Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 73 nhà thầu.
- Đã công bố 111 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 8 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 133 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 760 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 196 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 183 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 509 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 509 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 72,22%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 80.369.190.904 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 76.950.418.983 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG như sau:
- Có quan hệ với 73 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 72,22%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 80.369.190.904 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 76.950.418.983 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,25%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG như sau:
- Là chủ đầu tư của 111 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 138 KHLCNT trong đó có 95 KHLCNT tự đăng tải, có 43 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 110 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 98 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu dịch vụ số 06: Thẩm định HSMT và thẩm định KQ lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp số 1:Mở rộng bến tàu, bãi tập kết hàng hoá và điểm mua bán hàng nông sản, Phường 1, thành phố Vĩnh Long..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SX TM XD KHÁNH AN
23/07/2026 09:03
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu xây lắp số 1:Mở rộng bến tàu, bãi tập kết hàng hoá và điểm mua bán hàng nông sản, Phường 1, thành phố Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT LỘC
23/07/2026 08:59
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu Dịch vụ số 01; Chi phí nén thử tĩnh tải cọc: Mở rộng bến tàu, bãi tập kết hàng hoá và điểm mua bán hàng nông sản, Phường 1, thành phố Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG SỐ 1 BẠC LIÊU
23/07/2026 08:47
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu phi tư vấn số 01: Bảo hiểm công trình:Mở rộng bến tàu, bãi tập kết hàng hoá và điểm mua bán hàng nông sản, Phường 1, thành phố Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
23/07/2026 08:40
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu Xây Lắp số 01: Xây dựng công trình Mở rộng bến tàu, bãi tập kết hàng hoá và điểm mua bán hàng nông sản, Phường 1, thành phố Vĩnh Long (trừ hạng mục hệ thống PCCC, chống sét và hệ thống xử lý nước thải).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG HOÀN MỸ
29/06/2026 15:14
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG đăng tải TBMT Gói thầu Xây Lắp số 01: Xây dựng công trình Mở rộng bến tàu, bãi tập kết hàng hoá và điểm mua bán hàng nông sản, Phường 1, thành phố Vĩnh Long (trừ hạng mục hệ thống PCCC, chống sét và hệ thống xử lý nước thải) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2026 16:17
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG đăng tải KHLCNT Mở rộng bến tàu, bãi tập kết hàng hoá và điểm mua bán hàng nông sản, Phường 1, thành phố Vĩnh Long với 16 gói thầu.
27/05/2026 09:16
Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mở rộng bến tàu, bãi tập kết hàng hoá và điểm mua bán hàng nông sản, Phường 1, thành phố Vĩnh Long.
26/05/2026 15:15
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Giám sát thiết bị xây dựng: Trường Mần non 2, Phường 2, thành phố Vĩnh Long của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG.
16/12/2025 10:17
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát Lắp đặt Hệ thống PCCC và chống sét (bao gồm thiết bị): Trường mầm non 2, thành phố Vĩnh Long của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HATECCO
24/11/2025 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Giám sát thiết bị xây dựng: Trường Mần non 2, Phường 2, thành phố Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH GIA PHÁT
16/12/2025 10:17
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Giám sát Lắp đặt Hệ thống PCCC và chống sét (bao gồm thiết bị): Trường mầm non 2, thành phố Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HATECCO
24/11/2025 15:22
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Nén thữ tỉnh cọc: Trường Mần non 2, thành phố Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG G7
18/11/2025 16:06
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói Xây Lắp số 2: Thiết bị PCCC; Lắp đặt Hệ thống PCCC và chống sét: Trường Mần non 2, thành phố Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VẠN THUẬN
18/11/2025 16:04
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn số 04: Kiểm tra công tác nghiệm thu Đường tổ 75-76, khóm 4 phường 3, thành phố Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM XÂY DỰNG VÀ GIAO THÔNG VĨNH LONG
06/11/2025 14:00
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Kiểm tra công tác nghiệm thu công trình: Trường Mần non 2, thành phố Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM XÂY DỰNG VÀ GIAO THÔNG VĨNH LONG
03/11/2025 16:33
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn số 01: Bảo hiểm công trình:Nạo vét các tuyến rạch trên địa bàn thành phố Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
03/11/2025 15:06
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Tư vấn số 02: Giám sát thi công gói thầu xây lắp số 1: Nạo vét các tuyến rạch trên địa bàn thành phố Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MỸ THUẬN
03/11/2025 14:21
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn số 08: Chi phí khảo sát thiết kế bản vẽ thi công - dự toán di dời nước Đường tổ 75-76, khóm 4 phường 3, thành phố Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP Á ĐÔNG
03/11/2025 14:20
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn số 10: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán di dời nước Đường tổ 75-76, khóm 4 phường 3, thành phố Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH GIA PHÁT
03/11/2025 10:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu dịch vụ số 06: Thẩm định HSMT và thẩm định KQ lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp số 1:Mở rộng bến tàu, bãi tập kết hàng hoá và điểm mua bán hàng nông sản, Phường 1, thành phố Vĩnh Long..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SX TM XD KHÁNH AN
23/07/2026 09:03
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu xây lắp số 1:Mở rộng bến tàu, bãi tập kết hàng hoá và điểm mua bán hàng nông sản, Phường 1, thành phố Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT LỘC
23/07/2026 08:59
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu Dịch vụ số 01; Chi phí nén thử tĩnh tải cọc: Mở rộng bến tàu, bãi tập kết hàng hoá và điểm mua bán hàng nông sản, Phường 1, thành phố Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG SỐ 1 BẠC LIÊU
23/07/2026 08:47
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu phi tư vấn số 01: Bảo hiểm công trình:Mở rộng bến tàu, bãi tập kết hàng hoá và điểm mua bán hàng nông sản, Phường 1, thành phố Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
23/07/2026 08:40
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu Xây Lắp số 01: Xây dựng công trình Mở rộng bến tàu, bãi tập kết hàng hoá và điểm mua bán hàng nông sản, Phường 1, thành phố Vĩnh Long (trừ hạng mục hệ thống PCCC, chống sét và hệ thống xử lý nước thải).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG HOÀN MỸ
29/06/2026 15:14
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG đăng tải TBMT Gói thầu Xây Lắp số 01: Xây dựng công trình Mở rộng bến tàu, bãi tập kết hàng hoá và điểm mua bán hàng nông sản, Phường 1, thành phố Vĩnh Long (trừ hạng mục hệ thống PCCC, chống sét và hệ thống xử lý nước thải) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2026 16:17
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG đăng tải KHLCNT Mở rộng bến tàu, bãi tập kết hàng hoá và điểm mua bán hàng nông sản, Phường 1, thành phố Vĩnh Long với 16 gói thầu.
27/05/2026 09:16
Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mở rộng bến tàu, bãi tập kết hàng hoá và điểm mua bán hàng nông sản, Phường 1, thành phố Vĩnh Long.
26/05/2026 15:15
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Giám sát thiết bị xây dựng: Trường Mần non 2, Phường 2, thành phố Vĩnh Long của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG.
16/12/2025 10:17
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát Lắp đặt Hệ thống PCCC và chống sét (bao gồm thiết bị): Trường mầm non 2, thành phố Vĩnh Long của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HATECCO
24/11/2025 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG đã đăng tải 133 KHLCNT, trong đó có 760 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG đã đăng tải 18 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG đã đăng tải 196 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 196 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 183 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG có quan hệ với 73 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN KHU VỰC VĨNH LONG có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy trở thành miếng bọt biển hấp thu những thông tin sẽ trợ giúp bạn trên đường đời. Bạn không phải lãng phí năm tháng phạm vào những sai lầm mà người khác đã phạm phải trước đó. "
Earl Nightingale
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.