Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án nâng cấp tỉnh lộ ADB như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 66,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.859.640.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.612.986.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án nâng cấp tỉnh lộ ADB như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 66,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.859.640.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.612.986.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,26%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Quản lý dự án nâng cấp tỉnh lộ ADB đăng tải KHLCNT Dự án xây dựng công trình sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường và công trình trên tuyến QL.2C, đoạn Km194+540 - Km209+640, tỉnh Tuyên Quang với 1 gói thầu.
22/12/2016 22:17
Ban Quản lý dự án nâng cấp tỉnh lộ ADB đăng tải KHLCNT Dự án sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường và công trình trên tuyến QL2C, đoạn Km194+540 - Km209+640, tỉnh Tuyên Quang với 1 gói thầu.
05/12/2016 13:57
Ban Quản lý dự án nâng cấp tỉnh lộ ADB đăng tải TBMT TQ:4-TV:1 - Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, Dự án thành phần 4, tỉnh Tuyên Quang (TQ:04-BCKTKT04) thuộc Hợp phần cầu - Dự án xây dựng cầu dân sinh và quản lý tài sản đường địa phương (Dự án LRAMP) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/10/2016 17:09
Ban Quản lý dự án nâng cấp tỉnh lộ ADB đăng tải TBMT TQ:3-TV:1 - Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, Dự án thành phần 3, tỉnh Tuyên Quang (TQ:03-BCKTKT03) thuộc Hợp phần cầu - Dự án xây dựng cầu dân sinh và quản lý tài sản đường địa phương (Dự án LRAMP) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/10/2016 17:09
Ban Quản lý dự án nâng cấp tỉnh lộ ADB đăng tải TBMT TQ:2-TV:1 - Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, Dự án thành phần 2, tỉnh Tuyên Quang (TQ:02-BCKTKT02) thuộc Hợp phần cầu - Dự án xây dựng cầu dân sinh và quản lý tài sản đường địa phương (Dự án LRAMP) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/10/2016 17:08
Ban Quản lý dự án nâng cấp tỉnh lộ ADB đăng tải TBMT TQ:1-TV:1 - Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, Dự án thành phần 1, tỉnh Tuyên Quang (TQ:01-BCKTKT01) thuộc Hợp phần cầu - Dự án xây dựng cầu dân sinh và quản lý tài sản đường địa phương (Dự án LRAMP) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/10/2016 17:08
Ban Quản lý dự án nâng cấp tỉnh lộ ADB công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình (gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Ứng Hòa
17/08/2016 09:06
Ban Quản lý dự án nâng cấp tỉnh lộ ADB đăng tải TBMT Gói thầu số 01: thi công xây dựng công trình (gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/07/2016 10:46
Ban Quản lý dự án nâng cấp tỉnh lộ ADB đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình (gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/07/2016 16:54
Ban Quản lý dự án nâng cấp tỉnh lộ ADB đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền, nâng cấp mặt đường và chỉnh trang các công trình trên tuyến đường Phan Thiết, thành phố Tuyên Quang, tỉnh Tuyên Quang với 2 gói thầu.
20/06/2016 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án nâng cấp tỉnh lộ ADB đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án nâng cấp tỉnh lộ ADB đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án nâng cấp tỉnh lộ ADB đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý dự án nâng cấp tỉnh lộ ADB có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Động lực tốt nhất là động lực tự thân. Anh nói, ‘Tôi ước giá mà có ai đến và thổi bùng tôi lên.’ Nếu không có ai đến thì sao? Bạn phải có kế hoạch tốt hơn cho cuộc đời mình. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.