Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Dự án khu vực III như sau:
- Có quan hệ với 13 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 78 nhà thầu.
- Đã công bố 127 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 15 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 350 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 787 gói thầu, trong đó có 135 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 144 gói (với 181 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 297 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 181 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 435 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 432 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,21%, Xây lắp 95,58%, Tư vấn 2,21%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 589.578.350.667 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 572.117.846.226 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Dự án khu vực III như sau:
- Có quan hệ với 78 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,21%, Xây lắp 95,58%, Tư vấn 2,21%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 589.578.350.667 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 572.117.846.226 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,96%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án khu vực III như sau:
- Là chủ đầu tư của 127 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 138 KHLCNT trong đó có 137 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 130 TBMT trong đó tự mời thầu 130 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 16 gói thầu, trong đó trúng 16 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Nguyên (15), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (16)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Quản lý Dự án khu vực III công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của Ban Quản lý dự án khu vực III.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM MÁY VĂN PHÒNG BÍCH THỦY
25/11/2025 18:06
Ban Quản lý Dự án khu vực III đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của Ban Quản lý dự án khu vực III với 1 gói thầu.
10/11/2025 11:55
Chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án khu vực III đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm trang thiết bị của Ban Quản lý dự án khu vực III.
10/11/2025 11:11
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án khu vực III đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án khu vực III.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯƠNG ANH
30/06/2025 15:48
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án khu vực III đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án khu vực III.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HOÀNG LINH T&T CHỢ ĐỒN
29/06/2025 15:22
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án khu vực III đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn quan trắc và giám sát môi trường trong quá trình thi công của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án khu vực III.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN FEC
29/06/2025 15:19
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án khu vực III đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án khu vực III.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng cơ sở hạ tầng Thái Nguyên
29/06/2025 08:11
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án khu vực III đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án khu vực III.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
29/06/2025 08:09
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án khu vực III đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án khu vực III.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MINH CHÂU CHỢ ĐỒN
20/06/2025 17:31
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án khu vực III đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án khu vực III.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
17/06/2025 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý Dự án khu vực III công bố kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯƠNG ANH
30/06/2025 15:48
Ban Quản lý Dự án khu vực III công bố kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HOÀNG LINH T&T CHỢ ĐỒN
29/06/2025 15:22
Ban Quản lý Dự án khu vực III công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn quan trắc và giám sát môi trường trong quá trình thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN FEC
29/06/2025 15:19
Ban Quản lý Dự án khu vực III công bố kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng cơ sở hạ tầng Thái Nguyên
29/06/2025 08:11
Ban Quản lý Dự án khu vực III công bố kết quả gói thầu Gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
29/06/2025 08:09
Ban Quản lý Dự án khu vực III công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MINH CHÂU CHỢ ĐỒN
20/06/2025 17:31
Ban Quản lý Dự án khu vực III công bố KQMT gói thầu Gói thầu Thi công xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
20/06/2025 09:02
Ban Quản lý Dự án khu vực III công bố KQMT gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
19/06/2025 14:32
Ban Quản lý Dự án khu vực III công bố kết quả gói thầu Gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
17/06/2025 16:09
Ban Quản lý Dự án khu vực III công bố kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng cơ sở hạ tầng Thái Nguyên
17/06/2025 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý Dự án khu vực III công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của Ban Quản lý dự án khu vực III.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM MÁY VĂN PHÒNG BÍCH THỦY
25/11/2025 18:06
Ban Quản lý Dự án khu vực III đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của Ban Quản lý dự án khu vực III với 1 gói thầu.
10/11/2025 11:55
Chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án khu vực III đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm trang thiết bị của Ban Quản lý dự án khu vực III.
10/11/2025 11:11
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án khu vực III đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án khu vực III.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯƠNG ANH
30/06/2025 15:48
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án khu vực III đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án khu vực III.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HOÀNG LINH T&T CHỢ ĐỒN
29/06/2025 15:22
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án khu vực III đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn quan trắc và giám sát môi trường trong quá trình thi công của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án khu vực III.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN FEC
29/06/2025 15:19
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án khu vực III đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án khu vực III.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng cơ sở hạ tầng Thái Nguyên
29/06/2025 08:11
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án khu vực III đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án khu vực III.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
29/06/2025 08:09
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án khu vực III đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án khu vực III.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MINH CHÂU CHỢ ĐỒN
20/06/2025 17:31
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án khu vực III đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án khu vực III.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
17/06/2025 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án khu vực III đã đăng tải 350 KHLCNT, trong đó có 787 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án khu vực III đã đăng tải 181 TBMT trong 144 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 130 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 51 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án khu vực III đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án khu vực III đã đăng tải 297 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 297 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 181 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án khu vực III có quan hệ với 78 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án khu vực III có quan hệ với 73 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án khu vực III có quan hệ với 15 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ta có thể trả được nợ tiền bạc nhưng vĩnh viễn mắc nợ lòng tốt. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống