tạo nâng tầng nhà ăn Trường tiểu học Lê Lợi, phường Hà Cầu, quận Hà Đông của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao với 5 gói thầu.
19/07/2016 16:06
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp, chi phí hạng mục chung, chi phí nén tĩnh cọc. của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao.
13/07/2016 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đã đăng tải 32 KHLCNT, trong đó có 140 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đã đăng tải 15 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao đã đăng tải 25 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu đô thị Mỗ Lao có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có ai sẽ vì một lời tạm biệt mà thích một người không? Tôi tin nhất định là có, khi còn trẻ chúng ta có đủ lý do để thích một người một cách nghiêm túc, đến khi lớn lên, chúng ta cũng đủ lý do để nghiêm túc phụ lòng một người. Do đó những tình cảm non nớt nhất của giây phút đầu tiên, luôn luôn sẽ ghi nhớ cả đời. Hoặc giả thật là ngày tháng tốt, giờ phút xưa. "
Cửu Dạ Hồi
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.