Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V như sau:
- Có quan hệ với 7 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 115 nhà thầu.
- Đã công bố 91 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 190 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 388 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 258 gói (với 280 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 242 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 125 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 99 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 96 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,00%, Xây lắp 55,71%, Tư vấn 4,29%, Phi tư vấn 5,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 551.989.371.449 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 544.771.194.796 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V như sau:
- Có quan hệ với 115 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,00%, Xây lắp 55,71%, Tư vấn 4,29%, Phi tư vấn 5,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 551.989.371.449 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 544.771.194.796 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực V như sau:
- Là chủ đầu tư của 91 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 142 KHLCNT trong đó có 142 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 131 TBMT trong đó tự mời thầu 127 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỨ QUÝ BA BỂ
25/06/2025 11:34
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp, mở rộng Trường Mầm non Hà Hiệu, huyện Ba Bể của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực V với 1 gói thầu.
25/06/2025 11:30
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng Trường Mầm non Hà Hiệu, huyện Ba Bể.
25/06/2025 11:11
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XD THIÊN ÂN
21/05/2025 13:42
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực V với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/04/2025 15:09
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa các hạng mục điểm du lịch (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực V với 3 gói thầu.
22/04/2025 17:13
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa các hạng mục điểm du lịch (giai đoạn 2).
22/04/2025 16:16
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG KHÁNH THÀNH
08/04/2025 18:08
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, mở rộng Trường Mầm non Yến Dương của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỨ QUÝ BA BỂ
06/04/2025 08:24
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI LONG THỊNH
02/04/2025 17:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án khu vực V công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỨ QUÝ BA BỂ
25/06/2025 11:34
Ban quản lý dự án khu vực V đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp, mở rộng Trường Mầm non Hà Hiệu, huyện Ba Bể với 1 gói thầu.
25/06/2025 11:30
Ban quản lý dự án khu vực V công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XD THIÊN ÂN
21/05/2025 13:42
Ban quản lý dự án khu vực V công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
06/05/2025 15:46
Ban quản lý dự án khu vực V đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/04/2025 15:09
Ban quản lý dự án khu vực V đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa các hạng mục điểm du lịch (giai đoạn 2) với 3 gói thầu.
22/04/2025 17:13
Ban quản lý dự án khu vực V công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG KHÁNH THÀNH
08/04/2025 18:08
Ban quản lý dự án khu vực V công bố kết quả gói thầu Nâng cấp, mở rộng Trường Mầm non Yến Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỨ QUÝ BA BỂ
06/04/2025 08:24
Ban quản lý dự án khu vực V công bố KQMT gói thầu Nâng cấp, mở rộng Trường Mầm non Yến Dương với 1 nhà thầu tham gia.
03/04/2025 09:06
Ban quản lý dự án khu vực V công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI LONG THỊNH
02/04/2025 17:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỨ QUÝ BA BỂ
25/06/2025 11:34
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp, mở rộng Trường Mầm non Hà Hiệu, huyện Ba Bể của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực V với 1 gói thầu.
25/06/2025 11:30
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng Trường Mầm non Hà Hiệu, huyện Ba Bể.
25/06/2025 11:11
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XD THIÊN ÂN
21/05/2025 13:42
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực V với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/04/2025 15:09
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa các hạng mục điểm du lịch (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực V với 3 gói thầu.
22/04/2025 17:13
Chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa các hạng mục điểm du lịch (giai đoạn 2).
22/04/2025 16:16
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG KHÁNH THÀNH
08/04/2025 18:08
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, mở rộng Trường Mầm non Yến Dương của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỨ QUÝ BA BỂ
06/04/2025 08:24
Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban quản lý dự án khu vực V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI LONG THỊNH
02/04/2025 17:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải 190 KHLCNT, trong đó có 388 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải 280 TBMT trong 258 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 127 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 153 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V đã đăng tải 242 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 242 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 125 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V có quan hệ với 115 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V có quan hệ với 32 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý dự án khu vực V có quan hệ với 9 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thành công mà không có cảm giác thỏa nguyện là thất bại. "
Tony Robbins