Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 58 nhà thầu.
- Đã công bố 217 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 46 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 169 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 624 gói thầu, trong đó có 32 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 76 gói (với 88 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 115 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 499 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 499 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,27%, Xây lắp 97,73%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 197.696.542.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 184.775.331.172 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời như sau:
- Có quan hệ với 58 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,27%, Xây lắp 97,73%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 197.696.542.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 184.775.331.172 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời như sau:
- Là chủ đầu tư của 217 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 219 KHLCNT trong đó có 160 KHLCNT tự đăng tải, có 59 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 110 TBMT trong đó tự mời thầu 88 TBMT, có 22 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ AN PHÁT LỘC
28/08/2026 16:17
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ AN PHÁT LỘC
28/08/2026 16:04
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời đăng tải KHLCNT Đầu tư lắp mới và sửa chữa hệ thống nước uống sạch tại các điểm trường (Trường Mầm non Phong Lạc, Trường THCS Phong Lạc, Trường Mầm non Phong Điền, Trường Tiểu học 1 Phong Lạc, Trường Tiểu học 2 Phong Điền, Trường THCS Phong Điền, Trường Tiểu học 2 Phong Lạc với 2 gói thầu.
28/08/2026 15:04
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời đăng tải KHLCNT Đầu tư lắp mới và sửa chữa hệ thống nước uống sạch tại các điểm trường (Trường Mẫu giáo 19/5, Trường Mầm non Hoa Sen, Trường Mầm non Khánh Lộc, Trường Tiểu học 1 Trần Văn Thời, Trường TH2 Trần Văn Thời, Trường TH 1 Trần Hợi) với 2 gói thầu.
28/08/2026 14:56
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư lắp mới và sửa chữa hệ thống nước uống sạch tại các điểm trường (Trường Mầm non Phong Lạc, Trường THCS Phong Lạc, Trường Mầm non Phong Điền, Trường Tiểu học 1 Phong Lạc, Trường Tiểu học 2 Phong Điền, Trường THCS Phong Điền, Trường Tiểu học 2 Phong Lạc.
28/08/2026 14:14
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư lắp mới và sửa chữa hệ thống nước uống sạch tại các điểm trường (Trường Mẫu giáo 19/5, Trường Mầm non Hoa Sen, Trường Mầm non Khánh Lộc, Trường Tiểu học 1 Trần Văn Thời, Trường TH2 Trần Văn Thời, Trường TH 1 Trần Hợi).
28/08/2026 14:14
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thiết bị điện tử theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 16:27
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát khảo sát địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT PHÁT CÀ MAU
21/08/2026 15:29
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI GIA PHÁT
21/08/2026 15:27
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra dự toán khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI GIA PHÁT
21/08/2026 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời đăng tải KHLCNT Dự án đầu tư xây dựng Bờ kè từ Trụ sở Ủy ban nhân dân huyện đến Ban chỉ huy Quân sự huyện với 8 gói thầu.
08/07/2025 16:44
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường giao thông nông thôn tuyến Bờ Bắc kênh Ông Tự (từ giáp cống Ông Tự đến Trụ sở ấp Tân Hiệp) với 5 gói thầu.
11/04/2025 14:30
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường giao thông nông thôn tuyến Kênh Cái, xã Phong Điền (đoạn từ cầu Kênh Cái 2 đến nhà Lê Văn Việt) với 5 gói thầu.
04/04/2025 16:18
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời đăng tải KHLCNT Trường Mẫu giáo 19/5 với 10 gói thầu.
04/04/2025 10:08
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp Trường Tiểu học 1 Sông Đốc với 3 gói thầu.
03/04/2025 08:48
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường và cầu giao thông nông thôn tuyến bờ Nam kênh Kiểm Lâm Ngoài, xã Trần Hợi. với 5 gói thầu.
02/04/2025 14:28
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời đăng tải KHLCNT Trường Trung học cơ sở Phạm Chí Hiền với 4 gói thầu.
01/04/2025 16:07
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời đăng tải KHLCNT Đường giao thông nông thôn tuyến bờ Đông Kênh Trần Ỵ, xã Khánh Bình Đông. với 5 gói thầu.
01/04/2025 10:34
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời đăng tải KHLCNT Trường Trung học cơ sở Thị trấn Trần Văn Thời. với 4 gói thầu.
31/03/2025 16:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ AN PHÁT LỘC
28/08/2026 16:17
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ AN PHÁT LỘC
28/08/2026 16:04
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời đăng tải KHLCNT Đầu tư lắp mới và sửa chữa hệ thống nước uống sạch tại các điểm trường (Trường Mầm non Phong Lạc, Trường THCS Phong Lạc, Trường Mầm non Phong Điền, Trường Tiểu học 1 Phong Lạc, Trường Tiểu học 2 Phong Điền, Trường THCS Phong Điền, Trường Tiểu học 2 Phong Lạc với 2 gói thầu.
28/08/2026 15:04
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời đăng tải KHLCNT Đầu tư lắp mới và sửa chữa hệ thống nước uống sạch tại các điểm trường (Trường Mẫu giáo 19/5, Trường Mầm non Hoa Sen, Trường Mầm non Khánh Lộc, Trường Tiểu học 1 Trần Văn Thời, Trường TH2 Trần Văn Thời, Trường TH 1 Trần Hợi) với 2 gói thầu.
28/08/2026 14:56
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư lắp mới và sửa chữa hệ thống nước uống sạch tại các điểm trường (Trường Mầm non Phong Lạc, Trường THCS Phong Lạc, Trường Mầm non Phong Điền, Trường Tiểu học 1 Phong Lạc, Trường Tiểu học 2 Phong Điền, Trường THCS Phong Điền, Trường Tiểu học 2 Phong Lạc.
28/08/2026 14:14
Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư lắp mới và sửa chữa hệ thống nước uống sạch tại các điểm trường (Trường Mẫu giáo 19/5, Trường Mầm non Hoa Sen, Trường Mầm non Khánh Lộc, Trường Tiểu học 1 Trần Văn Thời, Trường TH2 Trần Văn Thời, Trường TH 1 Trần Hợi).
28/08/2026 14:14
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thiết bị điện tử theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 16:27
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát khảo sát địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT PHÁT CÀ MAU
21/08/2026 15:29
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI GIA PHÁT
21/08/2026 15:27
Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra dự toán khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI GIA PHÁT
21/08/2026 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời đã đăng tải 169 KHLCNT, trong đó có 624 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời đã đăng tải 88 TBMT trong 76 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 88 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời đã đăng tải 115 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 115 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời có quan hệ với 58 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời có quan hệ với 47 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án khu vực Trần Văn Thời có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Có một nơi bên trong bạn, nơi mà mọi thứ đều có thể. Hãy tới đó đi. "
Katrina Mayer
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.