Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 171 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 156 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 156 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 57,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 42,11%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 139.723.753.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 139.258.986.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 57,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 42,11%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 139.723.753.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 139.258.986.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An như sau:
- Là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An công bố kết quả gói thầu Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Phục Hưng - PCCC Hải Phòng
11/09/2025 14:27
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An công bố kết quả gói thầu Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Ngọc Diệp - Hoa Phượng
20/08/2025 16:19
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An công bố kết quả gói thầu Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Minh Hằng - PCCC Minh Đạt
11/08/2025 15:48
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An đăng tải TBMT Thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/07/2025 17:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ PHÚC KHÁNH
22/07/2025 14:58
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An đăng tải TBMT Thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/07/2025 08:27
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng nhà lớp học 4 tầng Trường Tiểu học Đồng Hoà với 11 gói thầu.
21/07/2025 08:05
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng nhà lớp học, chức năng 2 tầng trên móng 4 tầng Trường THCS Bắc Sơn và các hạng mục phụ trợ với 11 gói thầu.
18/07/2025 11:21
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng nhà lớp học, chức năng 2 tầng trên móng 4 tầng Trường THCS Bắc Sơn và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An với 11 gói thầu.
18/07/2025 11:20
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng nhà lớp học 3 tầng trên móng 4 tầng Trường THCS Lương Khánh Thiện và các hạng mục phụ trợ với 9 gói thầu.
18/07/2025 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An công bố kết quả gói thầu Xây lắp và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP MLS, CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ PHÚC KHÁNH
22/07/2025 14:58
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng nhà lớp học, chức năng 2 tầng trên móng 4 tầng Trường THCS Bắc Sơn và các hạng mục phụ trợ với 11 gói thầu.
18/07/2025 11:20
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng nhà lớp học 3 tầng trên móng 4 tầng Trường THCS Lương Khánh Thiện và các hạng mục phụ trợ với 9 gói thầu.
18/07/2025 10:50
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng nhà lớp học 4 tầng Trường Tiểu học Đồng Hoà với 11 gói thầu.
18/07/2025 09:18
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đầu tư xây dựng Trường Mầm non Bắc Sơn (cơ sở 2) với 11 gói thầu.
08/07/2025 16:49
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An công bố kết quả gói thầu Xây lắp và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN NAM TRUNG, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI MINH ĐẠT, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC PHỤC HƯNG
04/07/2025 09:57
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VẬN TẢI NAM SƠN
30/06/2025 16:44
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An công bố kết quả gói thầu Xây lắp và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOA PHƯỢNG, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN THỦ ĐÔ, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC PHỤC HƯNG
30/06/2025 15:40
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VƯỢNG THỊNH, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG KIM
30/06/2025 15:03
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KIM PHÁT
30/06/2025 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An công bố kết quả gói thầu Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Phục Hưng - PCCC Hải Phòng
11/09/2025 14:27
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An công bố kết quả gói thầu Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Ngọc Diệp - Hoa Phượng
20/08/2025 16:19
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An công bố kết quả gói thầu Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Minh Hằng - PCCC Minh Đạt
11/08/2025 15:48
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An đăng tải TBMT Thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/07/2025 17:00
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ PHÚC KHÁNH
22/07/2025 14:58
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An đăng tải TBMT Thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/07/2025 08:27
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng nhà lớp học 4 tầng Trường Tiểu học Đồng Hoà với 11 gói thầu.
21/07/2025 08:05
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng nhà lớp học, chức năng 2 tầng trên móng 4 tầng Trường THCS Bắc Sơn và các hạng mục phụ trợ với 11 gói thầu.
18/07/2025 11:21
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng nhà lớp học, chức năng 2 tầng trên móng 4 tầng Trường THCS Bắc Sơn và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An với 11 gói thầu.
18/07/2025 11:20
Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng nhà lớp học 3 tầng trên móng 4 tầng Trường THCS Lương Khánh Thiện và các hạng mục phụ trợ với 9 gói thầu.
18/07/2025 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An đã đăng tải 27 KHLCNT, trong đó có 171 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An đã đăng tải 19 TBMT trong 16 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Kiến An có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Không thành công cũng thành nhân. "
Nguyễn Thái Học
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.