Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 68 nhà thầu.
- Đã công bố 54 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 49 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 164 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 107 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 84 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 61 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 61 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 77,27%, Tư vấn 22,73%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 114.019.229.849 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 109.827.413.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước như sau:
- Có quan hệ với 68 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 77,27%, Tư vấn 22,73%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 114.019.229.849 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 109.827.413.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,68%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước như sau:
- Là chủ đầu tư của 54 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 81 KHLCNT trong đó có 49 KHLCNT tự đăng tải, có 32 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 33 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình (Giai đoạn 1) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 12:13
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, thẩm định KQLC nhà thầu (giai đoạn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HỢP NHẤT
27/08/2026 16:41
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng (giai đoạn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LÊ KHANH
27/08/2026 16:35
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án Nâng cấp, mở rộng tuyến đường vành đai đấu nối với đường Tân Duyệt, xã Cái Nước với 10 gói thầu.
26/08/2026 11:00
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng tuyến đường vành đai đấu nối với đường Tân Duyệt, xã Cái Nước.
26/08/2026 08:08
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước đăng tải KHLCNT KHLCNT Dự án Sửa chữa Đường Kênh Bản Đá, ấp Bình Thành ( đoạn từ nhà ông Nguyễn Văn Nha đến nhà ông Nguyễn Văn Mười) với 2 gói thầu.
22/08/2026 10:18
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án Sửa chữa Đường Kênh Bản Đá, ấp Bình Thành ( đoạn từ nhà ông Nguyễn Văn Nha đến nhà ông Nguyễn Văn Mười).
22/08/2026 08:08
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC THÀNH
21/08/2026 17:26
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước công bố kết quả gói thầu Số 01: Mua sắm trang thiết bị lắp đặt màn hình LED phục vụ họp, hội nghị trực truyến ấp Đầm Cùng, ấp Kinh Lớn và Trung tâm Chính trị; trang thiết bị phục vụ nộp hồ sơ trực tuyến ấp Đầm Cùng và ấp Kinh Lớn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN TM VÀ DV TÙNG ANH
18/08/2026 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG - VẬT LIỆU XÂY DỰNG GIA BẢO
28/11/2025 10:23
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐỊNH GIÁ CHÂU THÀNH
03/11/2025 10:10
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ TỶ ÁNH
28/10/2025 14:54
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐỊNH GIÁ CHÂU THÀNH
03/10/2025 10:38
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG LỢI
19/05/2025 15:54
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG LỢI
15/05/2025 14:39
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10.2: Xây dựng mới cổng, hàng rào, nhà bảo vệ, cột cờ, nhà xe giáo viên, nhà chờ học sinh; Sân đường nội bộ, mương thoát nước..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP VẬT LIỆU XÂY DỰNG MIỀN TÂY
14/05/2025 08:34
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Thi công di dời trụ điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TỔNG HỢP NĂM QUÂN CÀ MAU
14/05/2025 08:13
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Giám sát di dời trụ điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Khuyến công tỉnh Cà Mau
13/05/2025 15:10
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12:.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Khuyến công tỉnh Cà Mau
08/05/2025 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình (Giai đoạn 1) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 12:13
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, thẩm định KQLC nhà thầu (giai đoạn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HỢP NHẤT
27/08/2026 16:41
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng (giai đoạn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LÊ KHANH
27/08/2026 16:35
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án Nâng cấp, mở rộng tuyến đường vành đai đấu nối với đường Tân Duyệt, xã Cái Nước với 10 gói thầu.
26/08/2026 11:00
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng tuyến đường vành đai đấu nối với đường Tân Duyệt, xã Cái Nước.
26/08/2026 08:08
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước đăng tải KHLCNT KHLCNT Dự án Sửa chữa Đường Kênh Bản Đá, ấp Bình Thành ( đoạn từ nhà ông Nguyễn Văn Nha đến nhà ông Nguyễn Văn Mười) với 2 gói thầu.
22/08/2026 10:18
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án Sửa chữa Đường Kênh Bản Đá, ấp Bình Thành ( đoạn từ nhà ông Nguyễn Văn Nha đến nhà ông Nguyễn Văn Mười).
22/08/2026 08:08
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC THÀNH
21/08/2026 17:26
Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước công bố kết quả gói thầu Số 01: Mua sắm trang thiết bị lắp đặt màn hình LED phục vụ họp, hội nghị trực truyến ấp Đầm Cùng, ấp Kinh Lớn và Trung tâm Chính trị; trang thiết bị phục vụ nộp hồ sơ trực tuyến ấp Đầm Cùng và ấp Kinh Lớn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN TM VÀ DV TÙNG ANH
18/08/2026 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước đã đăng tải 49 KHLCNT, trong đó có 164 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước đã đăng tải 22 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước đã đăng tải 107 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 107 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 84 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước có quan hệ với 68 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước có quan hệ với 27 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực Cái Nước có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tri thức đi lệch khỏi công lý có thể gọi là sự xảo quyệt hơn là trí tuệ. "
Marcus Tullius Cicero
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.